• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tất cả tránh xa trang win29 ra

Bên mình đang sử dụng dịch vụ website protectioncủa godaddy
http://certs.websiteprotection.com/sealws/?sealId=4f8d75bf-c444-425a-8451-339d0a0607d7&pop=true , bạn đọc xem điều kiện để godaddy verify nhé ,tớ có muốn dính keylog được à,và lr bảo mật 3 lớp thế có muốn hack cũng chả được,một ngày site tớ có tới ~ 1000 khách ,tại sao chỉ có vài người bị từ trước đến nay ,và tại sao chỉ là acc lr camaugov ,nếu bên tớ có làm ăn bẩn thế thì liệu chỉ có mấy người dính không ,tớ có ngu đến nỗi chỉ dùng mỗi tên camaugov để cả làng biết không , tuy rằng tớ mua mới được 8 tháng ,nhưng tớ đã bỏ rất nhiều tiền để code và pr ,số tiền có thế gấp cả chục nghìn lấn số mà các bạn bị hack , bạn thử nghĩ nếu là bạn bạn có bỏ lợi nhuận hàng ngày hàng trăm $ ,để hack lấy vài chục lr từ trước đến h không ,những ai chơi ở win29 từ vài năm nay, deposit tới vài k ,có bao h bị mất không,nếu lấy thì lấy 1 người như betbong ,l2vn..vài k không hơn là lấy 1 vài $ của mấy ngừoi ít à... tại sao tai sao thì nhiều lắm ,nhưng chỉ cần suy luận 1 chút ,1 người có kiến thức MMO sẽ hiểu vấn đề
mình chơi win29 nhiều nhưng chưa thấy bị hack các bạn cũng nên khách quan một chút ko lẽ trang web đầu tư mấy trăm ngàn đô lại đi ăn vụng vài đô cho mang tiếng nếu các bạn cần bet tốt nhất nên pm mình sẽ hướng dẫn chơi = vnd ko tốn phí như lr.<người ngoài cuộc>:binhsua47:

Đến khổ 2 bác danhlode & wintonight ,các bác để thời gian mà hoàn thiện và cải tiến site , có 1 câu tặng 2 bác
Đừng cãi nhau với những thằng ngu ,vì nó sẽ kéo bạn xuống cùng trình độ ,và đánh bại bạn bằng kinh nghiệm
Đừng vật nhau với những con lợn ,vì bạn sẽ bị bẩn ,còn chúng thích như thế

Đến khổ 2 bác danhlode & wintonight ,các bác để thời gian mà hoàn thiện và cải tiến site , có 1 câu tặng 2 bác
Đừng cãi nhau với những thằng ngu ,vì nó sẽ kéo bạn xuống cùng trình độ ,và đánh bại bạn bằng kinh nghiệm

bạn ăn nói đàng hoàng nha bạn, mình bị qua, có ng bị nói với mình mình mới cảnh báo.Bạn thông minh quá thì giữ cho bạn biết đi, không cần vào đây nguy hiểm với mình đâu. Thx bạn :binhsua12:

bạn ăn nói đàng hoàng nha bạn, mình bị qua, có ng bị nói với mình mình mới cảnh báo.Bạn thông minh quá thì giữ cho bạn biết đi, không cần vào đây nguy hiểm với mình đâu. Thx bạn :binhsua12:
Bạn phải có cái nhìn đúng về mọi vấn đề
danhlode ,làm HT md5 , rất công bằng ,mấy ông nhảy vào kêu chơi gian ,mặc dù không chỉ ra được chơi gian thế nào ,đấy gọi là bẩn tính ,
Mấy ông kêu win29 hack lr ,nhưng cũng chả đưa ra được chứng cứ ,các ông có chỉ vào duy nhất win29 không ,người ta bỏ ra hàng chục nghìn $ để làm ăn các ông mất mấy $ cứ đổ cho người ta mà chẳng cần biết chứng cứ đúng sai là gì ,đấy là phá người khác

Mày chơi trang win29 đi rùi có ngày mày bít ai ngu hahah :))
Ngu còn tỏ nguy hiểm người ta cảnh báo cho rùi còn ngu ngu cái mặt ra !

Bạn phải có cái nhìn đúng về mọi vấn đề
danhlode ,làm HT md5 , rất công bằng ,mấy ông nhảy vào kêu chơi gian ,mặc dù không chỉ ra được chơi gian thế nào ,đấy gọi là bẩn tính ,
Mấy ông kêu win29 hack lr ,nhưng cũng chả đưa ra được chứng cứ ,các ông có chỉ vào duy nhất win29 không ,người ta bỏ ra hàng chục nghìn $ để làm ăn các ông mất mấy $ cứ đổ cho người ta mà chẳng cần biết chứng cứ đúng sai là gì ,đấy là phá người khác

Đã là code , đã là black box thì không có chứng minh được HT của bác ấy công bằng nhé bạn . Công bằng để tỉ lệ 5:5 thì có sạt nghiêp với các bác chơi chiêu đặt gấp đôi . Còn vụ win29 mình chả tham gia mà tốt nhất cũng sẽ không tham gia chi cho mệt . Cẩn tắc vô ưu

Mày chơi trang win29 đi rùi có ngày mày bít ai ngu hahah :))
Ngu còn tỏ nguy hiểm người ta cảnh báo cho rùi còn ngu ngu cái mặt ra !
Hờ đây chơi ở Ht ở win29 từ lúc thằng BaBy nó ăn từ 3$ lên 4,5k$ kìa ,lúc đấy nó phát hiện bug nhanh hơn tớ thoai ,đời chỉ cần ăn 1 lần là đủ , nếu như 3 ông mất $ đấy chỉ vào duy nhất win29 ,không vào bất cứ site nào khác , thì có thể nó hack ,nhưng các ông vào toàn site mmo ,ug ,xxx ,tiềm ẩn nguy cơ dính ,rồi bị mất cứ đổi cho win29 hết :)) ,bó tay các ông ,tất cả chỉ là nghi ngờ ,thế mà repost như là người ta hack và scam
[URL="http://mmo4me.com/member.php?3655-bjmstyle said:
bjmstyle[/URL], post: 1296191"]
Đã là code , đã là black box thì không có chứng minh được HT của bác ấy công bằng nhé bạn . Công bằng để tỉ lệ 5:5 thì có sạt nghiêp với các bác chơi chiêu đặt gấp đôi
Code HT MD5 là công bằng nếu cậu có 1 chút kiến thức về code , tớ đã chơi ở danhlode và kiểm tra bằng clip ,rất công bằng ,tại sao thua cậu biết không ,như betbong 50/50 mà cầu thủ vẫn cứ thua sạt nghiệp ,thưa cậu tớ là 1 thằng chuyên gia chơi HT tớ hiểu , ví dụ nhé : khi cậu đỏ ăn được vài $ là té ,nhưng khi dây đen cứ gỡ ,mà đen thì cái lồng nó cũng đen thế là đầu tiên chỉ 0.1 gấp đến 8$ ,rồi sau gỡ cứ 8$ hoài hoài ,và lúc thua nó thiếu tỉnh táo lắm :))

Đấy là 1 trong những cách để phòng tránh hay ,nhưng còn nhiều nguy cơ tiềm ẩn lém anh em cẩn thận , vừa rồi trên HVA phát hiện , unikey bị dính mã độc ,khi scan tất cả các phần mềm thông dụng có crack trên mạng 99% đều bị dính mã độc , trước khi định dùng phần mềm gì anh em vô www.virustotal.com để scan trước khi sử dụng ,đặc biệt anh em không dùng bkav ,rất nhiều thông tin cho thấy có vẻ bkav có vấn đề khi lấy thông tin khách hàng ,kinh nghiệm của mình anh em không nên dùng phần mềm crack ,chỉ login lr bằng 1 máy tính ,mail lr hạn chế login thường xuyên ,dùng robofrom để vào mail lr , dùng phần mềm free ở đây để scan máy thường xuyên http://www.superantispyware.com ,kinh nghiệm chỉ là kinh nghiệm ,anh em cứ cảnh giác để tự bảo vệ mình :">

Bảo vệ LR đơn giản nhất là bảo mật mail.
Bác nào có mail LR là gmail bật bảo mật 2 lớp xác minh qua điện thoại di động hacker hack = niềm tin nhé.
Đây là cách BQT mmo4you sử dụng và nghĩ là cách tối ưu nhất để bảo vệ LR của bạn.tks

cái thằng camaugov rất nổi tiếng, nó cũng ăn 1 it $ của mình từ acc lr phụ vào năm ngoái, còn acc chính do mình chú ý password mail nên ko bị.
trước lúc bị hack acc lr phụ, email của acc này rất it hoạt động, chỉ tham gia 2 site vietnam là win29 và vietmaker
máy mình ko hề bị virut vì nếu có thì nó đã login acc gmail chính rồi, cái lr chính cũng chơi win29
rất nhiều người bị camaugov hack, từ mmo đến ug -> nó có sll mail pass vietnam
=> thằng camaugov đến từ win29 hoặc vietmker ( đoán thôi nhé, số liệu từ năm ngoái 2011, ko fải 2012)
Tóm lại là nên cẩn thận về password

cái thằng camaugov rất nổi tiếng, nó cũng ăn 1 it $ của mình từ acc lr phụ vào năm ngoái, còn acc chính do mình chú ý password mail nên ko bị.
trước lúc bị hack acc lr phụ, email của acc này rất it hoạt động, chỉ tham gia 2 site vietnam là win29 và vietmaker
máy mình ko hề bị virut vì nếu có thì nó đã login acc gmail chính rồi, cái lr chính cũng chơi win29
rất nhiều người bị camaugov hack, từ mmo đến ug -> nó có sll mail pass vietnam
=> thằng camaugov đến từ win29 hoặc vietmker ( đoán thôi nhé, số liệu từ năm ngoái 2011, ko fải 2012)
Tóm lại là nên cẩn thận về password
Bây giờ thì chưa ai biết nó từ đâu ra , ở VMK có 1 mem cũng bị hack ,mặc dù chẳng vào win29 ,ở mmo4me cũng có 1 mem sác nhận mất mà ko vào win29 ,tớ tin là VMK chả bao h đi hack vài xu lr đó cả ,để gây dựng được như VMK là bao nhiều mồ hôi công sức ,mà mất công hack lại chỉ hack vài lr thì ... :"> ,có rất nhiều nguy cơ , các soft crack ..các site xxxx ,các .... nếu VMK mà đọc cái này chắc té ghế mất :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,980
171,045
Latest member
visaotaoden
Back
Top Bottom