• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tâm sự MMO invest !

Bạn thành sói chưa còn mình thì vẫn đang là cừu nè ?
Ko phải sói cũng chẳng phải cừu, mình chỉ lặng lẽ invest theo cách của mình thôi, ko liên quan bất cứ ai trong mảng invest

Last edited:
Invest thì các mem 2011 đâu hết rồi :eek:
Lên làm adm hết rồi nên đành phải quy ẩn giang hồ để tránh kẻ thù tìm đến mà mặc sức chém giết :D:D:D:D

Tâm sự MMO !
-Hiện giờ với hình thức đầu tư vốn (invest) mình cảm thấy là không mấy hiệu quả nữa
-Hầu hết các dự án, site đầu tư hiện tại đầu phát triển theo mô hình ponzi hoặc mô hình đa cấp mình có thể nói là tới 99% ( lấy tiền người vào trước trả cho người vào sau )
-Nếu các bạn đầu tư thì cũng nên đầu tư với số tiền có thể mất không nên đầu tư tất cả số tiền mình có hoặc đi vay mượn...
-Mình cũng có thời gian khá dài theo lĩnh vực đầu tư và số tiền đầu tư cũng không nhỏ ví dụ site ACX thời đầu tư đỉnh điểm là 500 triệu tiền vốn .Cũng đã có thời gian mình suy nghĩ tới việc đầu tư khô máu có nghĩa là một ăn cả ngã về không ! đó là lúc mình suy nghĩ sai lầm ...
-và cuối cùng mình khuyên các bạn đã và đang trên con đường MMO INVEST nên tìm một lĩnh vực an toàn phù hợp với mình như : youtube,CPM,offer,marketing,, có thể gắn bó và phát triển lâu dài sau này có thể giúp đỡ được các bạn phần nào trong cuộc sống hoặc có thể là nghề tay phải nếu các bạn làm tốt !
Cuối cùng chúc các bạn luôn vui vẻ và thành công trong cuộc sống và đừng nản bước trước khó khăn trước mắt !
tùng huynh chắc sau vụ DƯơngML cũng gần như kiệt quệ rồi vài chục k lời ở bên ACX đã đổ vào túi người khác nên mất niềm tin :D:D:D:D
Còn em thì em vẫn tin là từ từ làm cừu non cho bọn adm rồi sẽ lên làm sói
Như mấy ông hồi đó cùng đầu tư với em giờ off MMO
Nói là off MMO chứ vẫn âm thầm theo dõi vì mấy ông ấy lên làm adm hết rồi nên phải âm thầm k người ta thấy lại chém:D:D:D:D:D

chuẩn.! Có lẽ MTA và TH sẽ là 2 site revshare đầu tiên và cuối cùng của mình. À quên còn thằng E.D.T nữa.

từ giã revshare đi thôi :oops:. chứng khoán VN thẳng tiến :oops:

đang theo thằng cenvn hơn 130 củ chả biết có trắng tay không :oops:

chuẩn bị trước 1 cái nhà ở bờ đê có gì dọn ra ở luôn giảm đc khối thời gian :rolleyes:

chuẩn bị trước 1 cái nhà ở bờ đê có gì dọn ra ở luôn giảm đc khối thời gian :rolleyes:
cần gì bác, cùng lắm thuê cái phòng trọ rồi đi móc bọc chắc cũng đủ trả tiền nhà :D

Chỉ là hơi lích kích trong việc mở tài khoản cậu ạ.
Nhà nước QL nên hơi rắc rối . . Nhưng nó đảm bảo an toàn cho nhà đầu tư sau này . vì liên quan đến tiền với cp

invest là cuộc chiến giữa 1 vài con sói và bầy cừu mà, ai cũng muốn có lãi :(
Nó phù hợp với định lý tiền ko tự dưng sinh ra cũng ko tự dưng mất đi, nó chỉ chuyển từ túi thằng này qua túi thằng khác
Có lúc thấy 1 site ngon hay là dở, cũng muốn cmt nói vài câu những lại sợ đụng chạm tới việc làm ăn của vài Admin site rồi ăn đá hội đồng, nên thôi lặng lẽ đường mình mình đi, và im lặng quan sát quy luật của tự nhiên giữa sói và cừu, haizzz, có lẽ ta đã già...

Quy luật này nằm sẵn trong XH rồi, có đấu tranh mới có sự phát triển.
Chỉ chán một điều là sói to toàn ở nước ngoài, sói nhỏ VN toàn thích ăn "non" vừa ko phát triển được, lại mang tai tiếng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,903
170,973
Latest member
tiktoksss
Back
Top Bottom