Tutorial Tất cả về MOMO, Thảo luận ở đây

Ủng hộ thread
còn đc ko thớt,
Vẫn kiếm được nhé. Hạn chót đăng ký là hết ngày 30/4 nhé.
Đánh dấu
NHANH TAY ĐĂNG KÝ KIẾM THẺ CUỐI CUẦN DẪN GẤU ĐI COI FILM NÀO!!!:p:p:p:p Bạn nào đã liên kết tài khoản thành công thì có thể sử dụng số điện thoại của mình đi giới thiệu cho người khác nhé. Thẻ chỉ được nhận khi mã quà tặng người được giới thiệu đã sử dụng...

Lên cho bác nào cần :D

hahaha... mình vừa mua được thẻ nạp tiền viettel 100k từ tiền khuyến mại đây. ngoài ra còn có thể mua thẻ nạp tiền vinaphone, mobi nữa. :D:D:D để dành mai viettel khuyến mại 50% nữa mình nạp luôn. hi

hahaha... mình vừa mua được thẻ nạp tiền viettel 100k từ tiền khuyến mại đây. ngoài ra còn có thể mua thẻ nạp tiền vinaphone, mobi nữa. :D:D:D để dành mai viettel khuyến mại 50% nữa mình nạp luôn. hi
Chúc mừng bác :)))

có proof ko... ai có nhiều thẻ đt ko cần bán lại nhé...

có proof ko... ai có nhiều thẻ đt ko cần bán lại nhé...
Mình chỉ cách để có thể mua thẻ cào dc luôn nè. Bạn đừng nhập sđt của thớt vào mục giới thiệu nữa. Mà hãy nhập chữ "momo" vẫn có 100k. Nhưng 100k này có thể mua thẻ cào đt. Làm thử thì biết

Mình chỉ cách để có thể mua thẻ cào dc luôn nè. Bạn đừng nhập sđt của thớt vào mục giới thiệu nữa. Mà hãy nhập chữ "momo" vẫn có 100k. Nhưng 100k này có thể mua thẻ cào đt. Làm thử thì biết
Đúng rồi bác. Để mình sửa lại topic luôn :)) Sử dụng mã "momo" để được mua thẻ nạp điện thoại luôn nhé mấy bạn.

vãi mua cái card 10k mất luôn 100k tặng là sao po tay

vãi mua cái card 10k mất luôn 100k tặng là sao po tay
Bạn phải làm đúng trình tự như các bứoc mình hướng dẫn nhé. Sai bước nào thì mình ko chịu trách nhiệm. Rất nhiều bạn đã làm được rồi. Mã nhập code lấy 100k mua thẻ nạp điện thoại: "momo"

Bạn phải làm đúng trình tự như các bứoc mình hướng dẫn nhé. Sai bước nào thì mình ko chịu trách nhiệm. Rất nhiều bạn đã làm được rồi. Mã nhập code lấy 100k mua thẻ nạp điện thoại: "momo"
mình có 100k rồi nhưng mà mua cảrd 10k thì vẫn còn 90k nhưng đàng này mất luôn 90k vấn đề là thế

nhập mã vào đầu để được 100k đi mua card hả bác

mình có 100k rồi nhưng mà mua cảrd 10k thì vẫn còn 90k nhưng đàng này mất luôn 90k vấn đề là thế
Bạn không chịu đọc kỹ những comment trước. Nếu bạn sử dụng thẻ quà tặng thì nó có giá trị thanh toán cho 1 lần sử dụng. VD: bạn nạp 10k/100k thì bạn mất luôn 90k còn lại, còn bạn nạp 100k/100k thì sẽ tận dụng hết dc số tiền khuyến mãi. Chia buồn cùng bác :confused:

windowsphone chỉ có lúc mới mở phần mềm momo chổ đăng ký là có dòng người giới thiệu thôi, nhưng làm xong nạp vào momo 20k mà ko thấy mã quà tặng gì.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week