Ask tên miền không còn thấy trên gg

Mongcam1992

Newbie
Reactions
3
MR
0.281
Khi tôi tìm tên miền web của tôi thì không còn thấy trên gg, nhưng tất cả bài viết, chuyên mục, thẻ, điều còn trong top seo và tìm thấy bình thường.
Ai đã bị và khắc phục rồi cho mình xin ý kiến.
nói thêm tôi đang có lệnh chuyển hướng miền cũ qua mới được khoản 2 ngày, mọi như vẫn ổn nhưng khoản trưa hôm qua thì bắt đầu bị.
Và nếu tôi thêm phần đuôi của miền cũ (.com) thì vẫn thấy trên gg, nhưng chỉ tìm bằng tên miền (abc) thì không còn thấy nữa, kể cả tôi thêm đuôi của miền mới (.net) thì vẫn bị như hình.

Last edited:
Tền miền ko tìm thấy là tên miền mới hay cũ ?

mới bạn, còn tên miền cũ phải thêm phần đuôi cũng mới thấy (abc.com), nếu ko thì vẫn bị như hình
Mới thì có thể google chưa index thui mà

Mới thì có thể google chưa index thui mà
hy vọng là vậy, tại thường khi tôi chuyển hướng thì tên miền chính index trước mới tới bài viết, chuyên mục .... nhưng đây bài viết chuyên mục đã index và lên lại top seo, nhưng tên miền chính thì ko thấy trong tìm kiếm gg.

hy vọng là vậy, tại thường khi tôi chuyển hướng thì tên miền chính index trước mới tới bài viết, chuyên mục .... nhưng đây bài viết chuyên mục đã index và lên lại top seo, nhưng tên miền chính thì ko thấy trong tìm kiếm gg.
Google hay cà chớn .. nên nó vậy
đây mình chuyển hướng ngược lại thì có làm sao ko, trước mình chuyển..... 1>2 nhưng giờ mình chuyển ngược lại là 2>1
1 làm sao 2 làm vậy ... mình thì thường dùng cloudflare chuyển cho nhanh

Google hay cà chớn .. nên nó vậy

1 làm sao 2 làm vậy ... mình thì thường dùng cloudflare chuyển cho nhanh

cho mình hỏi có khi nào gg nó xóa từ khóa 100% trên tìm kiếm ko vì miền của mình đã index, vì từ ngày 22 tới hôm nay, cái từ khóa của tên miền của mình và các tên miền của bọn copy điều mất hoàn toàn trên gg, mật dù từ khóa này là từ khóa chung và có rất nhiều web khác cùng hiển thị.
Ví dụ nếu như tìm Viet69 thì nếu web họ bị chặn thì cũng còn web khác xuất hiện. còn của mình thì ko có kết quả gì cả.

cho mình hỏi có khi nào gg nó xóa từ khóa 100% trên tìm kiếm ko vì miền của mình đã index, vì từ ngày 22 tới hôm nay, cái từ khóa của tên miền của mình và các tên miền của bọn copy điều mất hoàn toàn trên gg, mật dù từ khóa này là từ khóa chung và có rất nhiều web khác cùng hiển thị.
Ví dụ nếu như tìm Viet69 thì nếu web họ bị chặn thì cũng còn web khác xuất hiện. còn của mình thì ko có kết quả gì cả.View attachment 211259
vô google console thử .. có bị vi phạm gì ko ?

vô google console thử .. có bị vi phạm gì ko ?
theo mình tìm hiểu thì đã biết, mình bị gg phạt thuật toán rồi, liên quan tới tên miền của mình thì bị chặn hết như hình. lỗi này mình nghĩ là do mình chuyển hướng quá nhiều lần, ko biết bao giờ hết nữa.

theo mình tìm hiểu thì đã biết, mình bị gg phạt thuật toán rồi, liên quan tới tên miền của mình thì bị chặn hết như hình. lỗi này mình nghĩ là do mình chuyển hướng quá nhiều lần, ko biết bao giờ hết nữa.
đúng rồi đấy, chuyển hướng ít thôi bạn :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,063
169,451
Latest member
truongthanhtu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week