• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tẩy chay VNmonitor.com lừa đảo trắng trợn!

Status
Not open for further replies.
toàn anh em vào chém căng vãi.
HYIP ai cũng có tư tưởng xác định scam. vậy mà vì 0.9$ mà cãi nhau
mấy site monitors RB cao và uy tín sao bác ko ref .
Lý do đơn giản vì bác sợ cheat ko được RB nên ref nhiều người
chẳng qua VNmonitors ở 4rum nên bác post bài để nói chứ site khác bác post cho ai xem.
cần mình nêu vài site monitors làm ăn chẳng ra gì cho mà coi.
còn trên 4rum người ra bảo RCB 50% . có bạn nào ko được RCB 50% thì vào kiện
còn làm ref dưới wed vnmonitors.com thì cái đó là chuyện của monitors và ref
đây là 4rum mmo để chia sẻ kinh nghiệm và các phương pháp kiếm tiền.

chỉ vì 0,9$ mà bác làm ầm lên . có định nghĩ về sau ko. bạn xem box HYIP dạo này xem còn mấy pro post site ngon cho anh em chiến . hay toàn site do gà mờ. new để chiến.
site như bác canawan hay lasmonitors post ( 1 vài người nữa nhưng mình chủ yếu theo 2 bác này ) post 10 site thì cũng phải đến 8 9 site là tốt.

PS : chủ thớt . cả 2 cùng có lỗi. topic chỉ thêm cãi nhau. nói thật đã là dân HYIP 0,9$ chả là gì. xác định chơi HYIP là xác định mất tiền trước đã. còn về sau vnmonitors đã mất uy tín ở bạn thì đừng ref cho người ta nữa

h ko ref back thì ban , thế thôi chứ có j mà cãi nhau hoài :| trước cũng có làm cho anh kh thấy pay $ vẫn bt đôi lúc bận quá thì trễ vài 3 ngày nhưng vẫn pay chứ ko scam :-??

Không rcb thì là sờ cam hả mọi người ... hjx cái vụ này mới nghe ... tưởng nếu không rcb thì xem như mất uy tín + banned vĩnh viễn thui chứ ... chứ mình là ref của người ta mà ... :D
Nhìn chung thì có lẽ là do pác canawan bận quá nên ko kịp rcb cho cậu thôi ... do cậu làm quá nên canawan ko rcb luôn ... :D ... nếu canawan ko có thời gian thì cậu cứ lên cho anh em biết pác ấy là người khá bận bịu ... ko nên làm ref của pác ấy nữa là được rùi ... :D ... report scam làm tớ hết hồn ... ;))

Ko rcb cũng scam nốt.... =))

anh sinh năm 87, có hơn tuổi chú ko. cái thời monitor vn còn chưa có mấy, code monitor còn chưa có nhiều và share nhiều, thì giá đó là phù hợp. với lại nếu ngay từ đầu chú ko thích hay ko đồng ý giá đó thì báo 1 tiếng. đằng này làm site xong thì im như ngậm dẻ . còn post bài thì chú post site nào a thấy kém thì a vào chém cho mem ko dính scam

Nói thật với chú : sau caí vụ site monitor a cũng biết tính chú như thế nào rồi nên a cũng ko thèm chấp
Xin lỗi tôi nói thẳng , 87 mà tôi đọc những gì cậu viết , tôi cứ nghĩ là 1 thanh niên 1997 viết , (hay là treo máy để đó cho mấy thanh niên xóm ngồi nghịch máy , nó tiện thể thấy forum nên nó viết vào vài dòng chơi chơi ). Nhưng tôi nói thật , cậu làm ăn thì phải có uy tín một chút , cũng như làm thuê ngoài cuộc sống , đến tháng lương của công nhân thì phải tự sắp xếp time thanh toán lương cho công nhân , chẳng lẽ phải đợi công nhân họ nhắc mới NHỚ . Còn không nhắc thì im re luôn .Thế thì người làm họ chỉ làm vài tháng là họ bỏ . Đấy chính là lí do tại sao làm chủ không hề đơn giản , có người chủ thì không bao giờ bị công nhân chê trách gì , có người chủ thì sau khi họ bỏ đi , họ nói với người làm mới là thằng chủ đó sống bẩn như chó , thanh toán tiền công thì ất ơ , trong công việc thì chỉ nói phét là giỏi , lúc mới vào làm thì hứa một đằng làm một nẻo . Trước tôi đi làm bên ngoài , 10 thằng chủ thì chỉ có 1 chủ là có cách sống hay , biết cách sống . Còn 9 thằng còn lại thì luôn có câu : Tiền thì anh có , nhưng cứ từ từ rồi anh sẽ trả cho chú . Thử hỏi nghe câu đó có lộn ruột không , nói tử tế 1 or 2 lần không thấy có phản ứng gì thì người làm họ phải nóng lên thôi . Mà cậu cũng đâu còn là trẻ con nữa mà vẫn còn cái tính ích kỷ , nhỏ nhen với mem nữa , hay là do khôn lỏi quá nên không nhớn được .Người lớn thì đã hứa thì phải làm , hứa mà không làm được trẻ con nó khinh . Còn tuổi tôi = tuổi cậu . (Nói trước để đỡ xưng anh or chú ).

Thái độ này là gì nhỉ ,, không thể chấp nhận được đối với một monitor làm ăn đàng hoàng , theo mình canawan bạn nên xem sét lại thái độ của mình , Bạn tạo scandal hỗm giờ cũng không ít đâu nhé từ ex với refback với việc mỡ off . Theo mình bạn có dấu hiệu không đúng đắn và lành mạnh >> nói trắng ra bạn đang có kế hoạch mới nối tiếp con đường vuamoney theo giác quan của mình mách bảo..:binhsua47:

cậu vào topic của site tớ pót xem tớ trả ref bao nhiêu. tớ ghi trả ref 50% và tớ vẫn trả bình thường, còn ở site monitor thì trả ref bao nhiêu là quyền của tớ. del ai là quyền của tớ

Vậy thì mày làm site cho dòng họ mày vào chơi ah :binhsua51: Cái kiủ site tôi tôi mún làm gì kệ tôi thì mày đóng cửa site đi để nhớp mặt VN

canawan chắc có khi là a e của bác vuamoney đó mà .. nhìn thái đó là thấy nghi nghi rồi.. đề nghị mod bans nick vĩnh viễn tên này nếu cần thiết hack yahoo nó.. luôn .. làm ăn kiểu đó thì đi bán cám heo đi....:binhsua49:

RCB ở đây hay web thì cũng như nhau thui. Scam vẫn là scam \m/

bạn có chơi HYIP ?
HYIP khác Matrix Investment k àh.
Matrix Investment RCB trên 4rum
HYIP trên 4rum là 1 chuyện và trên wed monitors của người ta là chuyện khác.
kể cả Admin lẫn Mod chả ai quản được wed monitors của người ta
mmo và vnmoniters khác biệt nhau. bạn nào chơi HYIP sẽ hiểu
Vì vậy cứ thấy ko RCB là kêu scam. =))
riêng HYIP scam RCB thì chém cả năm ko hết

bạn có chơi HYIP ?
mày ăn kít của nó hay sao mà hùa giỏi thế, tao thì éo chơi HIYP éo hiểu cái éo gì về HIYP nên *** nói về cái luật liếc éo gì cho nhức đầu, tao chỉ biết là nó bảo rcb mà éo rcb là scam mẹ nó rồi, rồi tự xóa nick ref là scam mẹ nó rồi, cái thái độ ông tướng của nó thì bị ỉa vào mồm là đúng rồi, còn cả forum này tẩy chay nó cho nó ra đảo là chuẩn ****** nó rồi :))

bạn có chơi HYIP ?

lừa đảo thì nói lừa đảo , sợ éo ai mà k dám nói . Spam cái site scam cho dính mình tạo ra rồi mời gọi ng khác chui vào gọi là gì nhỉ ? Thế này cũng có đứa bênh , cùn vl

bạn có chơi HYIP ?

Cả site hyip lẫn monitor đều có thể scam. Sợ hyip quá :-ss

lừa đảo thì nói lừa đảo , sợ éo ai mà k dám nói . Spam cái site scam cho dính mình tạo ra rồi mời gọi ng khác chui vào gọi là gì nhỉ ? Thế này cũng có đứa bênh , cùn vl

mình mới chơi HYIP gặp scam nhiều nên quen. nên nhắc đến HYIP thì scam là chuyện bình thường
đổi vài đồng lẻ RCB lấy 1 site HYIP ngon thì cũng đáng.
được 0.9$ mà mất 10$ =))
bị HYIP scam có nào hơn nhỉ
nói mà *** biết nghĩ về cái mình đang chơi. còn ai không thuộc HYIP thì đừng nói.
ai bảo bác lasmonitors hay bác huy vào nhận xét xem
làm monitors thì ntn .

Chắc thằng VNmonitor này máu mặt lắm nên mấy mod điều sợ nó :binhsua172:Sinh năm 87 mà láo toét gúm... ko bik trời cao đất dày là gì :binhsua51:

Mình đọc từ page 1 đến page 16 này cũng thấy bức xúc trong người.Phen này đợi admin online xin cái chức năng như mod cho tiện làm việc.Chứ mình cũng vào forum suổt thấy chuyện mà k làm gì được.Pm inbox mod box này rùi mà k thấy hồi âm online mà k pm 1 tiếng thế là thái độ ra sao.Sau 1 tg vào bqt thấy tình hình các mod càng đi xuống rùi.Mình nói thẳng nói thật chả sợ ai cả.Mod nào đi ngang qua thì xử lý giùm.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,993
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom