Tevonhd scam 20 pz

đó, tớ lâu ko mmo mới quay về thôi đang định mua ít lr và pz để đầu tư chơi matrix và hiyp nên ko nhớ rõ vụ ymail và yahoo nên cậu ấy viện vào đó mà bắt đền tớ. Tớ sẵn sàng đền nếu là lỗi của tớ. Nhưng đằng này có rất nhiều nghi vấn ,dường như cậu ấy sau khi bắt "thóp" đc việc mình nói 2 yh đó là 1 thì cố tình để bị scam để bắt đền tớ? :binhsua155:
2 nick 2010:)), teamviewer là biết chứ gì:))

2 nguoi la 1.jpg
ĐÂY NHÉ> BÁC MAXtin BẢO 2 NGƯỜI LÀ 1 MÌNH MỚI GIAO DỊCH NHÉ

này cậu. mình thấy nick @ymail.com add vô mình pm hỏi cậu có phải @yahoo.com với @ymail.com có phải là một không cậu nói là đúng rồi mình mới gd nhé

mình chỉ biết cái đó đều là của yahoo nên mình nghĩ là 1 thôi. Ok, mình sẵn sàng đền 100% cho bạn vì nhầm lẫn đó là lỗi của mình.
Nhưng hình như sau khi viện vào đó, bạn cố tình để scam?
Bạn có nc với tehon trên yh, thì chẳng lẽ 2 yh cùng add và chat với bạn mà bạn ko biết là có 1 người là giả?
trên topic của tehon mình thấy cậu ấy nói rõ cách thức gd và tk pz lên , vậy tại sao cậu còn ko làm theo và gửi cho pz khác? (mình chỉ vào topic comment 1 lần nên ko đọc đc phần đó , sau khi xảy ra tehon mới bảo mình lên đọc mình mới biết)

Nếu cậu giải thích đc rõ ràng mà mình cảm thấy đúng thì mình sẽ trả cho cậu hẳn 20LR , còn ko thì mình yêu cầu admin ban nick cậu vì cậu là scam:binhsua155:
Nếu ko có tehon chắc có lẽ mình đã send tiền cho cậu và người mất tiền là mình,còn cậu thì mất hay ko thì vẫn là ??

chủ thớt là người yêu cầu dịch vụ trung gian, nhưng cố tình lờ đi không làm theo yêu cầu trên topic trung gian:
Chẳng có lý do gì bạn maxtin phải đền cả. Và chắc chắn cái nick của thớ sẽ được đưa vào danh sách miễn phí trung gian của mình.

hic ymail và yahoo giống nhau thôi mất tiền ngu thì chịu thôi :binhsua155:

Lại scam vãi con lãi
hheeh giang hồ hiểm ác nghèo như mình muốn có tiền để được bị scam chắc cũng khó hix

mình chỉ biết cái đó đều là của yahoo nên mình nghĩ là 1 thôi. Ok, mình sẵn sàng đền 100% cho bạn vì nhầm lẫn đó là lỗi của mình.
Nhưng hình như sau khi viện vào đó, bạn cố tình để scam?
Bạn có nc với tehon trên yh, thì chẳng lẽ 2 yh cùng add và chat với bạn mà bạn ko biết là có 1 người là giả?
trên topic của tehon mình thấy cậu ấy nói rõ cách thức gd và tk pz lên , vậy tại sao cậu còn ko làm theo và gửi cho pz khác? (mình chỉ vào topic comment 1 lần nên ko đọc đc phần đó , sau khi xảy ra tehon mới bảo mình lên đọc mình mới biết)

Nếu cậu giải thích đc rõ ràng mà mình cảm thấy đúng thì mình sẽ trả cho cậu hẳn 20LR , còn ko thì mình yêu cầu admin ban nick cậu vì cậu là scam:binhsua155:
Nếu ko có tehon chắc có lẽ mình đã send tiền cho cậu và người mất tiền là mình,còn cậu thì mất hay ko thì vẫn là ??
cậu nghĩ ai cũng thông minh, mình thùa nhận là mình rất ngu. bởi vì cậu bảo là 1 nên mình ko nghi ngờ gì hết mà tiến hành giao dịch. bây giờ cậu bảo tớ scam là scam sao. m đã gd với rất nhiều ngừoi, hàng tuần đều gd > 150 pz bây giờ 20 pz scam sao

cậu nghĩ ai cũng thông minh, mình thùa nhận là mình rất ngu. bởi vì cậu bảo là 1 nên mình ko nghi ngờ gì hết mà tiến hành giao dịch. bây giờ cậu bảo tớ scam là scam sao. m đã gd với rất nhiều ngừoi, hàng tuần đều gd > 150 pz bây giờ 20 pz scam sao

mình ko hiểu một điều là thớt nhờ trung gian mà sao ko làm theo những gì thông báo trong topic trung gian, chỗ đó là có hiệu lực nhất mà :|

chủ thớt là người yêu cầu dịch vụ trung gian, nhưng cố tình lờ đi không làm theo yêu cầu trên topic trung gian:
Chẳng có lý do gì bạn maxtin phải đền cả. Và chắc chắn cái nick của thớ sẽ được đưa vào danh sách miễn phí trung gian của mình.
trước hết là xin lỗi bác nhé , e hỏi bác ymail với yahoo là 1 hay là 2 bác k thèm trả lời. bởi vì khi chat xong với bác thì chat nick ymail trong lúc đó bác ko nói 1 câu nào. bây giờ bác ghét rồi bác bảo scam à, e đồng ý là e sai. nhưng bây giờ bác đang vu oan cho người khác bằng suy nghĩ của bác đây. đã up log chat đầy đủ nhưng bác tố e là scam thì còn gì để nói .

mình ko biết có phải cậu là scam ko mà thấy nhiều điểm nghi vấn, nếu vừa nãy mình định chịu trách nhiệm 1/2 là 9lr với cậu mà cậu đồng ý thì mình đã send cho cậu rồi
mà cậu cứ ép mình phải trả đủ 18lr làm mình nghi là cậu bày trò

Cho mình ý kiến 1 chút.
Tại sao bạn kia lại bị scam add nick?
Tại sao cả 2 bạn khi vào group nc với scam đều ko nhận ra?
Tại sao không ai xem lại topic của chị Tehonhd để xác định rõ các bước?

này cậu. mình thấy nick @ymail.com add vô mình pm hỏi cậu có phải @yahoo.com với @ymail.com có phải là một không cậu nói là đúng rồi mình mới gd nhé

bạn chỉ cần chụp hình log chat lên có câu này là ok rùi @@
nếu đúng vậy thì sao copy log chat làm gì mà ko chụp lại proff đi

Cho mình ý kiến 1 chút.
Tại sao bạn kia lại bị scam add nick?
Tại sao cả 2 bạn khi vào group nc với scam đều ko nhận ra?
Tại sao không ai xem lại topic của chị Tehonhd để xác định rõ các bước?

trong lúc giao dịch với tevon vẫn xem topic nhé. nhưng cái mail ap mà tên scam đưa ko giống mail của tevon trong topic nên mình hỏi lại nhưng hắn bảo là mail chính quá 400 pz rồi send thêm tốn phí nên mình k nghi ngờ và send qua mail của hắn

mình ko biết có phải cậu là scam ko mà thấy nhiều điểm nghi vấn, nếu vừa nãy mình định chịu trách nhiệm 1/2 là 9lr với cậu mà cậu đồng ý thì mình đã send cho cậu rồi
mà cậu cứ ép mình phải trả đủ 18lr làm mình nghi là cậu bày trò

này cậu. mình là người thiệt hại . nhưng chính cậu nói 2 yahoo là 1 nên tớ bắt cậu chịu trách nhiệm là đúng nhé. chỉ vì tớ nói là cậu là cậu phải chịu trách nhiệm thì tớ là scam ư ? tự dưng tớ mất 9lr thì bảo có tức ko. nếu tớ là scam. thì tớ đã đồng ý nhận 9lr cho mau rồi. vì tớ chẳng mất gì mà đc 9lr, scam ngu gì lại ép thêm 9lr để ko đc trả đống nào

Chỉ cần bảo thớt cho team view là ra ngay mà. thớt bảo thớt oan uổng mà. mẹ ơi oan uổng thị màu quá.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,491
171,538
Latest member
thien3718g

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back