tất cả ID PIX của mình mua của chị Nguyên đã bị hack và đổi hết thông tin !

hình như e đã cảm nhận thấy sự việc có phần ko ổn khi kt lại và thấy 1 id chủ số hiệu [email protected] đã ko cánh mà bay, không bit pass meo nên pó tay chịu chết, tại sao mất trời!!

pixXXXXXXX dính luôn hả :m006: nãy h vào check từng gr 1 mỏi tay quá , có cái đợi yh very dt lâu ghê :m002:

hình như e đã cảm nhận thấy sự việc có phần ko ổn khi kt lại và thấy 1 id chủ số hiệu [email protected] đã ko cánh mà bay, không bit pass meo nên pó tay chịu chết, tại sao mất trời!!

bác có đùa em ko thế dàn ID của em toàn pixXXXXXXXXX đó :binhsua46:

- - - Updated - - -

nếu ID bị hack thì các bạn chịu trận thôi, vì theo mình biết Mail phụ add lúc vừa lập nick ko xóa đc dù có xóa đc thì cũng nằm trong mail ẩn thôi nên nếu nó mà mò ra đc cái ID pix thì coai như chết.

Con ch0 chết nào làm chuyện động chời nầy nhỉ, may mà số ID mua của ông lucy và Chị N của mình đã bay hết không thì cũng bị mấy con d0g này nó chén rùi. Đề nghị ae bình tĩnh nhanh chóng khắc phục sự cố và nếu GROUP nào không thể cứu vãn đc thì post vào mục SCAM để ae pix không mua phải group đó thanks. Xin chia buồn mấy bác bị thiệt hại trong vụ này:binhsua58:

Ngồi hóng xem tình hình thế nào, dự là sắp có bão, up cho anh em vào change ngay còn kịp

pixXXXXXXX dính luôn hả :m006: nãy h vào check từng gr 1 mỏi tay quá , có cái đợi yh very dt lâu ghê :m002:

đag đợi thím yenly lên xác nhận dùm vài gr nè, huhu, có mệnh hệ gì ra đê ở ráo cả đám

bác có đùa em ko thế dàn ID của em toàn pixXXXXXXXXX đó :binhsua46:

- - - Updated - - -

nếu ID bị hack thì các bạn chịu trận thôi, vì theo mình biết Mail phụ add lúc vừa lập nick ko xóa đc dù có xóa đc thì cũng nằm trong mail ẩn thôi nên nếu nó mà mò ra đc cái ID pix thì coai như chết.

trầu ơi rảnh quá đùa, đang rối như hẹ đây:binhsua04:

thằng hack này cũng như siu nhơn ấy nhỉ, may là group của mình làm là solo nên hok có sợ

Con ch0 chết nào làm chuyện động chời nầy nhỉ, may mà số ID mua của ông lucy và Chị N của mình đã bay hết không thì cũng bị mấy con d0g này nó chén rùi. Đề nghị ae bình tĩnh nhanh chóng khắc phục sự cố và nếu GROUP nào không thể cứu vãn đc thì post vào mục SCAM để ae pix không mua phải group đó thanks. Xin chia buồn mấy bác bị thiệt hại trong vụ này:binhsua58:

e đã ra di 1 gr pix [email protected]..vừa sáng nge tin..h mình bị dính :(

Last edited by a moderator:
chả ảnh hưởng j đến điện nước nhà em cả, chị nguyên là ai, e gà cũng chưa đc gặp nữa :((

Mình chơi Pix được gần một tháng, định mua một groups Pix chiến! Nhưng mình đã thắc mắc về vấn đề mail ẩn (alternate mail) ngày 23/6

Ở mục:

Tong-hop-nhung-groups-PIX-da-co-tien-su-scam-bi-doi-mail-doi-pass/page2

Nhưng không có câu trả lời nào giải đáp thắc mắc nào cả. :binhsua53:

hy vọng nó không biết vần của mình để change.haizzz

Có đứa e nhắn tin bảo có bão, thì ra là bão id kiểu này.
@kidchocola: all id c ko đưa pass mail là do c xóa mail rồi, phòng trường hợp có người lấy dc mail. thêm nữa các id dạng pixXXXXXX.....đều ngẫu nhiên, nên có lỡ mất cũng là ngẫu nhiên thôi, ko có gì đâu.
Còn các dạng id khác của sis N, c ko rõ lắm.
@luke: yenly xác nhận việc mất id ko liên quan gì đến nick bocuti.
@all: mua id pix thường kèm theo "may nhờ rủi chịu". Hi vọng các bạn đừng nên cmt theo kiểu "mua id của sis N, vì...." Người cũng đã mất rồi, đừng để sis phiền não nữa.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,746
172,804
Latest member
sonmongchan

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week