Find Person Test Server giải recaptcha tự làm

Có bác nào test server của bác này ok không? Em thử mà nó có trả về answer nhưng submit lúc nào cũng sai :(
Bác nhận token rồi là dùng liền nha. quá 120s là nó bị expired.
sau khi có capID, cứ 10s là bác request tới server để lấy token 1 lần coi thử xong chưa. có token là phải dùng ngay

sau khi có capID, cứ 10s là bác request tới server để lấy token 1 lần coi thử xong chưa. có token là phải dùng ngay
chắc vấn đề không phải do delay lâu qua đâu bác, em thử nhiều mà chưa một lần qua, bác test qua được captcha ở trang nào chưa?

chắc vấn đề không phải do delay lâu qua đâu bác, em thử nhiều mà chưa một lần qua, bác test qua được captcha ở trang nào chưa?
mình xài ok. Lúc mình test, đúng là có trường hợp như bạn, có token nhưng bị google nó báo error, không qua được. Nhưng tổng thể thì ok. Tỉ lệ token error chấp nhận được. Bạn chạy tool nhiều thread, lấy số lượng lớn xem sao.

mình xài ok. Lúc mình test, đúng là có trường hợp như bạn, có token nhưng bị google nó báo error, không qua được. Nhưng tổng thể thì ok. Tỉ lệ token error chấp nhận được. Bạn chạy tool nhiều thread, lấy số lượng lớn xem sao.
mình chạy tầm 20 answers rồi, mà chả đúng cái nào :(
tool mình vẫn chạy dịch vụ khác ok

mình chạy tầm 20 answers rồi, mà chả đúng cái nào :(
tool mình vẫn chạy dịch vụ khác ok
Server của mình 1h có thể giải tầm 2k cap, có thể hơn. Nên bạn chạy tool mạnh vào. Có auto xịn, 1 lúc chạy nhiều threat thì mới ngon.

Server của mình 1h có thể giải tầm 2k cap, có thể hơn. Nên bạn chạy tool mạnh vào. Có auto xịn, 1 lúc chạy nhiều threat thì mới ngon.
Mình thử chạy 1 lúc thì thấy tầm 30-50% answers submit đúng, không biết có phải do delay dẫn tới timeout không, nếu bác khắc phục được thì ngon :D

Mình thử chạy 1 lúc thì thấy tầm 30-50% answers submit đúng, không biết có phải do delay dẫn tới timeout không, nếu bác khắc phục được thì ngon :D
Bác chạy nhiều thì rate sẽ tăng lên. Rate mình test tầm 70-80%.
Chạy với số lượng lớn thì sẽ tiết kiệm đc nhiều

PM test thử cái coi

Thời gian 150s tới 200s là khá chậm, dễ bị timeout

Mình dùng bên 2captcha chỉ khoảng dưới 60s

cái token đó mình nhập vào đâu bác nhỉ??

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,560
170,649
Latest member
khanh2925
Back
Top Bottom