• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

New Test thử 1 Site Like của Việt Nam

vuamotnc

Newbie
Reactions
23
MR
0.000
Ngồi đợi ôtô của bác khoa02061986 bên topic Likesasap vừa lướt web chơi thấy có thằng giới thiệu site tăng like của VN, e google thử thì thấy cái site này có vẻ ngon nhất.

Có ~7k page để like mỗi like được 1~10 xu / page (chủ yếu là 3~5 xu), 2k xu =1$

I. Quy định rút tiền mặt qua Bảo Kim, Ngân Lượng:
Tài khoản của bạn phải là thành viên VIP mới có thể yêu cầu rút tiền mặt.
Tài khoản của bạn phải được hoạt động trên 15 ngày mới có thể đặt lệnh rút tiền.
Bạn có thể yêu cầu rút tiền khi tài khoản có số dư tiền mặt ít nhất $2.00.
Sau khi yêu cầu được gửi, chúng tôi sẽ xác nhận thanh toán trong 24h hoặc 2-10 ngày làm việc để kiểm duyệt.
Chỉ xác nhận thanh toán yêu cầu rút tiền mặt qua Bảo Kim, Ngân Lượng, các loại thẻ cào điện thoại mà chúng tôi cung cấp.

II. Các trường hợp sau sẽ bị từ chối yêu cầu thanh toán:
Những tài khoản có dấu hiệu lập nhiều tài khoản sử dụng cùng chung 1 IP.
Thành viên sử dụng nick Facebook có số lượt kết bạn thấp hơn 50 thành viên
Tài khoản sử dụng phần mềm, auto clicks, imacros, và các tools làm tổn hao tài nguyên hệ thống.
Các thành viên nạp tiền trực tiếp vào tài khoản sẽ không được giải quyết rút tiền hoàn trả trở lại.
Yêu cầu rút tiền mặt sẽ không hoàn trả về tài khoản nếu bị từ chối thanh toán!

Thành viên FREE: tặng 50xu/ngày (like 30 lần có thể nhận), giới hạn click/ngày: 400

Thành viên VIP: tặng 130xu/ngày (like 30 lần có thể nhận), ko giới hạn click/ngày

Phí đăng kí thành viên VIP:
3 ngày = 0.5$
7 ngày = 1$
15 ngày = 2$
...
365 ngày = 24$

Về REF:

Thêm banner của chúng tôi / liên kết trên trang web của bạn và bạn sẽ kiếm được:

200 Xu cho mỗi người dùng đăng ký vào trang web của chúng tôi
$0.02 cho mỗi người dùng đăng ký vào trang web của chúng tôi
10 % được tạo ra bởi các giới thiệu của bạn

Để nhận được hoa hồng, giới thiệu của bạn phải hoàn thành ít nhất là 100 trao đổi tại trang web của chúng

Đây là link ref của e: http://www.chiaselike.net/?ref=7731

RBC: 100% hoa hồng cho các ref từ 1~5
80% hoa hồng cho các ref từ 6~10
60% hoa hồng cho các ref còn lại

(vụ 200xu và 0.02$ e ko rõ lắm vì chưa có 1 ref nào cả, nhưng riêng phần này RCB 100% cho các bác)

Ai ref thì để lại mail Ngân Lượng hoặc số điện thoại nhé

P/s: cái này dành cho mấy bác rảnh rỗi sinh nông nổi thôi, e vừa mới đăng kí, click hết 400 like mất >1h được có ~1k3 xu (~13k vnd). Cũng chả có cái gì gọi là bằng chứng thu nhập cho mấy bác, ai rảnh thì ref nhé.

site này có lâu rùi mà bạn! mình cũng đc nhận $ 1 lần từ site này rùi

bị dính thẻ vàng vì dùng marco với cái này rồi, làm bằng tay mờ mắt được 2$ mà bắt úp lên VIP mất 1$, nản quá bỏ luôn

cái thể loại gì chứ thể loại đây thì nên né ra thớt nhé! Hao công tốn điện phí sức chứ chả đc cái chi cả!:binhsua01:

Mình có cách dùng macros mà không dình thẻ.chỉnh sử lại code imacros là xong mà.vẫn cắm suốt có sao đâu :binhsua07:

site này quá lâu rồi. VIP mới được thanh toán nhé. Mới ra 0,5$/3 ngày vip

P/s: cái này dành cho mấy bác rảnh rỗi sinh nông nổi thôi, e vừa mới đăng kí, click hết 400 like mất >1h được có ~1k3 xu (~13k vnd). Cũng chả có cái gì gọi là bằng chứng thu nhập cho mấy bác, ai rảnh thì ref nhé.

E đã nói ngay từ đầu rồi còn gì =.=

qua đây có proof của mình nè ai ref share tool like
proof đây

http://abclike.com/?ref=6980
chưa có proof nhưng site rất nhiều + mỗi tháng có 2 đợt phát coupon VIP để mem rút tiền

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,994
Latest member
tuanhvjpro
Back
Top Bottom