• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Spotlight Tầm Sư Học Đạo Về Site Offer Trả 50$ Cho Ai Làm Đc

Hix mấy bác chém dã man thiệt, Chủ yếu là sadnyla muốn người tư vấn làm site off mới bỏ 50$ chứ không phải là thuê người viết, còn host domain và chi phí khác sadnyla nói sẽ chịu hết giá vậy cũng đúng rùi.
Mà sadnyla giỏi về ngôn ngữ gì?? :binhsua163:
rot cuoc cung co 1 nguoi hiu minh :d , minh bik Anh Van :)

Mình cũng muốn lập site offer nè mà cũng chẵng biết nhiều. Nếu có pro nào ở quảng ngãi thì chỉ giáo dùm, chi phí mình bỏ ra sẽ gấp 3 lần bạn này.
Trời chú em phá giá kinh :binhsua149:

Mình nói thật vốn để làm site nhiều lắm vài trăm $ ý vì bạn bỏ tiền túi trả trc cho mem mà, bên minh làm dịch vụ nhưng hướng dẫn từ a-z nhé, rất vui nếu đc làm việc với bạn
Yahoo bumblebee_vn91

Nhưng em không hiểu tình anh :binhsua149:
Ý mình hỏi là bạn đã biết viết code chưa, php, asp chẳn hạn :binhsua163:
tinh anh sao , tinh anh nhu ang may troi phai hok
chua bik a oi :-s

ho chi cung cap site chu ko huong dan nen ko thich hop vs nhu cau cua minh

Bạn contact mình đi :) Mình mở service build site Offers, hỗ trợ reg Net đầy đủ và cách quản lý cũng như làm việc sau này. Mình đã mở hẳn topic tại đây http://mmo4me.com/showthread.php?39086-Nhan-lam-site-offer-gia-re Mong bạn bớt chút time ghé qua và đọc kĩ những gì đã nói trong topic, nếu có nhu cầu thực sự thì hãy contact mình ;)

để làm 1 site offer không khó, thậm chí cũng không cần nhiều $ , nhưng để duy trì nó mới khó :D . mua 1 cái domain yahoo giảm giá 2$ , host mua gói free 1 month của hostgator.com chỉ mất 0.01$ , reg acc một số net không cần drop , theo mình chỉ tốn 2,01$ thế thôi :D . nhưng để net nó pay thì tốn cả thời gian, công sức và kinh nghiệm, cái này thì chủ thớt bỏ ra 50$ chắc khó có ai chịu chỉ :D

:D nếu là mình thì mình sẽ không chỉ :D kể cả có cho mình 200$
ai vào giúp chủ thớt kìa :)

để làm 1 site offer không khó, thậm chí cũng không cần nhiều $ , nhưng để duy trì nó mới khó :D . mua 1 cái domain yahoo giảm giá 2$ , host mua gói free 1 month của hostgator.com chỉ mất 0.01$ , reg acc một số net không cần drop , theo mình chỉ tốn 2,01$ thế thôi :D . nhưng để net nó pay thì tốn cả thời gian, công sức và kinh nghiệm, cái này thì chủ thớt bỏ ra 50$ chắc khó có ai chịu chỉ :D

Cái giá để làm admin nó chẳng rẻ thế đâu bạn ạ :)

Toàn cao thủ thôi, mà bạn gì ơi site 20$ của cậu hosting domain như nào?

Toàn cao thủ thôi, mà bạn gì ơi site 20$ của cậu hosting domain như nào?

Host và Domain cậu tự lo bạn ạ :binhsua149:
===
Mà Bạn Chủ Topic chỉ cần bỏ thêm 10$ nữa là đc cái domain 1 năm loại .info với 3 tháng Host Goddady rồi 30$ là đủ về Site còn mới cái kia ... nhưng chơi network Allow Cheat thì Info Việt cũng ko sao 30$ là Xong chủ yếu là tiền vốn để chả cho mem thui nếu chiến Solo thì 30$ là xong hoàn toàn cậu ạ :binhsua163:

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom