• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Bounty [TFuel] Nhận thưởng cùng chương trình hàng ngày. [Uy tín - Chất lượng]

Reactions
63
MR
0.000
Xin chào các bạn!

Một thời gian dài tôi đã không tham gia Airdrop vì nhiều lý do. Hôm nay, tôi xin phép giới thiệu đến các bạn 1 coin uy tín và chất lượng [Top 50 CoinMarketCap] kiếm coin hàng phút và coin này sẽ chính thức chạy blockchain riêng vào ngày 15.3.2019. Với tầm nhìn hay và sự năng nổ của Đội, tôi tin rằng trong tươi lai gần đây sẽ là 1 coin HOT.

Coin này sẽ thưởng các bạn như thế nào?

1. Nhận thưởng cùng chương trình hàng NGÀY
2. Chia sẻ băng thông của mình và kiếm TFuel. (Lưu ý nó đang TEST nên chỉ tương thích với Chrome & Firefox trên Mac & PC).
3 Và RẤT...RẤT nhiều... cách.

Cách đăng ký:

1. Click vào link: https://www.sliver.tv/invite/0bp7l
2. Đăng ký ( Bằng nhiều cách khác nhau nhưng tôi khuyên các bạn nên chon Sign Up và đăng ký THEO YÊU CẦU ( Email, User name, Pass, ...))
3. Xác nhận email.

Sau khi đăng ký thành công.

1. Nhận thưởng khi đăng ký: Menu chọn nventory
2. Chia sẻ băng thông của mình và kiếm TFuel: Nhìn các logo góc cao bên tay trái các bạn chọn SAMSUNG. Sau đó, các bạn cứ để nó chạy và mở 1 tab khác để làm việc.

3. Kiếm phần thưởng hàng ngày (rất nhiều quà hấp dẫn tăng theo số ngày các bạn tham gia), chia sẻ băng thông kiếm thêm TFuel, GFuel.. .

Kết luận.

Chương trình còn rất nhiều cách kiếm thưởng để các bạn khám phá, bản thân tôi đã tham gia 3 ngày và cảm thấy chương trình hay. Hiện tại tôi đã mua 1 ít Theta và chờ đến 15.3.2019 sẽ tự chuyển, vd bạn có 1 Theta thì = (5 TFuel + 1 Theta) vào blockchain chính thức. Bên cạnh đó những lúc rãnh, mở máy lên kiếm phần thưởng hàng ngày, chia sẻ băng thông kiếm thêm TFuel và GFuel

Cám ơn các bạn đã đọc. Mong các bạn ủng hộ.

Last edited:
@steemitvietnam Bạn lưu ý về tiêu đề của topic để đúng rules nhé. Vì bạn chưa cập nhật thông tin nên mình edit giúp bạn lần đầu. Lần sau nhớ tuân thủ nhé.

đã ref, trưa giờ rảnh treo chơi mà nó có seeds dc miếng nào đâu bác :confused: vẫn 0.00 TF

đã ref, trưa giờ rảnh treo chơi mà nó có seeds dc miếng nào đâu bác :confused: vẫn 0.00 TF

Chào bạn. :)

Máy PC để chúng ta chia sẽ băng thông đào coin Tfuel là một máy có cấu hình bèo và 1 đường truyền là CPU core i3, ram 8g và đường truyền cáp quang.

Máy càng mạnh và đường truyền bạn càng cao thì tốc độ upload của bạn càng cao, tốc độ upload càng cao thì bạn sẽ đào Tfuel nhiều hơn. Vd như hình minh hoạ bên dưới, đó là biểu đồ mà máy tôi đang đào, tôi dùng Laptop.

Đào coin này giống như bạn đang xem phim trên youtube, tốc độ upload càng cao thì bạn càng chia sẻ băng thông nhiều hơn đến mọi người thì bạn có nhiều coin hơn.

Chúc bạn cuối tuần vui vẻ./.

Last edited:
Chào bạn. :)

Máy PC để chúng ta chia sẽ băng thông đào coin Tfuel là một máy có cấu hình bèo và 1 đường truyền là CPU core i3, ram 8g và đường truyền cáp quang.

Máy càng mạnh và đường truyền bạn càng cao thì tốc độ upload của bạn càng cao, tốc độ upload càng cao thì bạn sẽ đào Tfuel nhiều hơn. Vd như hình minh hoạ bên dưới, đó là biểu đồ mà máy tôi đang đào, tôi dùng Laptop.

Đào coin này giống như bạn đang xem phim trên youtube, tốc độ upload càng cao thì bạn càng chia sẻ băng thông nhiều hơn đến mọi người thì bạn có nhiều coin hơn.

Chúc bạn cuối tuần vui vẻ./.

mạng nhà mình cũng tốt vl mà nó đâu có lên đâu bạn. treo thử trên vps cũng vậy. to peer lèo tèo lắm

View attachment 126330
mạng nhà mình cũng tốt vl mà nó đâu có lên đâu bạn. treo thử trên vps cũng vậy. to peer lèo tèo lắm

Mạng internet nhà bạn băng thông cao là tốt nhưng nếu cấu hình máy PC của bạn yếu thì cũng như không. Bạn kiếm 1 PC nào ngon và TEST thử xem. Tôi đang dùng LAPTOP HP, Core i3, RAM 8G, HDD 1T CHẠY TRÌNH DUYỆT Chrome. Nói chung 1 phút kiếm cũng được 0.1...0.2 Tfuel.

Ghi chú: Lâu lâu bạn nên F5 và chạy lại ứng dụng nếu hình ảnh ko chạy (Do tụi nó đang TEST nên sẽ có lỗi)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,136
171,223
Latest member
thitrunganhvn88

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom