Thắc mắc đôi chút về tool all1tool

Status
Not open for further replies.

TV360

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Mọi người cho em hỏi all1tool chạy thì có phải ngồi nhập mã xác nhận khác ko ạ?
Và all1tool liệu có chạy được tầm 200 trang web? Tối đa all1tool chạy đc bao nhiêu trang ạ?
Em xin cám ơn!

Em vô cùng xin lỗi mọi người, thực sự thì em ko hiểu vì sao em viết tiếng việt nó lạ tự động chuyển sang tiếng anh nửa nạc nửa mỡ.
Em xin lỗi , em sẽ rút kinh nghiệm

Last edited:
Nói thật đừng buồn nhé.
Muốn vào trả lời giúp bạn mà thấy câu văn ăn nói là muốn đi ra rồi.
Bạn người Việt hay Nước ngoài. người nào thì dùng 1 ngôn ngữ thôi. Thích chơi trội à ?
Mọi người cho em hỏi all1tool while mình chạy thì có phải ngồi nhập mã xác nhận khác ko ạ?
Và all1tool liệu có chạy been tầm 200 trang web? Tối đa all1tool chạy đc bao nhiêu trang ạ?
Em xin cám ơn!
À quên vì is người mới and will if em có post bài sai chỗ thì mong MOD nào ghé qua chuyển về đúng box hộ em!

Move topic dùm Mod.

Upvote 0
Mọi người cho em hỏi all1tool while mình chạy thì có phải ngồi nhập mã xác nhận khác ko ạ?
Và all1tool liệu có chạy been tầm 200 trang web? Tối đa all1tool chạy đc bao nhiêu trang ạ?
Em xin cám ơn!
À quên vì người mới nên em có post bài sai chỗ thì mong MOD nào ghé qua chuyển về đúng box hộ em!
please speak English

Upvote 0
o_O đọc xong mà muốn . . . à mà thôi :p:p:p:p story thường ở thành phố city ấy mà :D:D

Upvote 0
Em xin cám ơn!
À quên vì người mới nên em có post bài sai chỗ thì mong MOD nào ghé qua chuyển về đúng box hộ em!
Việt Nam mi, pờ li sờ

Upvote 0
làm ơn speak tiếng English hoặc Vietnamese, no ai want trả lời question của you, if bạn write như vậy :)

Last edited:
Upvote 0
làm ơn speak tiếng English, no ai want trả lời question của you, if bạn read như vậy :)
ăn what i cúng o_Oo_Oo_O read or viết :p:p:p

Upvote 0
Upvote 0
tôi don't know bạn write what, please viết Vietnamese hoặc English. Do bạn understand?
i thích it, có problem gì no, bro :D

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,731
172,798
Latest member
ctynammo