Suggest Tặng 5 VCC thường và 5 AVS VCC dùng cho Paypal cho bạn nào nhanh tay.

Status
Not open for further replies.
bạn ơi mình vào như hướng dẫn mà ko dc nó ra ntn
You must browse the index first.
Bạn phải vào index trước rồi mới vào trang code.php. Vào trang code để tạo session đó.

CODE: dmNjbmdvbi5jb204Mzk3MTg4NzU1 một VCC nhé Cảm Ơn!
11h59, chia buồn với bạn, 1 code thì sớm vài giây, một code thì muộn vài giây

CODE: dmNjbmdvbi5jb202Mzg3NjY2Njg0 Một AVS VCC

AVS thì phải cung cấp address bác vuong ơi. ^_^ Chúc mừng bác lần này. ^_^ mãi cũng trúng nhì? send adddresss vào inbox cũng dc nhé.

ôi trời ơi giờ phải làm sao đây

mình nhận được rồi thanks chờ code của bạn
ôi trời ơi giờ phải làm sao đây
Cậu ơi, vui lòng giải thích cho mình với là ở trên, cậu đã nhận dc VCC và chờ code. Tớ send code cho cậu thì cậu lại trưng ra "we have disabled the use of this card on paypal" là sao? Cậu có thể bổ sung thêm thông tin ví dụ pp cậu là pp nước nào? Vì sao lại ra message đó không?

Tớ nghĩ lý do là: Cậu đã dùng cho 1 paypal khác, nay dùng lại con VCC đó cho 1 account khác nữa, điều đó là không thể được. Mỗi VCC chỉ dùng dc cho 1 account.

Cách giải quyết cũng khá rõ ràng, vui lòng contact paypal. Paypal hướng dẫn ở đây: https://www.paypal-community.com/t5/About-Settings-Archive/Problems-with-my-card/td-p/703105 Nhưng lý do thường là: card nói chung (ko kể VCC hay CC) đã dùng ở chỗ khác và account kia hỏng rồi. VCC của cậu cũng là ko AVS, nên paypal cậu ở nước nào, address ra sao không thấy nói đến?

Cậu ơi, vui lòng giải thích cho mình với là ở trên, cậu đã nhận dc VCC và chờ code. Tớ send code cho cậu thì cậu lại trưng ra "we have disabled the use of this card on paypal" là sao? Cậu có thể bổ sung thêm thông tin ví dụ pp cậu là pp nước nào? Vì sao lại ra message đó không?

Tớ nghĩ lý do là: Cậu đã dùng cho 1 paypal khác, nay dùng lại con VCC đó cho 1 account khác nữa, điều đó là không thể được. Mỗi VCC chỉ dùng dc cho 1 account.

Cách giải quyết cũng khá rõ ràng, vui lòng contact paypal. Paypal hướng dẫn ở đây: https://www.paypal-community.com/t5/About-Settings-Archive/Problems-with-my-card/td-p/703105 Nhưng lý do thường là: card nói chung (ko kể VCC hay **) đã dùng ở chỗ khác và account kia hỏng rồi. VCC của cậu cũng là ko AVS, nên paypal cậu ở nước nào, address ra sao không thấy nói đến?
paypal mình là paypal việt nam
chuyện là thế này hôm qua sau khi nhận được code của cậu thì mình vào paypal để confirm, ngay lúc mình click confirm thì mạng bị lag thì nó hiện ra dòng chữ có nội dung là: bạn đã nhập quá số lần cho phép chúng tui phải vô hiệu hóa cái card này trên paypal ......
nếu như mình không thể verify paypal được (mình thấy nguy cơ là rất lớn) thì mình có thể dùng VCC đó để làm gì hay phải bỏ nó

paypal mình là paypal việt nam
chuyện là thế này hôm qua sau khi nhận được code của cậu thì mình vào paypal để confirm, ngay lúc mình click confirm thì mạng bị lag thì nó hiện ra dòng chữ có nội dung là: bạn đã nhập quá số lần cho phép chúng tui phải vô hiệu hóa cái card này trên paypal ......
nếu như mình không thể verify paypal được (mình thấy nguy cơ là rất lớn) thì mình có thể dùng VCC đó để làm gì hay phải bỏ nó

Đấy, nó phải có lý do như thế chứ. Cậu đã dùng ở 1 account khác rồi, (lag và nhập quá số lần nữa), rồi mang sang account khác xài nữa thì ko dc rồi.

VCC kia thì coi như bỏ rồi. Kiếm cái SSH tốt hơn 1 tý cậu ạ, xài FF ấy thì nó đỡ lag (kiểu connection reset, nó sẽ cố chờ để load dc từng nào hay từng ấy).

Thôi cậu chờ 12h trưa nay thử lại vận may nữa nhé. Chúc cậu may mắn.

Đấy, nó phải có lý do như thế chứ. Cậu đã dùng ở 1 account khác rồi, (lag và nhập quá số lần nữa), rồi mang sang account khác xài nữa thì ko dc rồi.

VCC kia thì coi như bỏ rồi. Kiếm cái SSH tốt hơn 1 tý cậu ạ, xài FF ấy thì nó đỡ lag (kiểu connection reset, nó sẽ cố chờ để load dc từng nào hay từng ấy).

Thôi cậu chờ 12h trưa nay thử lại vận may nữa nhé. Chúc cậu may mắn.
Để 12h thử vận may lần nữa vậy

CODE: dmNjbmdvbi5jb205NDcxNDkyNjgw VCC thường

vận may không đến lần thứ 2. haizz

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,593
170,688
Latest member
inhopanphat