• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

SCAM Tập hợp các bạn bị thằng smilemouse777 scam

fujinet

Banned
Reactions
0
MR
0.042
Như tiêu đề mình muốn tập hợp các bạn đã từng bị thằng smilemouse777 scam. Các bạn còn log chat hay bất cứ bằng chứng gì thì inbox mình, Mình sẽ tổng hợp lại và gửi cho C50. Không thể để những thằng như thế tồn tại được. Các bạn bị scam đều có tâm lý ngại không trình báo vì những lý do như số tiền không nhiều hay ngại dính dáng đến pháp luật. Vì điều này nên scam mới nhiều vậy và tồn tại lâu thế.

Last edited:
Reactions
24
MR
0.000
bank VN thì còn may ra tiền ảo thì còn lâu nhé bạn
tiền ảo ko được pháp luật VN công nhận nên khi xảy ra tranh chấp hay mất mát gì đều ko dc pháp luật VN bảo hộ

thienzing

Hero
Reactions
343
MR
0.774
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
tối ngày c50 , tụi nó ko rãnh để giải quyết mấy việc lẻ tẻ thế.Bị scam thì cứ kiếm tới nhà nó ra 2 đưa solo với nhau là xong

superturtle

Junior
Reactions
64
MR
0.009
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Như tiêu đề mình muốn tập hợp các bạn đã từng bị thằng smilemouse777 scam. Các bạn còn log chat hay bất cứ bằng chứng gì thì inbox mình, Mình sẽ tổng hợp lại và gửi cho C50. Không thể để những thằng như thế tồn tại được. Các bạn bị scam đều có tâm lý ngại không trình báo vì những lý do như số tiền không nhiều hay ngại dính dáng đến pháp luật. Vì điều này nên scam mới nhiều vậy và tồn tại lâu thế.
C5000 cũng chịu nói gì C50

gmailservice

Banned
Reactions
1,677
MR
0.001
Chat with me via Skype
Scam đi tù chưa bạn :3

Nói chung ngu thì chết... tổng hợp lại để biết thôi chứ... đừng mong kiện cáo làm gì.... trừ khi mấy anh scam rủi lòg thương... chứ đến bố c5000 cũng ko thèm quan tâm đâu:p:p:p:po_Oo_Oo_Oo_O

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,028
176,522
Latest member
namnesia

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week