• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

tamcongtu_thattinh08 phá group captcha. anh em chú ý đề phòng

mrkentvlvn

Senior
Reactions
231
MR
0.000
tình hình hôm nay có nick yahoo tamcongtu_thattinh08 xin làm việc pay ngày với captcha typer. mình giao việc cậu ý đánh toàn code rác

log chat giao acc

Cach làm việc :

Kết quả làm việc:

Lr checked:

anh em tuyển ref cẩn thận :)
Đây là thông tin:
http://mmo4me.com/showthread.php?54...-Lookandearn&p=1102178&viewfull=1#post1102178

2pic tuyển ref:

http://mmo4me.com/showthread.php?80...Tuyen-Mem-Captcha-Gia-caoThanh-toan-theo-ngay

Last edited by a moderator:
qlink, ct reg cai panel ma gõ, cỡ 2$ là pay rồi. lười thì bị scam ráng chịu.

móa cùng làm ăn mà chơi đểu nhau, ăn ko đc đạp đỗ, vãi cái thể loại cờ hó @@, MOD banned nó đi chơ để làm j bẩn 4rum

qlink, ct reg cai panel ma gõ, cỡ 2$ là pay rồi. lười thì bị scam ráng chịu.

ko đọc cứ cmt tào lao nhảm nhí

Cùng là người Việt Nam mà chơi đểu nhau thế ?
Những tên cheat như thế này, dần dần captcha sẽ không có cho bà con kiếm tiền, còn nếu còn thì rate sẽ giảm, đến lúc đó người chịu thiệt là chúng ta.

theo mình biết là thằng này ko chỉ phá 1 mình mình
mình hên hát hiện sớm nên ko đi cái acc CT

- Ban cho rồi thành phần rác rưởi này :binhsua51:

up típ cho mọi người cảnh giác - khuyến cáo ai đang làm cho nó thì cẩn thận coi chừng có ngày ăn scam nhá - đi phá người khác đúng là tiểu nhân :binhsua122::binhsua122::binhsua122:

cũng may là gr ct, mình đã bị phá gr pix 1 lần, view code thấy mà thôi kệ, còn mấy bạn làm banned id xong lặn luôn thì cũng kha khá:binhsua58::binhsua141:

cũng may là gr ct, mình đã bị phá gr pix 1 lần, view code thấy mà thôi kệ, còn mấy bạn làm banned id xong lặn luôn thì cũng kha khá:binhsua58::binhsua141:

Chị Ly :
Tuyển mem Pix, mem bị ban id, mình nói ra bảo đền $ => Mích lòng. Còn không nói => Mình chịu lỗ.
Chia sẻ cùng chị.

từ wa tới h lo banned mất admin ids.
tới h check thấy id vẫn bt
chắc ko sao r

Captchatypers, acc con làm acc con chịu, bạn khỏi lo ban acc chủ.

thấy tên LR sao giống 1 mem của 1 hội captcha khác thế. 1 là tên này muốn chơi xỏ các team cạnh tranh khác, 2 là tên này chôm acc của người khác chơi:binhsua51:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,934
171,011
Latest member
nguoidaibieuvn
Back
Top Bottom