Help Thắc mắc Hình thức Pay Per Sales của FileSonic

whatislove_89

Newbie
Reactions
6
MR
0.000
mình chưa hiểu về hình thức Pay Per Sale của filesonic (premium sale count/$)
có fai mình vẫn upload file như thường
nhưng mình tham gia plan C : Pay-Per-Sale phải không?
cần thay đổi trong Settings mục "Payment Plan (Please note that you can only change your plan once per week)" từ Pay Per Download thành Pay Per Sale là đc à
mình vẫn chia sẻ link download lên các 4rum
rồi mỗi khi ng dùng free down file của mình upload, thấy khó down quá, rồi bấm vào mua acc premium, vậy là mình đc 10$ ?

Mong anh e chỉ giáo cho mình hiểu thêm

Last edited by a moderator:
thank bác lumzechai :D
vậy ng dùng free đăng kí mua acc 1 tháng 9$ mà mình lại đc 10$ ư bác :)) :((
e đọc qua mấy bài nhiều ng nói cái đó chỉ dành cho web master mà trả hiểu j, tưởng là upload file và chia sẻ file thì k làm đc cái đó,
chứ như bác nói thì ai cũng có thể làm đc chứ bộ :D
nhưng cũng 1 phần may rủi nữa nhỉ? vì có fai ai down file của mình cũng đều mua acc premium đâu???

jetstar

Senior
Reactions
343
MR
0.000
thank bác lumzechai :D
vậy ng dùng free đăng kí mua acc 1 tháng 9$ mà mình lại đc 10$ ư bác :)) :((
e đọc qua mấy bài nhiều ng nói cái đó chỉ dành cho web master mà trả hiểu j, tưởng là upload file và chia sẻ file thì k làm đc cái đó,
chứ như bác nói thì ai cũng có thể làm đc chứ bộ :D
nhưng cũng 1 phần may rủi nữa nhỉ? vì có fai ai down file của mình cũng đều mua acc premium đâu???

he.Tớ cũng đang thắc mắc chỗ này :D nếu đúng thế mình cứ dùng tiền sạch mua acc 1 tháng >> lãi 1$ >>> mua nhiều lãi nhiều có dc k nhỉ =))

danm2o

Junior
Reactions
24
MR
0.000
he.Tớ cũng đang thắc mắc chỗ này :D nếu đúng thế mình cứ dùng tiền sạch mua acc 1 tháng >> lãi 1$ >>> mua nhiều lãi nhiều có dc k nhỉ =))
dân Pro cho ý kiến đi nào!
à nếu mình chỉ treo banner mà họ click vào Banner rồi mua acc (trong acc mình đã chọn PPS x10 rồi) thì mình có dc 10$ ko nhỉ?:binhsua10::binhsua10::binhsua10::binhsua10:

newhost

Newbie
Reactions
36
MR
0.000
cái cách lãi 1$ kia dùng nhiều paypal dính chưởng limit là cái chắc hehe...chơi sale ngon phết hum qua dc 4 em

I Love Java

Junior
Reactions
22
MR
0.002

Vưa đọc topic này mình cũng có suy nghĩ đó, kếu xuống dưới thì thấy bạn trả lời ngay ý của mình =)) Bạn làm thử chưa nói a e biết mà làm với! :D

Vưa đọc topic này mình cũng có suy nghĩ đó, kếu xuống dưới thì thấy bạn trả lời ngay ý của mình =)) Bạn làm thử chưa nói a e biết mà làm với! :D

Tớ chưa làm nhưng thắc mắc thế thôi =)) vì có vẻ đúng mà :P

---------- Post added at 07:12 PM ---------- Previous post was at 07:11 PM ----------

muốn cheat kiểu đó thì phải add nhiều mail vào pp, hok bị limit mới lạ , tham thì thâm thôi :))

sao phải add nhiều mail :| nó cấm 1 mail mua nhiều lần chắc :|

hô hô, a e vẫn chưa trả lời đc ý của mình, quan trọng là sao mà bọn FSN biết free user mua acc premium là do chúng ta? , fai có link j liên quan đến mình chứ :) , dạng referral link hay j đó chứ, hay mình cho ng ta link down file mình up, ng ta dán vào trình duyệt link down của mình, rồi tại trang đó ng ta click mua acc Pre , chính link đó jup FSN trả tiền cho mình

aoevn1

Junior
Reactions
7
MR
0.000
Tớ chưa làm nhưng thắc mắc thế thôi =)) vì có vẻ đúng mà :P

---------- Post added at 07:12 PM ---------- Previous post was at 07:11 PM ----------

sao phải add nhiều mail :| nó cấm 1 mail mua nhiều lần chắc :|

FSN nó ko cấm nhưng PP nó cấm , ko tin thử thì biết,biết rồi đừng hối hận nhá ;)

devilkiss12

Junior
Reactions
12
MR
0.000
Em nghĩ các bác muốn làm ăn lâu dài với nó thì đừng cheat làm gì cho cực . Một người bạn của em cũng thử cách này rồi, không hiệu qua lắm đâu , giờ có 10 người mua acc mình, bọn nó nói 0 sell mình cũng chịu chết , nó nghĩ ra cái Plan đó là để kiếm lời cho bọn nó chứ không phải cúng tiền cho các bác đâu mà ham :D (ý kiến của em vẫy thôi có gì sai các bác đừng quăng tạ em 8-x )

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,456
176,978
Latest member
sunwinflappybird

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week