thắc mắc về paypal tý ạ

thanhduy254

Banned
Reactions
17
MR
0.000
mình mới có dự án liên quan đến paypal nhưng phải cần số lượng lớn do vây tài khoản veri là không thể rùi...
nên mình hỏi vể tài khoản chưa veri ạ:

1 tk paypal add dc 100 và add remove liên tục có bị làm sao không..... (đọc 1 số hd trên mạng thì có ng bảo dễ limit nhưng có ng bảo 1 ngày add remove 100 cái mà k bị gì thực hư thế nào ạ?)

em đọc thấy bảo sau khi nhận tiền nên để 2-3 ngày mới rút về bank vậy giao dịch tiền qua tk paypal khác dc như thế nào có phải chờ không ạ....

ai có cách đang ký nhiều tk paypal mà k bị paypal nó bắt nạt k ạ... có thì chỉ em với ạ.... thanks mọi người nhìu ạ

thienkhoa91

Senior
Reactions
187
MR
0.000
mình mới có dự án liên quan đến paypal nhưng phải cần số lượng lớn do vây tài khoản veri là không thể rùi...
nên mình hỏi vể tài khoản chưa veri ạ:

1 tk paypal add dc 100 và add remove liên tục có bị làm sao không..... (đọc 1 số hd trên mạng thì có ng bảo dễ limit nhưng có ng bảo 1 ngày add remove 100 cái mà k bị gì thực hư thế nào ạ?)

em đọc thấy bảo sau khi nhận tiền nên để 2-3 ngày mới rút về bank vậy giao dịch tiền qua tk paypal khác dc như thế nào có phải chờ không ạ....

ai có cách đang ký nhiều tk paypal mà k bị paypal nó bắt nạt k ạ... có thì chỉ em với ạ.... thanks mọi người nhìu ạ
Thì người ta nói hết r cậu à, có nguy cơ thôi, cậu add remove nhiều thì khả năng bị limit nó cao vậy thôi, ai thích liều thì ăn nhiều :), PP khó chịu vì nó có hệ thống auto check tự động limit.

nokia5700xm

Senior
Reactions
725
MR
0.000
Mới nhận tiền xong bạn muốn chuyển sang tài khoản PP thì chuyển luôn cũng được, không phải chờ đâu. Cái này phần nhiều là do nguồn tiền bạn nhận nó thế nào thôi.
Để đăng kí nhiều tài khoản PP thì nên đổi IP mỗi khi reg acc PP mới cho an toàn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,789
176,239
Latest member
Kyo6688

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week