Thắc mắc về WMZ , Cần pro giải thích :)

devilkyle

Banned
Reactions
142
MR
0.000
- Tình hình mình mới tạo 1 nick WMZ , up lên classic thì trong quá trình up nó ko gửi code về đt
- Vậy giờ mình ko up lên classic thì mình có thể nhận chuyển và bán $ trong đó được ko ?
- Và up lên classic có quan trọng ko ?
- tks trước nghen

HMASELLER

Verified
Reactions
934
MR
0.000
Chat with me via Skype
BinbinQN đâu

Vào giúp bạn này cái.

Mình không rành cái này cho lắm.

dragonmachine

Senior
Reactions
547
MR
0.000
Lâu rồi ko đụng WMZ, nhưng mà nhớ mang máng là vầy.
Bạn đăng kí 1 cái acc WM, bạn có thể tạo ra các loại là Mini, Classic, với 2 cái nữa ko nhớ.
Cái mini thì dùng bằng web, không bảo mật lắm, ai có ID bạn thì log vào rồi gửi luôn, hình như sau này có check IP, nếu có login từ dải khác thì phải confirm, tuy vậy gửi nhận limit là 200$, và khi verify fone thì đạt lên 600$.
Còn classic thì bảo mật hơn, vì nó sử dụng trình trên máy, khi dùng ở máy khác, hoặc khi cài lại win, bạn phải xuất file key đó ra và import lại. Ở mục này, send nhận unlimit thì phải.
Còn 2 loại kia là Mobile và gì ấy, ko dùng ko biết =.=

Lâu rồi ko đụng WMZ, nhưng mà nhớ mang máng là vầy.
Bạn đăng kí 1 cái acc WM, bạn có thể tạo ra các loại là Mini, Classic, với 2 cái nữa ko nhớ.
Cái mini thì dùng bằng web, không bảo mật lắm, ai có ID bạn thì log vào rồi gửi luôn, hình như sau này có check IP, nếu có login từ dải khác thì phải confirm, tuy vậy gửi nhận limit là 200$, và khi verify fone thì đạt lên 600$.
Còn classic thì bảo mật hơn, vì nó sử dụng trình trên máy, khi dùng ở máy khác, hoặc khi cài lại win, bạn phải xuất file key đó ra và import lại. Ở mục này, send nhận unlimit thì phải.
Còn 2 loại kia là Mobile và gì ấy, ko dùng ko biết =.=
gì mà rắc rối zậy, mình thấy chỉ sác nhận mỗi sms thôi mà

gì mà rắc rối zậy, mình thấy chỉ sác nhận mỗi sms thôi mà
Bạn kia hỏi phần khác nhau giữa mấy cái nên mình phân tích xíu thôi.

pro ?????????????????????????????????????????????
Ý bạn là sao :-? bạn đang cần tìm một pro khác vào trả lời hay hàm í hỏi người khác mình phải pro hay không để mà làm theo?

Xem đằng này nhé!
Đày đủ!
Đoạn này là hướng dẫn chuyển, không nói về việc dùng classic có cần thiết hay không.

Thực tế là nếu chủ thread dùng nhỏ lẻ, nhanh gọn và làm biếng cài trình classic keeper, thì dùng mini là được rồi.

clone

Junior
Reactions
351
MR
0.000
Dùng cái mini ý cho đơn giản còn cái classsic hình như phải cài phần mềm của wm thì phải ko rõ lắm :D

mới đầu mình tạo acc theo hướng dẫn trên web, h` cũng ko nhớ là loại nào, mà cai limit là sao thế

Giống như bạn sử dụng PP khi chưa verify thì chỉ send được tối đa 100$. Bên đây cũng vậy, mini giao dịch tối đa 200$, và 600$ khi verified fone.
Còn classic thì giao dịch tẹt ga.

Nếu bạn có 1 trình classsic keeper, con kiến ở thanh tray, thì bạn đang dùng classic, nếu như bạn phải log vào web của nó để chuyển nhận tiền, thì bạn đang dùng mini.

Nói chung là mình chia tay WMZ cũng phải 2 năm rồi nên nhớ được nhiêu đó à. =.=

gaconss

Hero
Reactions
255
MR
0.006
- Tình hình mình mới tạo 1 nick WMZ , up lên classic thì trong quá trình up nó ko gửi code về đt
- Vậy giờ mình ko up lên classic thì mình có thể nhận chuyển và bán $ trong đó được ko ?
- Và up lên classic có quan trọng ko ?
- tks trước nghen

1.Acc mini mà chưa active phone thì sao up lên classic được hở bạn :D .
2.Nếu có thể active phone được thì up lên classic vô tư + send/receive money không giới hạn .
3.Như đã nói ở câu 2 . Classic thì được send/receive money không giới hạn .
4.Không quan trọng lắm nếu không có nhu cầu send/receive > 200$ / ngày :D .

nguyenduong90

Hero
Verified
Reactions
2,179
MR
0.014
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
1.Acc mini mà chưa active phone thì sao up lên classic được hở bạn :D .
2.Nếu có thể active phone được thì up lên classic vô tư + send/receive money không giới hạn .
3.Như đã nói ở câu 2 . Classic thì được send/receive money không giới hạn .
4.Không quan trọng lắm nếu không có nhu cầu send/receive > 200$ / ngày :D .

Tớ đã up lên Classic nhưng rùi cũng cho quay về MINI. vì soft của Webmoney không dễ cài đâu. Nếu thớt bán WMZ cho Xchange theo cách tự động thì pó tay. Còn nếu bán cho Bác BinBin bằng tay thì khỏi lo.

Tớ đã up lên Classic nhưng rùi cũng cho quay về MINI. vì soft của Webmoney không dễ cài đâu. Nếu thớt bán WMZ cho Xchange theo cách tự động thì pó tay. Còn nếu bán cho Bác BinBin bằng tay thì khỏi lo.

Soft của webmoney có gì khó cài đâu cậu ? Mình cài chưa đầy 2 phút là xài ầm ầm rồi :)) .

Mino

Newbie
Reactions
6
MR
0.000
Với webmoney thì dùng cái nào là tiện nhất ạ. Em mới tham gia MMO, tìm hiểu đăng ký cái ví webmoney mà thấy nhiều loại quá. Nhờ các bạn có kinh nghiệm hướng dẫn giúp.

hoainhan2001

Newbie
Reactions
20
MR
0.000
vote cho MINI. nếu chỉ sử dụng nhỏ lẽ ( dưới 200$ ) thì mình nghĩ chỉ mini là đủ, dùng classic phức tạp và rắc rối lắm, classic thì nó sẽ cấp cho bạn 1 cái file giông như chìa khóa để mở két sắt của bạn vậy, muốn dùng gì tới két sắt thì bạn phải lôi cái chìa khóa ra nên dùng mini trên web thấy tiện lợi hơn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,977
176,453
Latest member
gaosilver

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week