Matrix TAT-Theadsteam.com-Hot Revshare không Repurchase 115%- 120% ROI | Payza- STP- PM- Payeer- BTC

proReflex

Senior
Reactions
1,132
MR
0.000
Vẫn bền bỉ vượt mọi sóng gió. Mong rằng thời oanh liệt này kéo dài :D

Hiện tại dòng revshare chỉ còn vài đại diện tiêu biểu như MPA, MPCA, 10AP và TAT này thôi.
Riêng M24HI thì sau sự cố hack mất $560k BTC, $125k PM thì các members đang tích cực rút tất cả mọi thứ có thể ...

Thanh toán mới nhận :

Cập nhật RCB lần 11( 10-12-2016 )
Tuần này tái thêm rất mạnh do đa phần đã lên bờ. Anh em vá thuyền nào :D vướt sóng to gió lớn :cool:

Rất hạnh phúc vì đã giới thiệu được một kênh uy tín cho mọi người :)

Mình chỉ mới bắt đầu rút ở site này, chưa hòa vốn :D
Có acc TAT của bro @proReflex hơi bị khủng, muốn chiếm đoạt quá :p

Khoảng 1-2 ngày tới là các Adpacks $50 đầu tiên sẽ hết hạn, khi đó các Adpacks của mình sẽ giảm xuống đáng kể, chưa kể các Adpacks $10 đang giảm hàng ngày do chiến thuật tái nhanh = Adpacks $10 :D
Nên tài khoản của mình có lẽ sẽ sàn sàn với mọi người thôi :)

Hôm nay tròn 60 ngày site chạy, lượng member tăng ổn định hằng ngày 200+, site ít xuất hiện lỗi, admin vẫn update FB và tổ chức event thường xuyên. Thanh toán cực đều, giao diện site được cải thiện rất trực quan và đẹp, sever cũng được nâng cấp nên truy cập rất mượt mà. Và đặc biệt đến thời điểm này mình xin được tự hào thông báo : " hầu hết câc bạn theo team đều đã có lãi từ TAT " ;)

Mong rằng sẽ cùng các bạn đồng hành trong các site
tiếp theo năm 2017 :)

Chân thành cảm ơn !!!

Hôm nay tròn 60 ngày site chạy, lượng member tăng ổn định hằng ngày 200+, site ít xuất hiện lỗi, admin vẫn update FB và tổ chức event thường xuyên. Thanh toán cực đều, giao diện site được cải thiện rất trực quan và đẹp, sever cũng được nâng cấp nên truy cập rất mượt mà. Và đặc biệt đến thời điểm này mình xin được tự hào thông báo : " hầu hết câc bạn theo team đều đã có lãi từ TAT " ;)

Mong rằng sẽ cùng các bạn đồng hành trong các site
tiếp theo năm 2017 :)

Chân thành cảm ơn !!!
View attachment 88405

Chúc mừng các bạn đã có được lãi ít nhiều từ TAT hiện tại, và ít nhất chúng ta đã chọn được 1 revshare tốt và có lợi nhuận.
Hôm nay là ngày mà các Adpacks $50 đầu tiên hết hạn. Nên nhiều người sẽ phải xây dựng lại tài khoản do số lượng adpacks giảm đi.
Cảm ơn các bạn đã đồng hành với TAT trong những ngày đầu tiên :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,781
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week