Ask Tạo sự kiện trực tiếp trên youtube??

lion5893

Junior
Reactions
3
MR
0.002
Em đã làm theo như hướng dẫn ở đây:
Nhưng mà khổ cái là nó chỉ hướng dẫn cài đặt, chứ nó không hướng dẫn sử dụng. Vì em muốn phát sự kiện trực tiếp capture màn hình ấy ạ. Mà em chỉ chọn được mỗi cái là qua WC thui. Bác nào làm cái sự kiện trực tiếp này rồi thi chỉ cho em với ạ.
Em dùng phần mềm core studio x6 để captute, khi bật cái Adobe Flash Media Live Encoder 3.2 lên rồi chọn thiếu bị là core capture thì lại ko được, báo lỗi. Em thử cài camtasia studio thì trong danh sách các thiết bị còn không cả có.
Bác nào biết chỉ em vụ này với ạ. Thanks nhiều ạ.

thấy bác lion5893 cày dữ quá ! hỏi anh google chuẩn nhất ^^anh ấy cái gì cũng biết !

chủ thớt hơi bị liều đấy đăng link của bạn lên đây coi chừng có người phá thì tiêu tùng đấy ^^:D

chủ thớt hơi bị liều đấy đăng link của bạn lên đây coi chừng có người phá thì tiêu tùng đấy ^^:D
Phá thế nào vậy?? Không phải của mình đâu nên mình ko sợ :D Tại thấy mấy người quay quát Phim vừa đi vừa khóc vtv3 nhiều người xem quá nên hỏi thui mà :)

Em đã làm theo như hướng dẫn ở đây:
Nhưng mà khổ cái là nó chỉ hướng dẫn cài đặt, chứ nó không hướng dẫn sử dụng. Vì em muốn phát sự kiện trực tiếp capture màn hình ấy ạ. Mà em chỉ chọn được mỗi cái là qua WC thui. Bác nào làm cái sự kiện trực tiếp này rồi thi chỉ cho em với ạ.
Em dùng phần mềm core studio x6 để captute, khi bật cái Adobe Flash Media Live Encoder 3.2 lên rồi chọn thiếu bị là core capture thì lại ko được, báo lỗi. Em thử cài camtasia studio thì trong danh sách các thiết bị còn không cả có.
Bác nào biết chỉ em vụ này với ạ. Thanks nhiều ạ.
Bạn xác nhận tài khoản youtube trở thành thành viên
sau đó vào Google+ Hangouts trực tuyến bạn nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week