Thắc mắc vẫn vấn đề đóng bảo hiểm

DinhLai

Junior
Reactions
15
MR
0.000
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Hiện tại em đang có nhu cầu đóng bảo hiểm để mở dịch vụ kinh doanh! nhưng em có vài thắc mắc mong admin giải đáp:
1. em vừa mới lập nick ko biết có đc tham gia đóng bảo hiểm để mở dịch vụ kinh doanh không?
2. ngoài thanh toán bằng PM ra còn có thanh toán bằng bank trong nước không tại vì em ko biêt sử dụng PM !

Hiện tại em đang có nhu cầu đóng bảo hiểm để mở dịch vụ kinh doanh! nhưng em có vài thắc mắc mong admin giải đáp:
1. em vừa mới lập nick ko biết có đc tham gia đóng bảo hiểm để mở dịch vụ kinh doanh không?
2. ngoài thanh toán bằng PM ra còn có thanh toán bằng bank trong nước không tại vì em ko biêt sử dụng PM !
1. Nếu bạn có quen biết mod hoặc vip hoặc thành viên nào đã đóng bảo hiểm ở forum thì nhờ người đó bảo lãnh, sau đó gửi đơn cho Shin để duyệt. Nếu ko có người bảo lãnh thì bạn nên hoạt động 1 thời gian vì nick mới sẽ không được duyệt (để tránh trường hợp đóng bảo hiểm xong scam khoản tiền lớn hơn tiền bảo hiểm).
2. Forum chỉ nhận tiền qua Perfect Money, không có bank trong nước, bạn có thể mua PM từ các dịch vụ hoặc exchanger ở forum rồi nhờ họ chuyển luôn (trong trường hợp được duyệt đóng bảo hiểm).

Upvote 0
:( quen ai vip bây giờ căng quá ợ

Không ai dám bảo lãnh cho bạn khi bạn mới Join ngày hôm qua cả.
Do đó, bạn hãy thường xuyên hoạt động tại forum, việc đó cũng giúp bạn quen với cách làm việc và rule của diễn đàn trước khi tham gia mua bán, tránh việc ko hay về sau.

Upvote 0
:) em sẽ cố gắng hoạt động thường xuyên , mong các admin xem xét cho em đóng bảo hiểm mở dịch vụ mua bán :p tăng thu nhập cho member và tăng thu nhập cho bản thân

Upvote 0
:) em sẽ cố gắng hoạt động thường xuyên , mong các admin xem xét cho em đóng bảo hiểm mở dịch vụ mua bán :p tăng thu nhập cho member và tăng thu nhập cho bản thân

bạn cứ hoạt động 1 thời gian đi, mọi người sẽ ghi nhận

Upvote 0
Các bác cho xin cái topic về bảo hiểm được không, kiếm mãi k thấy..

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
419,356
171,411
Latest member
DustinNguyen1
Back
Top Bottom