Test dich vụ sử lý scammer .

logalkent

Senior
Reactions
750
MR
0.011
Chủ thớt tuổi sì tin hả! Riêng cái đất tao đang ở có đến mà không có về !
Nói năng lịch sự chút đi nào.Bác chủ thớt thấy mọi người nói cũng là người lớn tuổi rồi.
Giờ thấy ông nào cũng hổ báo cáo chồn nhỉ.

kingpronew

Hero
Reactions
516
MR
0.004
Các bạn thay vì nghĩ cách tự vệ cho bản thân mình và cho người khác chống lại scam , thì lại làm ra trò xử lý scam này , cái gì phòng vẫn hơn chống, và dùng bạo lực ko phải lúc nào cũng hay ...

evorlet

Banned
Reactions
1,065
MR
0.000
Các bạn thay vì nghĩ cách tự vệ cho bản thân mình và cho người khác chống lại scam , thì lại làm ra trò xử lý scam này , cái gì phòng vẫn hơn chống, và dùng bạo lực ko phải lúc nào cũng hay ...
Nhưng trong giai đoạn này thì khá "hay" đấy bạn à, phải có gương thì bọn scammer khác mới sợ.. luật pháp ko giải quyết thì phải nhờ đến luật rừng thôi :-<

Nhưng trong giai đoạn này thì khá "hay" đấy bạn à, phải có gương thì bọn scammer khác mới sợ.. luật pháp ko giải quyết thì phải nhờ đến luật rừng thôi :-<

The ban co nghi den he luy cua no ko ? Ko nhung ban ko doi dc tien mah con co co hoi duoc vao tu` day :)

The ban co nghi den he luy cua no ko ? Ko nhung ban ko doi dc tien mah con co co hoi duoc vao tu` day :)

Thế bạn muốn để bọn scam đè đầu cưỡi cổ mãi sao...phải có cách mạng thì mới có thay đổi chứ.. như các cụ lúc xưa phải đứng dậy khởi nghĩa thì VN mới đc độc lập như ngày hôm nay vậy :)

violetlotous

Senior
Reactions
98
MR
0.000
toàn dân anh chị hổ báo không, mà nói thiệt muốn chơi thằng nào rồi thì nó là dân gì kệ nó, ăn thua gì. Nó ngoài sáng, ta trong tối, biết info nó, theo dõi nó tìm cơ hội mà xử,.. nói thật mấy cái vụ này, xảy ra nhiều nhưng có mấy vụ bắt dc đâu...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,798
176,243
Latest member
sarahn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week