Suggest Tạo lại tài khoản PP

AzazelTran

Banned
Reactions
126
MR
0.001
Insuree Balance
0
Tài khoản PP mình bị limit 180 days. Mình mún tạo tài khoản PP. Bây h mình lấy tên cũ nhưng đổi thứ tự tên ( đúng họ thôi ) sau đó sau này with về bank thì đổi tên lại cho giống vs ATM, địa chỉ thì ghi có dấu . V có dc ko các bạn :D

cho mình hỏi sao bạn lại bị limit thế , mình mới tạo paypal để hoạt động cũng đang thắc mắc

Nó thích thì limit , chán :(
@nambembis: bác trl dùm mình dc ko ạ :D

Last edited:
Mình thì luôn luôn khuyên các bạn dùng info thật trên CMND/Passport.

Thông tin cũ trên cái PP cũ của bạn đã bị blacklist. Và không dùng số bank / thẻ tín dụng / email... cũ.

Bạn có thể dùng info của người thân đi, trùng họ là tất nhiên, địa chỉ có thể đổi tí xíu so với PP cũ tránh cơ chế phát hiện trùng ĐC.

Làm ăn thì phải đàng hoàng, kiếm tiền sạch, tiền PP sạch thì có thể bán lấy VND hoặc nếu muốn rút tiền thì làm thêm cái thẻ ATM cũng tên người thân, rút về bank, cầm thẻ ra ATM tự rút.

Last edited:
đc hết.
sao ko tạo đúng tên mình, kỳ ghê ha? ^^

mình tạo tài khoản khác trùng với tk đã limit vẫn verify bằng visa ngân hàng khác đc, và dùng bt luôn

mình tạo tài khoản khác trùng với tk đã limit vẫn verify bằng visa ngân hàng khác đc, và dùng bt luôn
Thật ko bác :D. 1 ng dc tao mấy cái VISA nhỉ , mình tạo ngân hàng ACB vs Tech r :D

Thật ko bác :D. 1 ng dc tao mấy cái VISA nhỉ , mình tạo ngân hàng ACB vs Tech r :D
trước là ACB giờ là VCB bác ạ. nhưng địa chỉ mình bỏ đi phần đường phố chỉ ghi phường, quận TP thôi

Trường hợp này mình CÓ BIẾT tuy nhiên sống thọ được bao lâu thì khó nói lắm :)

Dùng cái đầu và tư duy chút chắc cũng không khó hiểu.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,875
170,936
Latest member
gameofchains

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week