• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Thắc mắc vn.ipanelonline.com ??????

hieuboi123

Junior
Reactions
42
MR
0.001
Các pro cho mình hỏi ở Tấm ảnh này

Phần " Giới thiệu"-150- là số người mình giới thiêụ được và "thu lao" -245-là số point mình kiếm được của reg đúng ko?
Đăng ký ipanel

Last edited by a moderator:
mấy cái khảo sát 400 đ này làm lâu lắm :d gần 30' lận mà ko có nut trình giao đâu , làm xong nó ghi " cảm ơn bạn đã hợp tác , số điểm đã dc công vào tk của bạn "
mấy cái khảo sát này làm cũng tầm 2 phút thôi, nhưng phải phù hợp với yêu cầu của nó nó mới cho làm hết.
còn làm xong mà bác ko được cộng tiền là do 1 tuần nó chỉ giới hạn một số lượng người làm khảo sát này, khi vượt quá số người thì mình làm sẽ không được điểm nữa, đợi tuần sau sẽ có lại ( nếu vẫn trong thời hạn nó khảo sát, thường là 1 tháng )
rãnh mình sẽ post hướng dẫn để làm mấy cái khảo sát này.
thấy có ích thank em phát nào :D

Last edited by a moderator:
Upvote 0
bác maxinminax post hướng dẫn làm cái điều tra về ôtô cho mọi người đi, em cũng bị giống bạn kia cứ không đủ điều kiện hoài

Upvote 0
điều tra ô tô làm xong nó nói 1 câu : cảm ơn bạn nhưng rất tiết chúng tôi đã đủ người ..xin lỗi bạn :m095::m095::m095:

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
419,109
171,191
Latest member
full2mobile

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom