• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Thắc mác về proxy gói 8$/350pro để gõ pix

Status
Not open for further replies.
Reactions
14
MR
0.000
Các pro cho e hỏi chút về cách sử dụng khi mua pro của gói 8$/350 pro của trang fine...E đã mua rồi mà giờ ko bít dùng loại nào để gõ captcha
có mấy lựa chọn thế này:
1/_List of HTTP proxies with authentication by password
2/_List of SOCKS5 proxies with authentication by password
3/_List of HTTP proxies with a binding to IP address
4/_List of SOCKS5 proxies with a binding to IP address
mình chọn down cái lựa chọn một về có cổng pont là 8080 thì ko dùng được còn cái lựa chọn thứ 4 thì dùng được ko biết có đúng ko nữa.Mong các pro giúp đỡ

Mình chọn cái 1 ý down về ko sử dụng được nhưng chọn cái thứ 4 là sử dụng được...không biết bị sao nhỉ?

Mình chọn cái 1 ý down về ko sử dụng được nhưng chọn cái thứ 4 là sử dụng được...không biết bị sao nhỉ?
Uhm. Dùng được cứ dùng! Nếu dùng cái 1 thì thêm user và pass vào!

Mình thì dùng đc cái thứ 3. Trong 4 cái đó chỉ có 1 cái là dùng đc thôi thì phải.

Mình thì dùng đc cái thứ 3. Trong 4 cái đó chỉ có 1 cái là dùng đc thôi thì phải.
do gói này nó "hơi nát" nên đành chịu thôi bạn >.< của rẻ mà >.<

cho mình hỏi mua loại 70proxy/8$ dùng có tốt hơn không. thấy cùng giá tiền mà được ít hơn

cho mình hỏi mua loại 70proxy/8$ dùng có tốt hơn không. thấy cùng giá tiền mà được ít hơn

Vẫn vậy thôi bạn. Muốn khá hơn tí thì mua gói 14$ mà xài.

Ai hướng dẫn cú pháp add user với pass vào với @@

Ai hướng dẫn cú pháp add user với pass vào với @@
Hình như là IP: port:user: pass. Mình đăng nhập thành công nhưng bấm Play thì mất kết nối hết :confused:

Dân captcha họp lại tầm 10 người mua gói 2000 proxy 24$ đó mỗi người 2.4$ tương tứng 200 proxy về xài thấy good .Trong forum có vài người mua gói 2000proxy rùi bán lại 350proxy giá 8$ mắc thấy mồ

co ai co chung ya voi ban zzhackerkill ko vay minh thay the on qua nhung ma proxy do load tot ko y

co ai co chung ya voi ban zzhackerkill ko vay minh thay the on qua nhung ma proxy do load tot ko y
Hỏi 3 người họ nói gói đó tốt.Nhưng có điều giá cao quá.Tìm tầm 10 người rùi gửi tiền cho một ai đó tin tưởng như bác bao đó. rùi nhờ người đó phân proxy ra. Cách phân thì dể thôi để công bằng thì cứ copy tầm 10-20 proxy cho người ngày rồi đến người kia.Cứ quay vòng. đừng copy một mạch 200 proxy

thế đã kiếm đủ 10 người chưa cho tớ xin 1 vé nào ^^

tui nữa, ai tập trung lực lượng đi , lập group trong mmo để dễ liên lạc 10 người 2.4$/1 cũng ko có gì to tát lắm

Hỏi 3 người họ nói gói đó tốt.Nhưng có điều giá cao quá.Tìm tầm 10 người rùi gửi tiền cho một ai đó tin tưởng như bác bao đó. rùi nhờ người đó phân proxy ra. Cách phân thì dể thôi để công bằng thì cứ copy tầm 10-20 proxy cho người ngày rồi đến người kia.Cứ quay vòng. đừng copy một mạch 200 proxy
sao bảo mỗi gói chỉ add 1 ip vào làm thôi mà bạn. nếu 2 người chung nhau mua thì làm sao đc bạn? Mỗi người dùng nữa ngày hay sao bạn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,047
Latest member
QH88MBA
Back
Top Bottom