Tặng bản quyền phần mềm làm SEO - Mass SEO Content: đăng lên 1.000 webiste vệ tinh !

Chào bạn chủ topic, nếu bạn không muốn tiếp tục tặng Key miễn phí thì bạn nên đóng topic tại đây. Bạn không nên lợi dụng thông tin của chúng tôi để buôn bán trao đổi cho các đơn vị quảng cáo khác.
Chào bạn!
Chương trình tặng key miễn phí Aloxovn Team vẫn tiếp tục tặng Lic cho bạn nào chưa đăng ký, vậy nên topic này vẫn hoạt động bình thường.
Aloxovn Team hoàn toàn không buôn bán, trao đổi cũng như việc cung cấp thông tin cá nhân của bất kỳ bạn nào cho một đơn vị thứ 2 nhằm mục đích thu lợi. Bạn yên tâm nhé!
P/S: Lic bản quyền phần mềm đã được mình Reply ở cmt đăng ký của bạn, bạn vui lòng check lại để active vào phần mềm.
Cảm ơn bạn!

Ủa cái này phải mua bản quyền mà:( Chắc bạn chủ top Crack à?
Chào bạn!
Aloxovn Team là một thành viên lớn trong đại gia đình MFP Team - chủ sở hữu bản quyền bộ công cụ phần mềm marketing online mang thương hiệu "MASS". Chính vì vậy bạn hoàn toàn yên tâm về bản quyền cũng như sản phẩm tặng các bạn được cung cấp bởi "chính chủ" :D

Đây là chương trình tặng bản quyền miến phí 02 tháng của một trong các phần mềm hỗ trợ marketing online tốt nhất mà Aloxovn Team tổ chức trên hệ thống các diễn đàn về công nghệ. Rất mong các bạn đón nhận, sử dụng, chia sẻ và đóng góp ý kiến để phần mềm ngày càng hoàn thiện hơn, giúp ích được nhiều hơn cho các bạn.

Thanks! :)

ID: vAS230T5T0A9ceiD5SeA
Mail: [email protected]
SĐT: 01889900058

Cảm ơn bác thớt trước nhé :)
Bạn nobitammo4 và traimo91 là 1, bạn dùng 2 nick để được cấp 2 key à?
Các bạn vui lòng chỉ nhận mỗi người 1 key thôi nhé, mình check trên hệ thống phát hiện thấy một số bạn dùng các nick khác nhau để đăng ký nhận bản quyền phần mềm, và điều này không hợp lệ.
Key này của bạn đã được cấp trước Tết và đã hết hạn. Key mới mình vừa cấp cho bạn qua nick nobitammo4 bạn vui lòng check lại và lần này mình linh động châm chước. Không có lần sau bạn nha :)

hix vẫn chưa nhận đc key của bác :(
Các bạn vui lòng chỉ nhận mỗi người 1 key thôi nhé, mình check trên hệ thống phát hiện thấy một số bạn dùng các nick khác nhau để đăng ký nhận bản quyền phần mềm, và điều này không hợp lệ.
Key này của bạn đã được cấp trước Tết và đã hết hạn. Key mới mình vừa cấp cho bạn qua nick nobitammo4 bạn vui lòng check lại và lần này mình linh động châm chước. Không có lần sau bạn nha

Key này của bạn đã được cấp trước Tết và đã hết hạn. Key mới mình vừa cấp cho bạn qua nick nobitammo4 bạn vui lòng check lại và lần này mình linh động châm chước. Không có lần sau bạn nha
ặc làm gì có bạn :(

Key này của bạn đã được cấp trước Tết và đã hết hạn. Key mới mình vừa cấp cho bạn qua nick nobitammo4 bạn vui lòng check lại và lần này mình linh động châm chước. Không có lần sau bạn nha :)
nhận đc key rồi nhé. CÒn vấn đề nobita kia đêck biết là ai nhé. Có phải trẻ con đâu mà làm trò mèo

nhận đc key rồi nhé. CÒn vấn đề nobita kia đêck biết là ai nhé. Có phải trẻ con đâu mà làm trò mèo
Mình check thì thấy 2 user đó đều cung cấp trùng 1 ID :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,482
171,522
Latest member
lamtit

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week