Event Tặng 10$ cho khách hàng giao dịch nhiều nhất và 1$ cho 50 khách hàng đầu tiên!!!!

Status
Not open for further replies.
EVENT TẶNG 1$ CHO 50 KHÁCH HÀNG ĐẦU TIÊN ĐÃ KẾT THÚC NHA MỌI NGƯỜI. CẢM ƠN CÁC BẠN ĐÃ-ĐANG VÀ SẼ TIẾP TỤC ỦNG HỘ DỊCH VỤ CỦA CHÚNG TÔI.
Giải thưởng 10$ cho khách hàng có tổng giao dịch nhiều nhất chúng tôi sẽ công bố và trao giải vào ngày mai

The amount of 1 USD has been withdrawn from your Perfect Money account. Accounts: U3377393->U4358097. Memo: Event frommchange.vn, chúc vui ve!!!. Date: 14:38 08.11.13. Batch: 40262578.
Thank bạnn đã ủng hộ, cafe vui vẻ nhé!
tk bac' !
se ung ho bac' nhiet tinh` :D

khi nào kết thúc event bạn pm cho mình để mình close topic nhé :D
Chào bạn!
Event tặng 1$ cho 50 khách hàng đầu tiên đã kết thúc rồi.
Chỉ còn trao giải 10$ cho khach hàng giao dịch nhiều nhất( lấy danh sách kết thúc từ 24h 8/11), Người trúng giải là 1 khách hàng giao dịch MWZ không commnet trên event nên mình không biêt số TK PM, nên chưa trao giải được, đã contact email và chờ trả lời nhưng vẫn chưa thấy trả lời, đến hạn 13/11 nếu kh đó không có phản hồi thì mình sẽ trao cho khách hàng có tổng giao dịch nhiều thứ 2, mình sẽ thông báo bạn closed topic, Thanks!

Chào bạn!
Event tặng 1$ cho 50 khách hàng đầu tiên đã kết thúc rồi.
Chỉ còn trao giải 10$ cho khach hàng giao dịch nhiều nhất( lấy danh sách kết thúc từ 24h 8/11), Người trúng giải là 1 khách hàng giao dịch MWZ không commnet trên event nên mình không biêt số TK PM, nên chưa trao giải được, đã contact email và chờ trả lời nhưng vẫn chưa thấy trả lời, đến hạn 13/11 nếu kh đó không có phản hồi thì mình sẽ trao cho khách hàng có tổng giao dịch nhiều thứ 2, mình sẽ thông báo bạn closed topic, Thanks!
topic của bạn bữa giờ mình cũng xem qua mấy lần mình biết cái event đầu đã xong chỉ còn event thứ 2 nên mình mới reply để nói là khi nào xong bạn pm cho mình biết để close ấy ,thanks :D

Tình hình là đã đợi 5 ngày vẫn chưa nhận được phản hồi từ khách hàng có tổng giao dịch nhiều nhất nên mình sẽ trao giải này cho khách hàng có tổng giao dịch nhiều thứ 2
Đơn hàng 103

The amount of 10 USD has been withdrawn from your Perfect Money account. Accounts: U3377393->U4205422. Memo: Event frommchange.vn, chuc mung ban!. Date: 19:30 13.11.13. Batch: 40834948.

Cảm ơn bạn đã ủng hộ!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,488
171,536
Latest member
phongtom

Most viewed of week

Most discussed of week