TẮT CẢ DỪNG GIAO DỊCH yh:tripro1132001

Status
Not open for further replies.
Nói thật tôi sống đúng bản chất của 1 con người..không lừa đảo..không lấy tiền của ai..nếu bác cần tôi sẵn sàng đưa thông tin...

Còn bị scam do hack ních yh,hay những ngoài ý muốn do k veri phone.==>thì tôi không chịu trách nhiệm..thì đó là ngoài ý muốn...tôi đã bị scam và đã biết cảm giác ntn...nên tao sẽ không làm người khác giống như tôi...

Nếu ai giao dịch với tôi thì pek...rõ ràng..minh bạch..và sẽ hiểu về con người tôi ntn...

ko vui rùi =)) .

:m021: ờ xuống đi! dạo này cũng nghèo nên ko dám dẫn anh em nhậu chổ sang nhưng vài xị thì cũng có để lai rai :m131:

thế đã lấy lại dc chưa, má làm mmo mà *** bảo mật yahoo
veri gmail và số dt vô
gmail thì bảo vệ 2 lớp
dt thì nhét trong hán ấy
thằng nào đổi dc pass nói anh nghe coi
P/S: gia hạn tìm bằng chứng đi

TrangEX vẫn còn la liếm được ở 4room này àh :binhsua47:
Ai nói scam thì cứ đưa ra bằng chứng, ngồi đó suy luận rồi bảo "đó là suy nghĩ của mình". Nghe mắc ỉa :binhsua35:

Originally Posted by taditimem12

Nói thật tôi sống đúng bản chất của 1 con người..không lừa đảo..không lấy tiền của ai..nếu bác cần tôi sẵn sàng đưa thông tin...

Còn bị scam do hack ních yh,hay những ngoài ý muốn do k veri phone.==>thì tôi không chịu trách nhiệm..thì đó là ngoài ý muốn...tôi đã bị scam và đã biết cảm giác ntn...nên tao sẽ không làm người khác giống như tôi...

Nếu ai giao dịch với tôi thì pek...rõ ràng..minh bạch..và sẽ hiểu về con người tôi ntn...

lấy lai dc nik xong, nhơ huong dẫn nha bác, mới bi mất cái nick,tao dc 10 ngày, xong bi ai hack mat, log ko dc.

rảnh thiệt :binhsua41:

Neu can check IP trau......TOI SAN SANG DUA BANG CHUNG

- - - Updated - - -

tôi vẫn còn thiệp đám cưới nè trau..cần khôgn mai chụp tôi đưa lên luôn...

Mới đi về bị scam điên luôn nè....

Chịu scam rồi có gì đâu mà khó, thì kiếm máy nào đó ở một tiệm net thì IP khác chứ gì đâu. Giờ có nhiều hình thức scam quá. Scam củng trở thành nghề hot rồi nhỉ.

vụ này cũng phải trách taditimem :m072: đã bao lần ta bảo tìm hiểu và bảo mật yahoo + gmail đi àm ko nghe :m020:
tốt nhất là ko nên cài đặt hẳn teamviewer vào máy tốt nhất là dùng portable. Ko lưu các ID vào file mà ko có mật khẩu bảo vệ. Nên xài deepfreeze nữa :m021:

Mai mốt làm theo nha taditimem :m020:

Giờ mình thấy có nhiều vụ gọi là hak yh, thật hư mình ko cần bik, tốt nhất mấy bạn muốn tránh sai xót, các bạn nên kèm theo sdt chỉ cần sms là xong ko còn scam or vào những chỗ uy tín mà trao đổi gì đó, biện pháp tốt cho người mua lẫn người bán !

vụ này cũng phải trách taditimem :m072: đã bao lần ta bảo tìm hiểu và bảo mật yahoo + gmail đi àm ko nghe :m020:
tốt nhất là ko nên cài đặt hẳn teamviewer vào máy tốt nhất là dùng portable. Ko lưu các ID vào file mà ko có mật khẩu bảo vệ. Nên xài deepfreeze nữa :m021:

Mai mốt làm theo nha taditimem :m020:
đệt ****** idol của lòng iem, sao giờ đói ăn quá phải gia nhập đội ch0' scam cmnr à :m020:

Nói thật là mình cảm thấy có điều gì đó không bình thường trong vụ này :binhsua50:
Chủ thớt nên chứng minh mình trong sạch,cứ miệng nói là đi đám cưới? Bạn ngủ chết ở đó luôn à :binhsua101:
Đi ăn cưới ở xa cũng chỉ mất 4 tiếng cả đi cả về,ăn uống chỉ một tiếng là quá nhiều cho việc rượu chè.Không có ai chứng minh rằng bạn ở trong đám cưới đó,thiệp cưới ??Bạn có thể được mời nhưng bạn không đi và chợt nảy nghĩ ra một bằng chứng cho việc bạn lừa đảo chiếm đoạt tài sản của người khác.Bạn chỉ ngụy biện một chứng cớ hết sức mơ hồ.Luôn thanh minh rằng bị hack account yahoo,lải nhải cái điệp khúc đó,kêu là check IP??bạn chỉ cần ra quán nét và hành động Lol...chỉ có con nít mới tin bạn.. trong khi không chứng mình được việc mình bị hack như thế nào :binhsua48:
Tôi hy vọng có sự giải thích rõ ràng của bạn cho mọi người biết !
Tôi không có chứng cớ,nhưng tôi cũng đang nghi ngờ bạn là người đã hack tài khoản paypal của tôi :binhsua157:,nên tôi chưa thể kết luận điều gì cả.
Nhưng ai bênh vực chủ thớt blah blah....ảo! lòng người nào ai đoán được chữ ngờ :m182:....ma lực đồng tiền nó lớn lắm....bố mẹ cậu ta còn không ngờ....huống chi bạn chỉ là phù du :m027:

mình tin rằng taditime là scam vì các lý do sau
Lý do 1: cách chat chữ tem trong cả 2 log chat so với từ đúng là team hoặc teamview
Lý do 2: cách trốn tránh trách nhiệm bằng việc chuyển qua nick khác để scam, scam xong sẽ ko liên lụy và ko phải đền
Lý do 3: sau khi bị phát hiện sơ hở nhanh chóng sổ đen bị hại để ko pm đc và không hỏi han gì được nữa, nếu là scam thì nó chai mặt chẳng quan tâm gì bị hại nói
Lý do 4: Scam sau khi bị hack còn khích tướng để người bị hại tức giận và ko nhận ra đó là chủ nick thật sự
Lý do 5: Việc có fone nên ko thể bảo là ko có người gọi điện thông báo được
Lý do 6: Sau khi bại lộ liền làm trò cuối cùng là scam bừa tất cả list được thêm ai thì được để mọi người tin rằng nick yahoo bị hack
Lý do 7: Tạo danh tiếng bằng việc đe dọa scam hay lập các topic tranh cãi khiến được nhiều người để ý

sau 1 tiếng điều tra thám tử trangex đã tìm được thông tin như trên. Mọi suy đoán chỉ đúng được phần nào cỡ kiểu conan suy đoán thôi nên mọi người có thể đọc tham khảo ^^
oh yeah, một phân tích quá chính xác đến từng nano mét mà không ai quan tâm :binhsua72: sao nhiều người không phân tích được giống bạn này nhỉ :binhsua06:những lập luận trên là đủ chứng minh thằng taditimem12 là scam 99% roài :binhsua06:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,848
170,912
Latest member
anyapp

Most viewed of week

Most discussed of week