Test Buxhost - nơi báo danh mem hội

justin.kt23

Newbie
Reactions
157
MR
0.000
rules hội
1. rb toàn bộ những gì mình nhận đc từ ref, để minh bạch mình sẽ up ảnh loại member của mình, và khi nào bd rb thì mình sẽ chụp ảnh click nhận đc lúc đó lại ụp lên đây để rb cho mọi người, nhưng mà về phần fees cash out thì mình sẽ chia ra và trừ đi, mọi người thông cảm.
2. khi dk làm thành viên hội thì phải đồng ý tham gia ít nhất 2/3 các trang mình post lên đây, nếu không tham gia đầy đủ thì mình sẽ khong rb trang nào hết
3. các trang bux host mình cập nhật lên đây sẽ là các trang mới ra lò nên các bạn sẽ không cần phải lo về việc dk ref cho ai trước đó, nếu có ngoại lệ thì pm mình
4. tham gia hội vui lòng để tên id sẽ dk, yahoo, mail và pp tại đây
5. pm yahoo mình : justin.kt23 với nội dung : tham gia hội
6. thường xuyên vào topic để theo dõi thông tin
7. khi mọi người trong hội nhận đc 1 site mới thì sẽ thông báo site đó cho mình sau đó mình sẽ post link ref của mình lên đây cho mọi người dk, sau 1h không thấy mình post link ref lên các bạn có thể dk theo link ref của người khác, vẫn sẽ không vi phạm rules
mọi thắc mắc hoặc ý kiến vui lòng không cm tại topic này, cm tại đây http://mmo4vn.com/showthread.php?18562-buxhost&highlight=buxhost
báo danh theo mẫu
id dk các sites
pp
yh và email liên lạc
mình sẽ chủ yếu liên lạc qua YH và Mail

luôn ref cho bạn
ID : long1610
PP [email protected]
YH nhoccon_sieuquay1610

---------- Post added 06-23-2011 at 12:24 AM ---------- Previous post was 06-22-2011 at 11:26 PM ----------

up lên nào :mad:

Hay là bây giờ chúng ta tiến hành chơi luôn đi, có 3 người thì mặc 3 người! bạn làm ăn đàng hoàng thì sẽ có nhiều người theo

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,923
Latest member
Benerrn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week