• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix TAT-Theadsteam.com-Hot Revshare không Repurchase 115%- 120% ROI | Payza- STP- PM- Payeer- BTC

Thanh toán mới nhận :

30k+ members sau 75 ngày, sự tăng trưởng không tồi của TheAdsTEAM ;)

Thanh toán mới nhận :

Thông tin đã phổ biến về thay đổi link ref của TheAdsTEAM nhưng mình thấy nhiều người vẫn để như cũ, các bạn nên thay đổi nhé :

Update mới về ACP của assmin đạt , bây giờ chỉ còn gói Bạc lãi 115% không còn gói gold , không biết còn ổn định 2% / ngày nữa không hoang mang quá

Thanh toán mới nhận :

CHÚC MỪNG NĂM MỚI 2017

Lời chúc Năm mới 2017 từ Admin Team :)

Chúc mừng năm mới toàn thể các bạn team Revshare ! Cảm ơn sự dồng hành của các bạn trong một năm đầy gian truân và khó khăn của Revshare. May mắn cho team TA đến nay vẫn còn những site tốt để giới thiệu câc bạn. Vì chọn lựa rất kỹ nên gần như vài tháng team mới có site để post chứ k dám tràn lan để ăn tiền ref. Rất vui và tự hào vì đến giờ phút này vẫn chưa làm mất tiền của bạn nào. Hy vọng sang năm mới, thành công mới... Và vẫn luôn mong sự ủng hộ từ các bạn, vì không có các bạn sẽ k có team ! Chúc các bạn thành công và dồi dào sức khoẻ niềm vui trong năm 2017 !

chú dự tính TAT này như thế nào , nếu tái full 1 tháng có được như ACP không ? sang năm mới rồi định theo 1 tý ăn dần
TAT giờ muộn rồi bác à. Không nên vào đâu. Ai theo từ đùa thì nên tái thêm vài tuần vì tất cả đã lãi rồi nên không lo nữa. Chờ đợi site mới nhé bác.
Riêng ACP hiện admin cho mua 50 gói sliver cuối cùng. Xong là chính thức chỉ rút tiền về thôi chứ k làm được gì thêm. Chính thức dừng dự án ACP bác nhé

Chúc mừng năm mới toàn thể các bạn team Revshare ! Cảm ơn sự dồng hành của các bạn trong một năm đầy gian truân và khó khăn của Revshare. May mắn cho team TA đến nay vẫn còn những site tốt để giới thiệu câc bạn. Vì chọn lựa rất kỹ nên gần như vài tháng team mới có site để post chứ k dám tràn lan để ăn tiền ref. Rất vui và tự hào vì đến giờ phút này vẫn chưa làm mất tiền của bạn nào. Hy vọng sang năm mới, thành công mới... Và vẫn luôn mong sự ủng hộ từ các bạn, vì không có các bạn sẽ k có team ! Chúc các bạn thành công và dồi dào sức khoẻ niềm vui trong năm 2017 !

Lời chúc chân tình và ý nghĩa !
Cám ơn cậu và Chúc Mừng Năm Mới 2017 :D

TAT giờ muộn rồi bác à. Không nên vào đâu. Ai theo từ đùa thì nên tái thêm vài tuần vì tất cả đã lãi rồi nên không lo nữa. Chờ đợi site mới nhé bác.
Riêng ACP hiện admin cho mua 50 gói sliver cuối cùng. Xong là chính thức chỉ rút tiền về thôi chứ k làm được gì thêm. Chính thức dừng dự án ACP bác nhé

đành chấp nhận thôi biết sao đc , 50 pack bạc cuối cùng là thôi dự án ACP tiếc đỏ mắt ra hic hic

Còn 341 pack đến bao giờ mới thu hết vốn về đây , chơi ACP coi như lỗ hu hu mới có ném 45 củ vào thôi

đành chấp nhận thôi biết sao đc , 50 pack bạc cuối cùng là thôi dự án ACP tiếc đỏ mắt ra hic hic

Còn 341 pack đến bao giờ mới thu hết vốn về đây , chơi ACP coi như lỗ hu hu mới có ném 45 củ vào thôi
Site vẫn thanh toan cho đến khi hết apack mà. Sao lại lỗ đc bác. Nên vô tư đi. Năm mới vui vẻ nhé

Site vẫn thanh toan cho đến khi hết apack mà. Sao lại lỗ đc bác. Nên vô tư đi. Năm mới vui vẻ nhé

Thím tính coi tôi ăn chơi trách táng hết hơn 1k$ còn dư 341 pack đếm lùi nhận lãi , vốn 45 củ vậy 341 pack có dư vốn không ha ha

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,946
171,018
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom