Matrix Tâm thư dành cho các bạn đang cố gắng công kích zeek!

Status
Not open for further replies.

zluuminhz

Junior
Reactions
45
MR
0.230
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Đã đầu tư online thì ai cũng phải chấp nhận rủi ro.
Hầu hết mọi người đều biết điều này.
Lấy tiền người sau trả cho người trước? Điều này ai cũng biết và ai cũng hiểu.
Nhưng có một điều quan trọng là: Nhiều người kiếm được tiền từ nó, và nó trả tiền một cách đều đặn trong 1 thời gian dài, vậy thì đây là một chương trình đầu tư tốt!

Bây giờ zeek đã chết, tất nhiên, người được tiền từ nó sẽ bênh vực nó còn một số người không tham gia đúng lúc hoặc ko đủ cam đảm để tham gia sẽ nhân cơ hội này mà bỏ đá xuống giếng, lập hàng loạt những topic khác nhau để chê bai nói xấu đủ điều, thật là trẻ con!

Chẳng lẻ các bạn ngu ngốc đến mức ko hiểu bản chất thật sự của đầu tư online mà đã đâm đầu đi vào? Nếu vậy, hãy từ bỏ việc đầu tư này đi, nó ko thích hợp với các bạn, nó chỉ dành cho những người tỉnh táo và nhanh nhạy.

Hay là các bạn ghen ăn tức ở việc nhiều người trước đây kiếm đc nhiều tiền từ nó mà khi đó các bạn do lo sợ mà bỏ qua, giờ đây các bạn mới có cơ hội công kích họ? Hãy thôi trò trẻ con đó đi.

Nếu các bạn thực sự có chính kiến của mình, tại sao khi zeek còn sống lại ko lập bài công kích nó đi? Tôi không dám, tôi sợ hãi mọi người chửi tôi? Thật nhu nhược! Trước đây có một chủ blog có nói zeek là một chương trình lừa đảo dạng kim tự tháp, tôi ko nói đúng sai ở đây nhưng có một điều là, chủ blog đó là một người có chính kiến của mình! Ko giống như một số kẻ "gió chiều nào xoay chiều ấy" và khi "gió" quay lưng đi hắn ta sẽ đâm cho "gió" một nhát đao chí mạng!

Cuối cùng, tôi biết một số bạn sẽ đưa ra một số "bằng chứng xác đáng" hay có thể là mắng chửi tôi thậm tệ bằng những ngôn ngữ không phải của con người nhưng tôi nhớ mang máng có câu gì đó đại loại như "Chửi tao thì cũng như chửi bố mày" thì phải, ha ha, đừng tự cố gắng rước lấy nhục nhé!

P/S: Cuối cùng vẫn gửi lời chia buồn đến những nhà đầu tư zeek, vụ này thực sự là ko thể đoán trước được. Tôi rất hiểu cảm giác của các bạn, như lúc trước tôi chơi PTU của Duckload vây, chưa kịp rút tiền cái thằng admin bị fbi tóm và trang web đóng cửa, cảm giác thực khó chịu, mong rằng các bác nhanh chóng vượt qua nỗi đau và lại dũng mãnh tiến tới *(^_^)*

Last edited by a moderator:
Tóm tắt lại cho mọi người dễ hiểu ý của chủ thread:
1. Các bạn đang anti và nói xấu zeek nên dừng lại
2. Các bạn bị thiệt hại với zeek và đang buồn thì mặc kể những ý kiến của nhóm anti zeek ý 1
3. Chủ thread bức xúc nên không mặc kệ được lập topic khuyên mọi người mặc kệ
hehe

P/S: Cuối cùng vẫn gửi lời chia buồn đến những nhà đầu tư zeek, vụ này thực sự là ko thể đoán trước được. Tôi rất hiểu cảm giác của các bạn, như lúc trước tôi chơi PTU của Duckload vây, chưa kịp rút tiền cái thằng admin bị fbi tóm và trang web đóng cửa, cảm giác thực khó chịu, mong rằng các bác nhanh chóng vượt qua nỗi đau và lại dũng mãnh tiến tới *(^_^)*

Bạn thật sự tội nghiệp thấy viễn ảnh trứoc mắt mà không thấy hậu quả lâu dài .
Có thịnh có có suy -có sinh có diệt ..và sẽ có anh khác thay thế nó sau này .
Như thời huy của egold account http://e-gold.com/ và lặng lẽ ra đi âm thầm cách đây hơn 5 năm qua , trứoc đó như ngày pozi

Nó ra đi bơi duyên do :

"...Washington, D.C., Aug. 17, 2012 – The Securities and Exchange Commission today announced fraud charges and an emergency asset freeze to halt a $600 million Ponzi scheme on the verge of collapse. The emergency action assures that victims can recoup more of their money and potentially avoid devastating losses. .."

'

Từng chơi Zeek

Bạn thật sự tội nghiệp thấy viễn ảnh trứoc mắt mà không thấy hậu quả lâu dài .
Có thịnh có có suy -có sinh có diệt ..và sẽ có anh khác thay thế nó sau này .
Như thời huy của egold account http://e-gold.com/ và lặng lẽ ra đi âm thầm cách đây hơn 5 năm qua , trứoc đó như ngày pozi

Nó ra đi bơi duyên do :

"...Washington, D.C., Aug. 17, 2012 – The Securities and Exchange Commission today announced fraud charges and an emergency asset freeze to halt a $600 million Ponzi scheme on the verge of collapse. The emergency action assures that victims can recoup more of their money and potentially avoid devastating losses. .."

'

Cũng đã từng chơi Zeek, nhưng không biết đá đểu để làm gì và được gì, Zeek hầu như vẫn pay đều cho đến khi bị kiện cáo gì đó, nhưng chắc các bạn sẽ nhận lại được một phần tiền đầu tư từ SEC thôi vì mọi quỹ tài chính của Zeek đã bị sec phong tỏa rồi mà. các bạn có thể biết thêm chi tiết tại đây

Tóm tắt lại cho mọi người dễ hiểu ý của chủ thread:
1. Các bạn đang anti và nói xấu zeek nên dừng lại
2. Các bạn bị thiệt hại với zeek và đang buồn thì mặc kể những ý kiến của nhóm anti zeek ý 1
3. Chủ thread bức xúc nên không mặc kệ được lập topic khuyên mọi người mặc kệ
hehe
bác này có khả năng tóm tắt tốt........

Nhiều người kiếm được tiền từ nó, và nó trả tiền một cách đều đặn trong 1 thời gian dài, vậy thì đây là một chương trình đầu tư tốt!

Cái này thì chuẩn rồi, mình kiếm đc ko ít có thể do mình may mắn :D Cũng nhờ Zeek mà sinh ra cái tính ỷ lại haizzzz
Thôi em nó ra đi thì cho nó thanh thản đi, cứ đào bới soi mói thì đc cái gì, ai chơi kệ ngta ai ko chơi thì cũng đừng cười ng khác, xem ngày mai trag mình chơi có bị scam ko thì do trù ng có ng trù lại nhé =))
RIP ZK! Chưa bao giờ hối hận vì đã chơi zeek :D

stop zeek tại đây đi, mấy ngày rồi mà còn dư âm mãi

Here is some more information on getting a refund!
This is the case that you need to refer to and the link if to submit your concerns!
The case is SEC v. Rex Venture Group LLC, U.S. District Court, Western District of North Carolina, No. 12-00519.
https://tts.sec.gov/oiea/QuestionsAndComments.html
Các bạn vào link trên để gửi ý kiến tới bọn SEC hoặc là yêu cầu refund nhé. ko cần biết kết quả ra sao, còn nước còn tát

MMO có câu:
Don't Risk More than You Can Afford to Lose!
đừng có lấy tiền sữa của con mà chơi MMO

Chia sẻ với Member Zeek....Cố gắng qua đợt bão này....

có chơi thì có chịu :m020:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week