Ask Tạo tranh chấp ở AP

chuongsnc

Senior
Reactions
154
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
tình hình là mình có tham gia 1 số site hyip đầu tư bằng AP, và nhiều lúc tiền bay vèo mất, nghe nói AP co thể tạo tranh chấp và có bạn đã từng tạo tranh chấp. Có bạn nào có kinh nghiệm vào tham gia thảo luận nhé.

tình hình là mình có tham gia 1 số site hyip đầu tư bằng AP, và nhiều lúc tiền bay vèo mất, nghe nói AP co thể tạo tranh chấp và có bạn đã từng tạo tranh chấp. Có bạn nào có kinh nghiệm vào tham gia thảo luận nhé.

Tình hình là mở tranh chấp với AP 95% là thất bại không hiểu sao nhưng những người mở thành công ở MMO này kiếm trên đầu ngón tay
Mình mở nhiều lần rồi nhưng toàn nhận thất bại
Trong khi mở bằng Paypal mình không hề thua

mình đó giờ mở AP 1 lần duy nhất và win :)
lau òi hok tranh chấp với ai nên hok biet sao nua :">

thằng Junior fbi2 biết gì mà chửi chủ thread. Ng ta chỉ hỏi và thảo luận vậy thôi, vậy mà cũng chửi, đúng vô văn hóa

thằng này ngu vl luôn. Cứ mở là đòi lại tiền đc à.

Có lẽ thằng này là thằng nào clone hoặc dân Newbie vố đối nào đây

Mod nên có những hành động tích cực để giảm thiểu những thành phần thô bỉ này

cái này la phải giỏi tiếng anh, gần như là thuyết trình, cộng vói photoshop nữa :D

Last edited by a moderator:
đm thằng này còn ngu nữa.
hôm trước là fbi1 bị ban bây giờ là fbi2 và sau này sẽ là...
Dốt thì phải học, không biết thì phải hỏi bạn à.
Bạn thông minh có kinh nghiệm thì chia sẻ đi, cớ sao cứ chửi hết người này tới người nọ vậy?
T cũng chỉ hỏi kinh nghiệm của mọi người thôi, cùng chia sẻ chứ có phải bảo cứ tranh chấp là được đâu.

Thằng AP cùi lắm có lần mở tranh chấp nó đề yêu cầu tranh chấp của bạn đã được giải quyết. Mừng quá ^^. Nó nói thêm 1 câu tiền của thằng bị tranh chấp hết rồi nên lần sau cẩn thận nhé . Close
Pó tay với nó

Thằng AP cùi lắm có lần mở tranh chấp nó đề yêu cầu tranh chấp của bạn đã được giải quyết. Mừng quá ^^. Nó nói thêm 1 câu tiền của thằng bị tranh chấp hết rồi nên lần sau cẩn thận nhé . Close
Pó tay với nó
vãi thế =))

Pó tay với nó
Nó trả lời hay hết ý rồi còn gì, làm mình không nó được câu nào nữa

mấy bạn đừng trả lời những phát biểu linh tinh.
người ta gọi tụi nó roll hay troll gì đó, chuyên bới mọc chuyện thiên hạ, chuyên phát biểu gây sốc, ko ai trả lời thì nó tắt đài.

có anh em nào rì pót thằng điên đó chưa nhể, ko thì để mình ra tay :D

---------- Post added at 08:00 PM ---------- Previous post was at 07:49 PM ----------

tranh chấp AP chắc tiền lớn mới ăn, tiền nhỏ nó ko thèm giải quyết, đúng ko nhể?

Tình hình là mở tranh chấp với AP 95% là thất bại không hiểu sao nhưng những người mở thành công ở MMO này kiếm trên đầu ngón tay
Mình mở nhiều lần rồi nhưng toàn nhận thất bại
Trong khi mở bằng Paypal mình không hề thua
Chỉ AE tranh chấp trong PP với huynh, trước bị 1 vụ, chán :((

Announcements

Forum statistics

Threads
421,040
173,114
Latest member
garung779

Most viewed of week

Most discussed of week