Help Thắc mắc về các site monitor

TranQuocViet

Junior
Reactions
4
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Các pro cho e hỏi tí, e mới chơi HYIP nên mù mờ về vụ RCB quá, sao có những site monitor nó rb cao hơn cả site rb của site HYIP trả nữa, ví dụ e làm ref cho hyipdollar cái site flyboardcreative.com nó ghi trên site của nó là %ref=1%, rcb=1500% có nghĩa là nó sẽ ref back cho e tận 15% số tiền e deposit vào (cao ngất ngưỡng) mà sao em deposit vào 14$ nó ref back cho e có 1,38$ là sao nhỉ,
Cái nữa là mấy cái trust monitor trên allmonitors.net nó ko rb cho thành viên thì làm gì có ai ref cho nó và làm sao mà thu được lợi nhuận vậy nó thu lơi nhuận bằng cách nào ?
Mọi người giải thích giùm e với được ko ạ. Thank

Cái đấy e đọc rồi mà nó ko có chỗ nào giải thích cho thắc mắc của e cả ạ, cái chính e thắc mắc ở đây là tại sao nó lại rb cho thành viên nhiều hơn cả tiền site hyip trả nữa, và nếu tính tiền rb như bài kia hường dẫn thì site hyipdollar.com nó rb cho e thiếu ạ, đúng ra là phải 15% mà nó trả cho e chưa tới 10% :(

Cái đấy e đọc rồi mà nó ko có chỗ nào giải thích cho thắc mắc của e cả ạ, cái chính e thắc mắc ở đây là tại sao nó lại rb cho thành viên nhiều hơn cả tiền site hyip trả nữa, và nếu tính tiền rb như bài kia hường dẫn thì site hyipdollar.com nó rb cho e thiếu ạ, đúng ra là phải 15% mà nó trả cho e chưa tới 10% :(
post cái hình RCB site đó xem :D

hyip-zoom.net

post cái hình RCB site đó xem :D
Đây ạ http://postimg.org/image/l3g7aqvy3/
l3g7aqvy3

Các pro cho e hỏi tí, e mới chơi HYIP nên mù mờ về vụ RCB quá, sao có những site monitor nó rb cao hơn cả site rb của site HYIP trả nữa, ví dụ e làm ref cho hyipdollar cái site flyboardcreative.com nó ghi trên site của nó là %ref=1%, rcb=1500% có nghĩa là nó sẽ ref back cho e tận 15% số tiền e deposit vào (cao ngất ngưỡng) mà sao em deposit vào 14$ nó ref back cho e có 1,38$ là sao nhỉ,
Cái nữa là mấy cái trust monitor trên allmonitors.net nó ko rb cho thành viên thì làm gì có ai ref cho nó và làm sao mà thu được lợi nhuận vậy nó thu lơi nhuận bằng cách nào ?
Mọi người giải thích giùm e với được ko ạ. Thank

Monitor nào rcb cao hơn số tiền ref nhận được từ site thì thường monitor đó được admin quảng cáo trên site, monitor sẽ chi số tiền đó ra để rcb lại cho các mems đăng ký dưới link (hay gọi là tuyến dưới) để khuyến khích đầu tư, các mức rcb được ra tỉ lệ tuỳ theo mức đầu tư (thường ở mức đầu tư thấp nhất của site sẽ có tỉ lệ rcb cao nhất vì khuyến khích các mems mới) 1500% là số % ref dược tính trên site monitor dể quy ra rcb, còn để tính tỉ lệ chính xác từ số % ref trên site hyip là 3% thì monitor mình rcb 500% số hoa hồng nhận được ở mức đầu tư thấp nhất :) bạn có thể căng cứ từng mức sau đó điền số tiền sẽ tự động ra mức rcb bạn nhận được: http://www.hyipdollar.com/refback/lid/24/

còn trust monitor thì nhận được tiền quảng cáo từ site và ref commis từ các ref và thường sẽ ko rcb, trạng thái trên các trust monitor thường là chính xác, đôi khi cũng ko chính xác lắm vì một vài monitor cập nhật trạng thái hơi chậm, bạn cần xem đầy đủ các trust monitor dể đánh giá về 1 site :)

Vâng, e nhầm tí, cơ mà nó vẫn trả thiếu là sao nhỉ :( ,chắc phải gủi mail hỏi nó coi sao :(

thiếu là sao nhỉ, mình kiểm tra thì bạn là 1 member đã đăng ký nick ở site mình, nên tỉ lệ % rcb bạn nhận luôn là cao nhất vì có thêm bonus :)

The amount of 1.84 USD has been withdrawn from your Perfect Money account. Accounts: U2146460->U7125779. Memo: API Payment. RCB Flyboard Creative LLC from Hyipdollar.com.. Date: 07:08 06.11.15. Batch: 108332649.

thiếu là sao nhỉ, mình kiểm tra thì bạn là 1 member đã đăng ký nick ở site mình, nên tỉ lệ % rcb bạn nhận luôn là cao nhất vì có thêm bonus :)

The amount of 1.84 USD has been withdrawn from your Perfect Money account. Accounts: U2146460->U7125779. Memo: API Payment. RCB Flyboard Creative LLC from Hyipdollar.com.. Date: 07:08 06.11.15. Batch: 108332649.
Sorry bác e check lại rồi ạ, đúng là 1.84$ chắc e nhớ lộn chỗ nào thành 1.38$ :) Thế ra bác là admin site này ạ ???

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,774
170,866
Latest member
cosmovn58

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom