Help Tăng thu nhập nghề PTU bằng cách tạo 1 Blog

cứ pót nhiều vào rồi nó mò vào, e éo biết seo siết j hết

quan điểm của cậu cũng hơi sai lầm một chút. :D

- - - Updated - - -

phân tích chuẩn rồi:) Lợi ích ầm ầm thế nhưng mà đầy người vẫn chăm chỉ spam lắm không thèm blog bleg gì đâu. Siều spam kiếm vẫn bộn

Tại cậu chưa đọc kỹ bài mình viết, mình có phủ nhận SPAM đâu, ủng hộ mà, ý mình là nên kết hợp cả 2 mà cậu, để mình có chỗ đứng của riềng mình và cũng tăng lợi nhuận mà cậu

thanks vì chia sẽ tiện đây xin hỏi mọi người ai biết thì giúp e với
e đang xây dựng cái blog WP.e gà mới tập tành làm trên localhost
câu hỏi là làm sao để khi post bài hình ảnh ở ngoài nó nhỏ và more vào trong nó hiện hình ảnh lớn
demo

dùng plugin hay theme gì ạ

câu hỏi là làm sao để khi post bài hình ảnh ở ngoài nó nhỏ và more vào trong nó hiện hình ảnh lớn
demo

sit đó dle mà thím. còn ý như bác muốn thì là do theme thì fai

Mỗi người mỗi ý tưởng và con đường phát triển khác nhau, các bác chém nhau làm gì:D, Bác thớt là có ý tốt tuy nhiên từ ý tưởng đến thành công được hay ko là tùy ở mỗi người thôi

demo

nếu rành code thì edit được, ko ngu code thì kiếm cái theme nào nó giống vậy thì chôm về

eblogtemplates.com có nhìu theme free cũng khá đẹp

demo

Thử dùng Plugin Auto Post Thumbnail xem sao bạn

Thử dùng Plugin Auto Post Thumbnail xem sao bạn

mình cũng đang tập làm site mà ko biết gì nhiều,chỉ biết cài themes xong rồi post bài thôi, chứ không biết gì cả, mong được các pro hướng dẫn, vd như các plugins cân thiết...có nhiều cái mình cài ra nhưng nó lại ra, jong như là chưa cài vậy?

mình cũng đang tập làm site mà ko biết gì nhiều,chỉ biết cài themes xong rồi post bài thôi, chứ không biết gì cả, mong được các pro hướng dẫn, vd như các plugins cân thiết...có nhiều cái mình cài ra nhưng nó lại ra, jong như là chưa cài vậy?

Có gì khó khăn PM mình giúp trong khả năng cho phép. Plugin cần thiết mình có thể giúp được

Bác nào bik chỉnh hộp seach của blogger bên trái sang bên faj~ ko....em tìm trong code..mà ko bik khúc nào để edit bác nào bik chỉ zùm em..thank nhìu:binhsua117:

cái này thì biết rồi .quan trong là làm sao cho các vị khách ko mời mà đến site của mình đây

cái này thì biết rồi .quan trong là làm sao cho các vị khách ko mời mà đến site của mình đây

SEO đó bạn, nhưng không phải tất cả. Có thể email, send tin nhắn,....

Vừa hí hửng có bác vào PM yahoo bảo đổi LR cho mình, nhưng lại còn tính chuyện Scam :-s. Sợ mình scam :(. Ôi thôi, thế này thì bó tay. Nếu bác ấy cần thì xin mình 15$ wmz, hoặc bảo em scam thì minh send luôn cho nó sớm chợ, ghét kiểu người này quá. Bộp cái đã bảo mình scam. mịa khỉ. Ko có thì đi ăn xin có bày đặt scam làm gì cơ chứ.

site mình k đặt ads vì khách nó k thíc :binhsua17:

Vừa hí hửng có bác vào PM yahoo bảo đổi LR cho mình, nhưng lại còn tính chuyện Scam :-s. Sợ mình scam :(. Ôi thôi, thế này thì bó tay. Nếu bác ấy cần thì xin mình 15$ wmz, hoặc bảo em scam thì minh send luôn cho nó sớm chợ, ghét kiểu người này quá. Bộp cái đã bảo mình scam. mịa khỉ. Ko có thì đi ăn xin có bày đặt scam làm gì cơ chứ.

ai thế cau.......................

Announcements

Forum statistics

Threads
418,685
170,777
Latest member
linkiwinfun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week