Event Tặng 20 thẻ cào 50k miễn phí -> Bầu chọn nâng cấp site ExchangeWMZ.com

Status
Not open for further replies.
done!!!! mong được nhận giải :))

bạn nên thêm chức năng mua thẻ cào nữa đi,cái đó có thể ko dc bao nhiêu với bạn nhưng sẽ giúp mem trong lúc gấp,
thứ 2 nữa những hình thức thanh toán bạn nên cố gắng thêm mức tối đa,tại vì mỗi người,mỗi vùng có bank phổ biến khác nhau,như mình ở đây ko có vcb vs da bank nên rút tiền atm hơi khó
bạn muốn ptrien lâu dài ko những nhìu bank mà còn giá cũng tốt nữa,cái giá của site bạn vẫn chưa cạnh tranh dc vs những bank khác đâu,giá đó mình còn chả dám dg lần nào @@,mong sau này có giá tốt,có nhìu lợi thế hơn site khác,hỗ trợ các newbie giao dịch ít $

Rất cảm ơn bạn đã đóng góp ý kiến rất hữu ích, bên mình sau thời gian kết thúc Even này sẽ tiến hành phát triển những ứng dụng mà ae quan tâm nhất, tiêu chí phục vụ ae tốt nhất có thể!

This Connection is Untrusted

You have asked Firefox to connect
securely to exchangewmz.com, but we can't confirm that your connection is secure.
Normally, when you try to connect securely,
sites will present trusted identification to prove that you are
going to the right place. However, this site's identity can't be verified.

What Should I Do?

If you usually connect to
this site without problems, this error could mean that someone is
trying to impersonate the site, and you shouldn't continue.

ko hỉu bị gì đây, có nên vô vote kiếm thẻ ko nhỉ!!!!!!!!!!

Gỡ Firefox cài lại đi bạn ơi, hoặc xài Chrome. Firefox của bạn đang bị lỗi rồi đấy :D

Thêm nhiều bank càng tốt bạn ạ, sẽ có nhiều lựa chọn cho người muốn rút tiền:D
Hihi, căn bản thêm quá nhiều bank cần nhiều sự đầu tư thời gian, công sức và dollar nữa :p
Tuy nhiên bên mình sẽ cố gắng hết sức vì lợi ích chung của toàn ae mmo ^^

Gỡ Firefox cài lại đi bạn ơi, hoặc xài Chrome. Firefox của bạn đang bị lỗi rồi đấy :D
ko bít sao nữa, đang xài FF tích hợp sẵn của Ubuntu 12, mà ko sao liều vote cho bác rùi ^^, có thể dùng số của ace ba mẹ vote típ được ko thớt, nếu được để mình quất típ lun. hihi!!@@

nếu bác có mở dịch vụ mới sẽ ủng hộ :p

ko bít sao nữa, đang xài FF tích hợp sẵn của Ubuntu 12, mà ko sao liều vote cho bác rùi ^^, có thể dùng số của ace ba mẹ vote típ được ko thớt, nếu được để mình quất típ lun. hihi!!@@
Hehe, thanks người ae, nhưng mình vote 1 phát là ok rồi mà, cảm ơn nhiều nhé! :D

- - - Updated - - -

Đã dùng dịch vụ bác này GOOD !
Thanks bác nhiều, với sự động viên ủng hộ của bác và ae, bên mình sẽ cố gắng phát triển cả về system và support khách hàng ngày một tốt hơn! :D

đã dùng qua và rất good like
Thay mặt BQT xin cảm ơn ae mmo đã tin tưởng sử dụng dịch vụ và ủng hộ nhiệt tình!
Chúc AE luôn mạnh khỏe, làm việc hăng say kiếm thật nhiều tiền ^^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,018
173,090
Latest member
sirius50cc

Most viewed of week

Most discussed of week