Event Tặng 10 vé tham dự hội thảo kiếm tiền trực tuyến

Status
Not open for further replies.
Thật buồn cười, paid-to-promote - hình thức kiếm tiền lâu đời ở mmo4me , bao nhiu topic hướng dẫn chi tiết, hỗ trợ anh em đầy đủ ra đó, cậu tự dưng ở đâu nhảy vô bày đặt tổ chức hội thảo , bày đặt tặng 10 vé , kiếm ref PTP thì nói ra lun cho rồi! cậu này có tài chém gió siêu hạng!

chuẩn men, mình cũng nghĩ vậy, bạn ấy dùng dịp này để PR cho bản thân trong khi chưa thấy proof đâu, haizz marketing kiểu này lỗi thời rầu cậu.

nhìn mấy cái proof thấy cậu ngày kiếm chưa tới 1 $ mà bày đặt tổ chức hội thảo hướng dẫn kiếm tiền trưc tuyến - cậu dùng từ nên đúng chuẩn mực 1 chút,đừng có nói quá như vậy - 1 kiểu nổ để lôi kéo,dụ dỗ thường thấy ở mấy anh đa cấp! Không biết lúc trước cậu có được huấn luyện bởi mấy anh đa cấp hay không mà cách nói chuyện lôi kéo giống hệt!

Hơ, tùy điều kiện của từng người mà. ;)
Có nổ thì cũng nổ nhỏ thui mà
"Tôi đã kiếm 1$ hàng ngày trên internet như thế nào và bạn cũng có thể làm vậy"

Kiếm được nhiều tiền nhưng không dám shared thì mới đáng để bàn
Ăn một mình đau tức, làm một mình cực thân mà.

Hơ, tùy điều kiện của từng người mà. ;)
Có nổ thì cũng nổ nhỏ thui mà
"Tôi đã kiếm 1$ hàng ngày trên internet như thế nào và bạn cũng có thể làm vậy"

Kiếm được nhiều tiền nhưng không dám shared thì mới đáng để bàn
Ăn một mình đau tức, làm một mình cực thân mà.
cậu đang share mọi người kiếm $ à? ngụy biện nè! thấy cậu đang nổ, nói quá, phóng đại để dụ dỗ , lôi kéo mọi người làm ref cho cậu thì đúng hơn, cậu xem thử bao nhiu topic hướng dẫn chi tiết, hỗ trợ nhiệt tình chơi ptp không cần đăng kí dưới link ref tại mmo4me rồi? họ share rất bình dân, bình thường chứ không nổ như cái " hội thảo" của cậu! keke

:eek:, ơ, vẫn cho rằng mình nổ à.
Sao mà cậu coi qua cái hội thảo đó chưa thế. 22/12 nó mới diễn ra cơ mà

:eek:, ơ, vẫn cho rằng mình nổ à.
Sao mà cậu coi qua cái hội thảo đó chưa thế. 22/12 nó mới diễn ra cơ mà
kiếm tiền với ptp chỉ có lấy link bỏ vào web có traffic ngon hoặc treo hitleap , jingling, quăng lên vps thôi - những cái này ở đây hướng dẫn chi tiết từ rất lâu rồi, cái hội thảo câu cậu có gì hot :)

Những thứ cậu nói đến thật tuyệt, Hội thảo mình tạo không chỉ cung cấp những thủ thuật đơn giản vậy mà còn cung cấp thủ đoạn phức tạp nữa nên không public được ::D
Yêu cầu các bạn tham gia không ghi hình chụp ảnh hội thảo nha :cool:

Vãi hội thảo ptp, Kiệt Lặc đâu nhận thớt làm sư phò kìa con chó, nhanh còn kiếm tiền mua gạo ăn tết :D

:p Vậy thì làm đệ đi, chưa đủ điều kiện thi học phần sư phụ rùi
=)) =)) hại não với bạn trẻ quá, vậy là đủ hiểu cái hội cmn thảo của bạn có gì rồi, tếu ko chịu dc

=)) =)) hại não với bạn trẻ quá, vậy là đủ hiểu cái hội cmn thảo của bạn có gì rồi, tếu ko chịu dc
;) lại vậy rồi. Ủng hộ hội thảo của mình đi, biết đâu bạn kiếm được vài đơn hàng vps không chừng.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,153
172,204
Latest member
manhhoangvn123
Back
Top Bottom