Thắc mắc công thức kiếm tiền của các huyền thoại

Status
Not open for further replies.
nhìn cái acc mới lập, post bài đầu tiên, nhưng giọng văn và câu chứ chắc chắn ko phải gà, từ cái chỗ viết đậm viết nhạt, xuống dòng chấm phảy đã biết là ko phải dạng vừa đâu, nhưng mà tao chả hiểu mày làm 1 đống acc clone vào PR cho cái quyển sách đấy làm gì... *** ai hơi đâu mà đọc, tao đảm bảo là tao chưa đọc, nhưng tao nghĩ trong cái sách đấy có bán hay có khóa học này khóa học kia, ko thì cũng viết éo hết, ai muốn đọc nốt thì lại xì tiền ra mà mua mấy cách tờ giấy chùi +)ít... những thằng viết sách dạy kiếm tiền thì cũng chẳng khác éo gì mấy thằng dạy kiếm tiền youtube... Toàn thùng rõng kêu to.... Bill gate, Lý Gia Thành, Warren Buffer nó nói hay chắc chắn nó viết cũng hay, sao nó không viết, vì nó ko phải là thằng chém gió :D :D :D =))

Bill gate, Lý Gia Thành, Warren Buffer nó nói hay chắc chắn nó viết cũng hay, sao nó không viết, vì nó ko phải là thằng chém gió :D :D :D =))
Bill Gate nó cũng viết sách mà nhưng k phải lĩnh vực kiếm tiền mà trong lĩnh vực gì ấy liên quan đến từ thiện mà mục tiêu của 2 vợ chồng ông ấy đang theo đuổi. Còn Warren Buffer thì theo em biết ông này giấu kỹ công thức thành công của ông nứ lắm, con dâu nhà ông ấy sau khi bị đuổi khỏi nhà có viết 1 quyển sách kể về warren buffet và tiết lộ là ông ấy không muốn ai biết được công thức đầu tư kiếm tiền của ông ấy và càng không muốn công thức ấy được truyền ra ngoài

Còn bác khen em viết chữ rõ ràng, gạch đầu dòng chấm phẩy thì em nghe sướng lỗ tai quá đấy. Em thích đọc sách mà nên chấm phẩy xuống dòng như mấy ông nhà văn cũng quen rồi :D:D

Bill Gate nó cũng viết sách mà nhưng k phải lĩnh vực kiếm tiền mà trong lĩnh vực gì ấy liên quan đến từ thiện mà mục tiêu của 2 vợ chồng ông ấy đang theo đuổi. Còn Warren Buffer thì theo em biết ông này giấu kỹ công thức thành công của ông nứ lắm, con dâu nhà ông ấy sau khi bị đuổi khỏi nhà có viết 1 quyển sách kể về warren buffet và tiết lộ là ông ấy không muốn ai biết được công thức đầu tư kiếm tiền của ông ấy và càng không muốn công thức ấy được truyền ra ngoài

Còn bác khen em viết chữ rõ ràng, gạch đầu dòng chấm phẩy thì em nghe sướng lỗ tai quá đấy. Em thích đọc sách mà nên chấm phẩy xuống dòng như mấy ông nhà văn cũng quen rồi :D:D
đúng. Chả biết chú bao nhiêu tuổi nhưng xưng em thì tại hạ đây cũng không ngần ngại xưng anh.
Chả là anh cũng thích đọc sách, nhưng đọc sách nào thì phải xem ai là người viết và người đó viết về cái gì, có viết về cái người đó thành công thì hãy đọc, chứ đọc 3 cái thằng xàm xàm chỉ tích trữ cái ngu vào đầu...
Anh khuyên chú mang nick chính vào và quảng bá có thể còn thu hút đc người xem =)). Chứ logg clone thì phải viết cho nó giống clone 1 tý... Mấy cái thằng vớ vẩn cũng huyền thoại, người ta thành huyền thoại chỉ khi người ta đã giải nghệ thôi... Chứ còn đang cày bục mặt thì huyền cái nỗi gì... Toàn chém...

đúng. Chả biết chú bao nhiêu tuổi nhưng xưng em thì tại hạ đây cũng không ngần ngại xưng anh.
Chả là anh cũng thích đọc sách, nhưng đọc sách nào thì phải xem ai là người viết và người đó viết về cái gì, có viết về cái người đó thành công thì hãy đọc, chứ đọc 3 cái thằng xàm xàm chỉ tích trữ cái ngu vào đầu...
Anh khuyên chú mang nick chính vào và quảng bá có thể còn thu hút đc người xem =)). Chứ logg clone thì phải viết cho nó giống clone 1 tý... Mấy cái thằng vớ vẩn cũng huyền thoại, người ta thành huyền thoại chỉ khi người ta đã giải nghệ thôi... Chứ còn đang cày bục mặt thì huyền cái nỗi gì... Toàn chém...
tâm sự của 1 thanh niên dùng nick ảo tự PR cho chính mình bác ơi :)
Kiếm nhiều tiền thế thì cần gì bán sách 2tr/quyển, lại còn ra vẻ A+B nữa chứ

tâm sự của 1 thanh niên dùng nick ảo tự PR cho chính mình bác ơi :)
Kiếm nhiều tiền thế thì cần gì bán sách 2tr/quyển, lại còn ra vẻ A+B nữa chứ
mình thì mình éo hiểu A + B + paid traffic là cái mả mẹ gì, =)). Nhưng mình nghĩ là mấy thằng tự sub cho nhau =))...Nói chung là đọc đã thấy nhảm....... Câu khách đọc để thỏa mãn cái sự tò mò, nếu gặp thím nào ở nhà quê mới ra lại có lực có khi cũng xì ra vài củ ý chứ..
Sau này về già nhớ viết lại cái thủ thuật này cho newbie nha thớt nha.. lúc ấy có khi em lại thành huyền thoại như em nói đấy =)) =))

1 + 1 = 0 nhé :D

Sau khi em đọc cuốn sách Kiếm Tiền Thần Kỳ của ông Phan Ngọc Quốc, lúc đầu em cũng không hứng thú lắm đâu vì nghĩ ba thể loại xàm xàm rồi, nhưng cũng lướt qua đọc xem sao vì ông này cũng nổi tiếng mà, viết ra 4 quyển sách ở 4 lĩnh vực khác nhau thì chắc mẩm cũng có cái gì đó mới có thể viết ra nấy sách và xuất bản được.

Sau khi đọc sách thì có vài cách kiếm tiền mà em chưa biết, nhưng mà cái thắc mắc nhất của em đó là Công Thức kiếm tiền của các Master - những người có thể kiếm 1000$-5000$ dễ dàng. công thức đó là A + B + paid traffic. Paid Traffic thì em biết rồi nhưng còn cái A + B kia là cái gì mọi người có biết không?

Và cái ông mà trong chương đầu giới thiệu tác giả có đề cập đến 1 người mà kiếm tiền nhiều hơn cả các CEO nổi tiếng của các tập đoàn lớn cộng lại, và ông ta tham lam quá đến nỗi phải đi tù. Nhưng ông ấy có viết 1 quyển sách và quay lại rất nhiều video. Mọi người có biết tên ông ta là ai không?

Còn 1 điều em tò mò nữa, ông Phan Ngọc Quốc có giới thiệu ông ấy là 1 trong thành viên của cái diễn đàn gì mà quy tụ các MMO trên thế giới, mọi người có biết diễn đàn này không? Em nghĩ VN cũng có diễn đàn MMO thì chắc hẳn thế giới có diễn đàn tương tự rồi. Mọi người biết những diễn đàn đó không và cái nào nổi tiếng nhất không?

Thắc mắc này của em mà diễn đàn này không trả lời được thì em còn biết đi tìm ở đâu mới có thể trả lời được đây

À quyên đây là link download sách Kiếm Tiền Thần Kỳ của ổng đây http://www.mediafire.com/download/?fud2deb6adt1ukm/

Thật ra rất đơn giản thôi bạn, mình không phải huyền thoại hay gì , nhưng theo mình cách duy nhất để thành công đó chỉ là cái này

Ý tưởng và thực hiện + Never give up

Last edited:
Cách làm giàu nhanh nhất là xạo l* về tiểu sử của mình và các phương pháp làm giàu bản thân, sau đó mở lớp dạy làm giàu và đi bán sách học làm giàu

e để ý bác này ko cmt thì thôi đã cmt toàn là chất lượng hảo hạng , bác có nhận đẹ tử ko vậy :D

MAY ONG NOI CHI CHO NHIEU, NHIN MAY ONG PRO NHU CO @tunvit ong co them show cái gì đâu, tự hiẻu nhé
làm giỏi thì lo làm, chứ rãnh đâu ngồi viết giới thiệu này nọ
còn cái prôf gì đó thì F12 hân hạnh tài trợ

Comment của mình cả nghĩa đen và bóng đều rất dễ hiểu mà bạn còn chả hiểu nghĩa gì, hèn chi bạn lại đi đọc cuốn sách vớ vẩn này
thức tỉnh đi, hjhj đồ ngốk =))
vãi ông nội này , hjhj đồ ngốk :D, đồ ngôk dễ thương

Chém gì đâu, thắc mắc tò mò thì em hỏi thiệt mà, thề luôn. Còn nick thì em mới tham gia diễn đàn này thôi lấy đâu nick chính với nick phụ mà đem ra, chứ bình thường em chỉ tham gia trên isocial thôi

Chém gì đâu, thắc mắc tò mò thì em hỏi thiệt mà, thề luôn. Còn nick thì em mới tham gia diễn đàn này thôi lấy đâu nick chính với nick phụ mà đem ra, chứ bình thường em chỉ tham gia trên isocial thôi
nói dối cũng ko biết đường nói dối, ngay cái avatar đã tố cáo chú rồi vẫn chày cối cãi bằng được.
tên facebook https://www.facebook.com/doremon.nobita.58555, anh cũng đến ạ chú thôi Quốc ơi

Công thức của huyền thoại ai mà biết cho được :eek:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,732
172,798
Latest member
ctynammo

Most viewed of week