New Tặng 100K Đánh Future

VieFb

Newbie
Reactions
2
MR
0.139
Như Tiêu Đề, Mình Đang Chạy Tìm Người Đi Trọn Tương Lai Nên Có Code Tặng Cho Ae 100k. AeLọc Có Thể Rút Luôn Về ATM.
Thừa Thì Không Mất Gì Mất Mỗi Thời Gian, Ae Nã Quan Tâm Ib Mình Qua Telegr: @blogviefb Để Mình Tặng Cho Ae Nhé!
Tặng QUÀ (2).png

đã reg, nạp , kyc bay 50k và méo rút đc :) app onus cho ae nào chưa biết

đã reg, nạp , kyc bay 50k và méo rút đc :) app onus cho ae nào chưa biết
v chắc bạn chưa gặp đúng đối tác rồi, họ chỉ tuyển lấy số lượng, đăng ký xong là bỏ mặc, b nạp 50k để KYC nhưng số tiền rút tối thiểu là 200k, nếu bắt buộc phải nạp 200k thì ms rút đc, còn ít hơn sẽ không đủ min rút nhé b.

đã reg, nạp , kyc bay 50k và rút gọn :) app onus cho ae nào chưa biết
chán thanh niên hoi, đòi rút cả tiền future được tặng :))). nói rõ là bán tt mất phí muốn rút ngay thì bán qua ĐTKD min là 200k, Max hài

v chắc bạn chưa gặp đúng đối tác rồi, họ chỉ tuyển lấy số lượng, đăng ký xong là bỏ mặc định, b nạp 50k để KYC nhưng số tiền rút tối thiểu là 200k, nếu bắt buộc phải nạp 200k thì ms rút đc, còn ít hơn sẽ không đủ phút rút nhé b.
SP tận răng, hỗ trợ 1 vs 1 luôn mà nó thế *** nào, cứ nhằng nhằng muốn rút 100k future được tặng, đã nói rõ là tặng đánh lãi rút rồi, xong không rút được quay sang rút đòi rút 50k, mặc dù đã sp kêu min bán tt mất phí, bán qua ĐTKD min 200, chưa kịp bảo nó đưa ATM đây mình bank luôn cho 50k thì nó block :))) hết cứu

Nó lùa gà nó tưởng mem MMO là tụi con nít trên mấy nhóm fb nên muốn đăng lên lùa gà.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,900
Latest member
THACHTHINGOC

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week