Help Tăng lượt tải apps trên google play!

AndyHP

Junior
Reactions
29
MR
0.002
Xin chào mọi người, sắp tới em có dự định upload một apps lên google play. Em hơi có thắc mắc về vụ lượt install của apps. Em có thể tự tăng lượt install này lên bằng cách em tự tải, tự install và lặp lại bằng cách tools change thiết bị, ở trên ip Việt Nam. Thì có được không? Hoặc nếu có cách khác để tăng lượt install lên thì các bro hướng dẫn em, cmt em sẽ liên lạc nhé.
Nếu có đăng bài sai box, các mod vui lòng move giúp em, cảm ơn!

Xin chào mọi người, sắp tới em có dự định upload một apps lên google play. Em hơi có thắc mắc về vụ lượt install của apps. Em có thể tự tăng lượt install này lên bằng cách em tự tải, tự install và lặp lại bằng cách tools change thiết bị, ở trên ip Việt Nam. Thì có được không? Hoặc nếu có cách khác để tăng lượt install lên thì các bro hướng dẫn em, cmt em sẽ liên lạc nhé.
Up 1 app lên google play thì nguời up hẳn là 1 developer rồi. Cái trình này hơn hẳn mọi người ở MMO rồi. Sao còn đi hỏi và xin hướng dẫn nhỉ.
Nếu không phải là 1 developer mà cần hiểu thêm thì ắt phải tốn tiền rồi. Ai hơi đâu đi hướng dẫn không không tốn cơm để người khác được ăn cơm chứ nhỉ.

Up 1 app lên google play thì nguời up hẳn là 1 developer rồi. Cái trình này hơn hẳn mọi người ở MMO rồi. Sao còn đi hỏi và xin hướng dẫn nhỉ.
Nếu không phải là 1 developer mà cần hiểu thêm thì ắt phải tốn tiền rồi. Ai hơi đâu đi hướng dẫn không không tốn cơm để người khác được ăn cơm chứ nhỉ.
dev không biết về chuyện này cũng không có gì lạ. giống mấy đứa chuyên code mà không biết cài win, sửa máy này nọ thôi.

Sao đâu nhỉ, em không phải coder, em mua apps và em chỉ muốn nâng lượt install lên dùng cho mục đích khác. Em chưa rõ lắm thì em vào hỏi, tiện thể nếu ai có dịch vụ đó sẵn thì em thuê, mua. Em đâu có xin cơm của bro đâu @candylop ;);). Từ lúc bắt đầu đến giờ em toàn phải mua mọi thứ để đến bước bây giờ cơ mà!

Ờ nói chung là tăng lượt tải kia cũng năm bảy đường. Tăng không hợp lý và không đúng thì cũng ko có hiệu quả gì.

Ờ nói chung là tăng lượt tải kia cũng năm bảy đường. Tăng không hợp lý và không đúng thì cũng ko có hiệu quả gì.
vâng, tại suy nghĩ ban đầu của em là tải xong dùng tools remove sạch và tải lại thì vẫn được, em đinh ninh đi hỏi mới vỡ lẻ là cần phải đổi cả gmail. Nếu không thuê đc dịch vụ thì em tự mua gmail về và tự làm thủ công thôi :D :D. Nếu có kinh nghiệm gì bro cứ chia sẻ :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

telegram: @Devproseo

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,393
171,446
Latest member
jeology
Back
Top Bottom