ThẮc mẮc vỀ vẦn ĐỀ pix trẢ tiỀn cho id mỚi theo nĂng suẤt (pri)

daithang

Banned
Reactions
76
MR
0.000
Như các bạn cũng biết tình hình hiện nay khá khó khăn, gõ group cũ hay group 9 thì sợ thằng pix nó banned.
Bây giờ chỉ còn biết cách tạo 1 group mới gõ test thử 1-2 hôm coi hiện tượng banned còn nữa ko. :binhsua160:

THEO TIN MÌNH BIẾT THÌ ID MỚI TẠO SAU NGÀY 15-2 THÌ PIX SẼ TRẢ TIỀN THEO NĂNG SUẤT (PRI) TƯC LÀ NẾU TEST PRI VỀ 0 THÌ SẼ CÓ GIÁ 1$ CÒN NẾU LÊN 8 THI 0.6$, LÊN 9 THÌ 0.5$

ĐIỀU MÌNH THẮC MẮC Ở ĐÂY LÀ NẾU ID MÌNH TEST VỀ 0 RỒI, PIX ĐÃ TRÃ ĐÚNG GIÁ 1$ RỒI.
NHƯNG LỠ TRONG THỜI GIAN GÕ ID ĐÓ BỊ LÊN PRI, CHẲNG HẠN LÊN 3-4 THÌ SẼ ĐC TRÃ TIỀN BAO NHIU, RỒI NẾU LÊN 8-9 THÌ DC BAO NHIU

lên pri thì tiền nó giảm dần đều theo hệ số 0.5 :))

---------- Post added at 11:47 PM ---------- Previous post was at 11:46 PM ----------

Pri 0,1 thì là 1$. Bị nhảy lên 23 thì là 0.9. pri 4.5 là 0.8. CÒn lại là 0.75 :|
bậy nhé các pri còn lại cũng tính theo hệ số nhé pri 8=0.6 pri9=0.55

Mấy bác xạo quá... ví như tui đang pri0 gõ được 5 phút nó lên 3 gõ 5 phút nữa nó về 2 gõ tiếp 5 phút lại lên 4 rồi gõ 5 phút nữa nó về 3 thì tính thế nào... :binhsua146:

Mấy bác xạo quá... ví như tui đang pri0 gõ được 5 phút nó lên 3 gõ 5 phút nữa nó về 2 gõ tiếp 5 phút lại lên 4 rồi gõ 5 phút nữa nó về 3 thì tính thế nào... :binhsua146:

tính đc sao không pri là do trên web với soft cập nhật chậm thôi còn trên sv của nó thì chuẩn lắm cứ lấy pri x hệ số là xong.

Mấy hôm nay gõ tùm lum pri, nhưng chỉ thấy 1id đăng kí sau ngày 14/2 là tính 0.8$/1000code, các id cũ dù là pri nào thì cũng giá cũ thì phải.

hom qua với hôm này gõ toàn pri 8 9 mà gõ 1k100 được 1$ nè bác vẫn gõ bt mà :binhsua163:

mìn nghĩ đơn giá nó cũng sẽ tính kỉu cập nhập pri, là cứ 15 min 1 lần, nghĩa là phút 16 nó sẽ tính tiền theo id và pri của 15 min trước, min 31 sẽ tính theo id và pri của min 16 - 30, mình nghĩ nếu lập trình thì mình cũg sẽ lập vậy vì hệ số rủi ro cũng có nhưng vẫn bù qua sớt lại cho tất cả các pri, ai hơi đâu zi theo từng id mà xem nó đang lên đang xún lúc nào? chỉ có mí ông chơi chứng khoán gà mí ôm trung tâm giao dịch dí mắt xem tỷ giá lên xún từng phút thui, blah blah blah, đúng hog hog bit nữa

mìn nghĩ đơn giá nó cũng sẽ tính kỉu cập nhập pri, là cứ 15 min 1 lần, nghĩa là phút 16 nó sẽ tính tiền theo id và pri của 15 min trước, min 31 sẽ tính theo id và pri của min 16 - 30, mình nghĩ nếu lập trình thì mình cũg sẽ lập vậy vì hệ số rủi ro cũng có nhưng vẫn bù qua sớt lại cho tất cả các pri, ai hơi đâu zi theo từng id mà xem nó đang lên đang xún lúc nào? chỉ có mí ông chơi chứng khoán gà mí ôm trung tâm giao dịch dí mắt xem tỷ giá lên xún từng phút thui, blah blah blah, đúng hog hog bit nữa

Chính xác... mình nghĩ như bác này nói mới đúng nè... :binhsua168:

Làm gì lằng nhằng thế? phút này phút nọ
cứ 1h nó mới cập nhật pri 1 lần, thì giờ nào pri nào thì tính giá đó, ở đấy mà căn phút

pri nhỏ đem ủ hết đi....................

Nhiều bác làm lâu rồi mà cũng chả biết nó cập nhật pri lúc nào,nản thiệt
Nó cập nhật lúc xxh00,1h 1 lần đó mấy bác,theo đồng hồ trên máy vi tính nha,múi giờ nào cũng như nhau

15 chứ nhỉ? tiền vẫn tăng sau 15 mà, ăn ban cũng sau 15 lun, rất nhanh, chứ đợi cả tiếng tính tiền hơi mệt vì nếu tính thế thì pri xún số nhỏ, tiền không tăng theo pri nhỏ cho mà loạn lên, đúng hog mí bác:binhsua163:

---------- Post added at 01:59 PM ---------- Previous post was at 01:44 PM ----------

ah, hình như mí bác có xíu nhầm, đang nói h nó tính tiền kiểu j mà, nên để không thiệt cho nó thì mình nghĩ pix nó tính za thui, không xẩy 1 xu lun, theo mình nghĩ là za

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,406
172,493
Latest member
dragonman233

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom