Thắc mắc về exchange đối với thẻ visa debit acb

conami

Junior
Reactions
10
MR
0.000
Tình hình là mình có 1 cái thẻ visa giống trong hình

Nhưng mình muốn dùng exchange từ webmoney về thẻ này. Nhưng trong các trang web exchange ghi là nhập Số tài khoản ngân hàng ACB vậy có phải 16 số trên đó không ? 16 số đó có phải là số tài khoản ngân hàng ACB ?
Thẻ mình là thẻ mới chưa từng nạp hay rút gì thì có exchange từ web moneyexchange về thẻ và rút ra bình thường không.

Mong ai biết chỉ giúp.

Up cho ai vào giúp! Mình có WebMoney thì bán cho nhanh, đơn giản. WebMoney nó cũng yêu cầu đủ thứ không đơn giản gì cả!

Thẻ Visa này ko Exchange được đâu ! (Nếu Ex được thì nhận được tiền sau 72 giờ, chứ ko thể nhận ngay lập trức được, vì VISA bảo giờ nó xử lý cũng lâu)

đơn giản là bạn bán cho nhanh. vào mấy tràn ex dịch vụ đó chưa đến 1p là có $ rùi đỡ phải mất công. mà nếu có ex về thẻ này từ wm thì cũng mất phí khá cao đó bạn .

Upppp cho ai có cách # giúp

Vậy cho mình hỏi là mình bán cho ai và nhận tiền cách nào, có uy tính ko :(

bạn vào small exchange rồi tìm những trader hay exchanger có bảo hiểm mà bán cho họ. nhanh hơn nhiều.

ra ACB là biết ngay. mà hôm bữa hỏi cô í nói số thẻ ==== cũng là stk lun

acb thì số thẻ chính là số tài khoản mà bạn, nhập 16 số đo vào:binhsua11:
Đây là câu trả lời.
số thẻ khác số tài khoản nhé :binhsua02:

ra ACB là biết ngay. mà hôm bữa hỏi cô í nói số thẻ ==== cũng là stk lun

Phải nói chính xác thế này: Đối với trong nước (Việt Nam) thì số thẻ có thể dùng như số tài khoản. Đối với các dịch vụ vượt ra khỏi lãnh thổ VN thì phải bắt buộc dùng số tài khoản và swift code. hihi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,881
172,968
Latest member
Kuro28

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom