Help Tặng Sách GOOGLE ADSENSE cho anh em MMO4VN

Status
Not open for further replies.
Sặc bị dính key log à . Mình chưa mở ra xem thì có bị dính ko các bác. Chủ theart chơi đẹp quá, đang định c ơn

Vậy nhiều người cũng nói bậy lắm, chìu mở máy tính kiểm tra thì biết, hy vọng ko phải mất lòng tin

Info sách tại đây:

http://www.amazon.com/The-Adsense-C...?s=digital-text&ie=UTF8&qid=1331475837&sr=1-8

Phần mềm đọc sách:

http://calibre-ebook.com/download_windows

bạn nào muốn nhận sách nhấn Thanks và để lại email nha

Link Download:

http://www.mediafire.com/?q2691puyyhcwig8

có thể có kẻ đã nhận được sách từ mình rồi lợi dụng gắn keylog và gửi email cho các bạn còn lại... nên bây gời mình pub luôn để tránh gây hậu quả xấu đến mọi người

Email duy nhất mình sử dụng là [email protected]

ở report của SongSamDong bạn ấy nhận được file .RAR trong khi file sách của mình là epub (các bạn nhận sách đầu tiên có thể làm chứng cho mình). Tên file của mình là "Adsense Code_ What Google Never Told You about Making Money with Adsense, The - Comm, Joel.epub" còn trong hình là "What Google Never Told You about Making with Adsense.rar"

View attachment 8631

Xin lưu ý là khi up lên Mediafire nó quét virus file xong mới có link down và mình có quét bằng AVG Pre nhưng hok thấy gì

View attachment 8647

Mình sẽ rút kinh nghiệm ở những đợt share sau

Mình phô cái email gửi keylog cho mình để a e xem. Hic hic.
Hic hic.jpg

Nhận đc chính xác mail từ bạn này, nhưng chỉ có link info sách mà ko có sách :D
Mình pm đứa em cũng đăng ký nhận sách thì nó nói nhận được link MF cơ mà, thế là xin link down về :D
File đuôi epup Adsense Code_ What Google Never Told You about Making Money with Adsense, The - Comm, Joel.epub đúng như chủ topic nói :D

Nhận đc chính xác mail từ bạn này, nhưng chỉ có link info sách mà ko có sách :D
Mình pm đứa em cũng đăng ký nhận sách thì nó nói nhận được link MF cơ mà, thế là xin link down về :D
File đuôi epup Adsense Code_ What Google Never Told You about Making Money with Adsense, The - Comm, Joel.epub đúng như chủ topic nói :D
quả này ăn keylog rồi !!! hic hic !!

Mà sao ko post link trực tiếp để mọi người down luôn, đỡ phải gửi mail từng ng cho phiền phức. Tớ nghĩ mọi người vẫn bấm thank bt mà :D

---------- Post added at 05:31 PM ---------- Previous post was at 05:30 PM ----------

quả này ăn keylog rồi !!! hic hic !!

Ăn keylog sao bạn :$

Ờ đúng r , éo phải cái email của chủ thớt! Nhưng mình cũng bị dính chưởng rồi , thôi thay mặt những anh em vừa mới ném gạch , mình xin lại số gạch đã ném , mong chủ th lượng tình hảo tâm trả lại

Mà sao ko post link trực tiếp để mọi người down luôn, đỡ phải gửi mail từng ng cho phiền phức. Tớ nghĩ mọi người vẫn bấm thank bt mà :D

---------- Post added at 05:31 PM ---------- Previous post was at 05:30 PM ----------

Là phần mềm đánh cắp thông tin đó!

nó gửi email mình dowload về !! nhấp vào 1 phát thấy ko thấy gì !!! giờ làm sao nhỉ .hazzzz

Mình down file tên như chủ thớt nói rùi nhưng chưa mở vì chưa down pm đọc đuôi epup, có nên mở ko ta :D

Avira và Avast ko có ý kiến gì với link down từ chủ thớt :D
Rút kinh nghiệm lần sau ai tặng sách thì post link luôn chứ đừng gửi qua mail dễ bị bọn gian lợi dụng ;))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,448
172,539
Latest member
theblues112

Most viewed of week

Most discussed of week