Tết vừa rồi của bạn thế nào?

DoctorXuan

Hero
Verified
Solutions
1
Reactions
1,865
MR
0.003
Phone Number
Call me! Call me!

Last edited:
chuẩn bị thau nước dập lữa :D

ý bác xuân quê ở đâu thế
Miền núi thôi, chủ tịch Phường chỗ mình chuẩn bị mất chức rồi, đốt pháo nhiều quá bị quay lên VTV1 :D

vkl. cái đó là pháo hay dây trang trí v@@.
Hàng xịn đó phóng to ảnh mà xem :D

Miền núi thôi, chủ tịch Phường chỗ mình chuẩn bị mất chức rồi, đốt pháo nhiều quá bị quay lên VTV1 :D

Hàng xịn đó phóng to ảnh mà xem :D
nhà nước vô lý nhỉ giải trí trong thung lũng thế này cũng bị nữa là sao ui mất hết cả vui:D mà thà dân vui mất chức còn đỡ cấm mất chức nó ghét:D:D:D

nhà nước vô lý nhỉ giải trí trong thung lũng thế này cũng bị nữa là sao ui mất hết cả vui:D mà thà dân vui mất chức còn đỡ cấm mất chức nó ghét:D:D:D
Thằng bạn mình mấy năm trước toàn qua China, đốt pháo trên đất China luôn khỏi xoắn :rolleyes:
Nhà cách cửa khẩu có 500m, chạy qua con suối tới đất China luôn. Sợ ếu gì mà ko đốt :D

Này thì đứng bên VN hóng qua China gần ko

Thằng bạn mình mấy năm trước toàn qua China, đốt pháo trên đất China luôn khỏi xoắn :rolleyes:
Nhà cách cửa khẩu có 500m, chạy qua con suối tới đất China luôn. Sợ ếu gì mà ko đốt :D

mà quê bác ở đâu vậy, muốn qua China phải lội qua sông à ? Tết vừa rồi dì của mình đi du lịch ở Lào Cai nói là muốn qua China phải qua cửa khẩu (không phải ai cũng qua được), qua cửa khẩu rồi sẽ có cây cầu nói giữa cửa khẩu VN và China

gái china ngon k bác ^^ em thấy nhiều đứa xấu quá

bắt quả tang nhé, mai bác ở nhà chờ nhận giấy mời lên phường
Ko có bác trong ảnh đâu o_O
Lũ trai bản giờ này nó ở trong rừng rồi :D :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,908
172,994
Latest member