• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Tất cả anh em đang làm Fasttyper ngưng ngay lại hết

Status
Not open for further replies.
thắc mắc hơi ngu tý :| là bác r2steam bên captcha-vn tên là Thắng mà? sao lại thành Hung rùi? hay là 2 ng` khác nhau?

@ mà nếu đổi thông tin payment thì làm ntn ="= m nhận = VCB mới đau
@ hình như scam thật, vào panel thấy PAID, mà ATM ko có xu nào :| ~

ai cũng vậy, lương tuần rùi thì chưa pay nhé. cậu check lại ngày paid đi

ai post thông tin này lên mà ngu vãi *** chưa đọc rõ thông tin thì không nên đặt điều nói xấu mình thấy admin fast thông báo vẫn làm bình thường mà con payment bên đó chậm bên này tiền đâu mà thanh toán hả bà con họ thông báo chủ nhật mà hôm nay mới thứ 7 mmo là vậy sao toàn lũ vắt chanh bỏ vỏ

haizz , panel pay qua captcha -vn chiều nay thấy balance reset về 0 rồi ,mà tiền thì không có,check ngày luôn rồi. không hiểu làm sao luôn

ai post thông tin này lên mà ngu vãi *** chưa đọc rõ thông tin thì không nên đặt điều nói xấu mình thấy admin fast thông báo vẫn làm bình thường mà con payment bên đó chậm bên này tiền đâu mà thanh toán hả bà con họ thông báo chủ nhật mà hôm nay mới thứ 7 mmo là vậy sao toàn lũ vắt chanh bỏ vỏ

"anh ấy" và đồng bọn xuất hiện rồi , ai vào tranh luận tiếp kìa :D

vâng tớ post đó...thừa nhận tớ ngu nhưng k thẹn với lương tâm.

chỉ có những thằng tham tiền đánh mất bản chất con người trở thành xúc vật thì gọi là ngu hơn. hhaa

nguoi tra tien la HUNG- nguoi ho tro la THANG

nguoi tra tien la HUNG- nguoi ho tro la THANG

2 thằng này hết online luôn từ hôm kia.

cũng may admin phát hiện sớm. nó nâng balance trong mỗi panel lên 5 lần... haha tính làm cái cuối rùi chuồn đây.
ý đồ scam không thành nhưng trước kia nó cũng đã ăn chặn tiền của rất nhìu người và fire acc vô lý.

nhờ @Shin xem xét về bảo hiểm của R2STeam xem thế nào.

MOD @themen cho thêm ý kiến đi nhé

Cho em hỏi, tuần lễ 05/03 -> 11/03 nhóm anh nhận được thanh toán từ tụi R2S chưa????
Tụi nó SCAM rồi hay sao ấy !
Nó báo Balance 0.00$, paid., nhưng kiểm tra Vietcombank KHÔNG CÓ TIỀN !

trước khi nó có kế hoạch SCAM nó đóng bảo hiểm 10 triệu là nó nghĩ cùng lắm là mất 10trieu, còn nó ăn của biết bao nhiêu người, nó thông báo làm tiếp dể cho mọi người cong đít lên làm nó kiếm 1 mớ đó mà, mẹ nó lần này nó mà SCAM nữa thì cái thằng TRÂN ĐỨC HƯNG trong cái thẻ ATM đông á của nó mình sẽ nhờ công an vào cuộc, vạch mặt nó ra.Cho n1o cơ hội cuối cùng tới sáng thứ 2 mà chưa có tiền thì nó sẽ biet1 tao, phải báo công an check cái thẻ đông á của nó thôi, khong nhịn dcuo nưa rồi.

Nói chung tớ thấy việc này nguyên nhân cũng từ việc bất đồng quan điểm và quan trọng hơn là việc Mr Hưng đã chơi ko đẹp sau khi có ý định ko hợp tác với FT đã tạo ra những con số sai lệch trong bảng tổng kết tuần. Chính việc này làm Admin FT nổi đóa lên và có cái nhìn thiếu thiện cảm với team VN . Mình nghĩ rằng những anh em nào có tài khoản quản trị đc cung cấp từ R2s hãy lập 1 topic tại http://help.fasttypers.org/community/ để có đề nghị nghiêm túc nhất với Admin FT đưa ra cách thức thanh toán và phương thức thanh toán sớm nhất cho những tài khoản Admin nhận từ R2s. Cứ lên đây lăng mạ nhau rồi ôn nghèo kể khổ ko làm gì được đâu.

thớt FT tạo ra thì thấy it ai để ý, mà mấy dụ thế này thì thấy dậy sóng vãi :| có phải dân cạp FT ở ẩn nhiều hay là GATO mua xô vô tạc nhau thế :s

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,960
171,032
Latest member
vothaihoa
Back
Top Bottom