• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Tặng] 2WMZ cho bạn nào trả lời chuẩn nhất câu hỏi này.

HT2402

Junior
Reactions
123
MR
0.000
Lý do là em có cái kênh video ytb.
Câu hỏi là : làm sao biết địa chỉ email của kênh đó.? (chỉ xài 1pass nên nhớ pass mà ko thể nhớ mail)

Câu trả lời là không bao giờ mò ra đc email của kênh đó, nếu quên thì coi như đi tong luôn. Còn không thì chịu khó login từng đống mail
quá xui, úp chơi 5 cái video sau 2 tháng search thấy lên top luôn, mỗi video gần 400k view, kênh cày thật thì nó đc vài k viẻw cho cả trăm video.

Lý do là em có cái kênh video ytb.
Câu hỏi là : làm sao biết địa chỉ email của kênh đó.? (chỉ xài 1pass nên nhớ pass mà ko thể nhớ mail)
:)) bị y chang mình nè, nhớ pass nhưng quên mail log kênh, mấy tháng sau bỗng dưng nhớ ra email thì lại quên pass, khổ quá :"> acc ga có pin rồi. Giờ nhìn kênh lên view ầm ầm mà đau lòng.

kênh phụ àh :D

Vào Channel => About => Google+ rồi nhìn tên mà nhớ lại mail
Ko dc nữa thì mướn coder viết cho cái tool login hàng loạt và check cái tên Google+ đó
Ko dc nữa thì thôi

cảm ơn mọi người tư vấn, hết cách, có hôm đang ngồi cà phê ngắm gái lại nhớ hàng loạt bí mật kinh thiên động địa, có khi ngồi nặn ko ra đc 1 ký tự trong cái mail. hic. quá buồn.

cảm ơn mọi người tư vấn, hết cách, có hôm đang ngồi cà phê ngắm gái lại nhớ hàng loạt bí mật kinh thiên động địa, có khi ngồi nặn ko ra đc 1 ký tự trong cái mail. hic. quá buồn.
cùng lắm thì bạn vô channel like hay comment một câu gì đó rồi check xem mail nào nhận được noti thì chính là mail channel đó

cùng lắm thì bạn vô channel like hay comment một câu gì đó rồi check xem mail nào nhận được noti thì chính là mail channel đó
bạn đùa hay thật dzay? đã ko nhớ đc cái đ/c mail là gì thì like hay cmt làm sao bạn biết nó có thông báo? hicc

chịu rùi :confused:

bạn đùa hay thật dzay? đã ko nhớ đc cái đ/c mail là gì thì like hay cmt làm sao bạn biết nó có thông báo? hicc
Ý mình là nếu bạn có 1 list mail thì làm vậy
Hoặc nhớ xem đã từng log mail ở đâu thì thử tìm lại History xem

hỏi youtube ấy, bảo có kênh này bị quên mail đăng ký, hên xui thì nó trả lời, spam nó mỗi ngày không được thì chịu

2 ít quá . bèo lắm là 50$ mới chỉ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom