• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Announce Tạm ngưng hoạt động Chatbox

Ủa chớ bộ không phải SB thuộc quyền quản lý của admin khaido ờ? :m131:

anh shin giải quyết nhanh lên nha anh! để family sú của tụi e còn gặp mặt hơ hơ::m021: chứ vào 4rum như zaz chán lắm! anh mà dẹp lun cái sb thì chắc bùn lắm lắm lắm lun

anh shin giải quyết nhanh lên nha anh! để family sú của tụi e còn gặp mặt hơ hơ::m021: chứ vào 4rum như zaz chán lắm! anh mà dẹp lun cái sb thì chắc bùn lắm lắm lắm lun
dẹp luôn sb để mọi người tu chí làm ăn mang $ về cho nước nhà :m145:

:m146:

cbox chỉ close tạm thời thôi chứ bỏ luôn cbox thì mmo4vn chán lắm k có nơi chung để anh em nói chuyện.

---------- Post added at 06:15 PM ---------- Previous post was at 06:12 PM ----------

dời tạm qua cbox của web anh chém đỡ nào www.thptphanngoctong.com

Ôi vote 1 phiếu xóa bỏ SB ... Cái đấy thấy không mang tính giải trí lại làm lag forum thêm chứ không được gì. Mọi người đã có box relax rồi mà :binhsua58:

cbox chỉ close tạm thời thôi chứ bỏ luôn cbox thì mmo4vn chán lắm k có nơi chung để anh em nói chuyện.

---------- Post added at 06:15 PM ---------- Previous post was at 06:12 PM ----------

dời tạm qua cbox của web anh chém đỡ nào www.thptphanngoctong.com
diễn đàn của bác bình boong sao vắng tanh z? chỉ có 4 bác mod thui :))

Ôi vote 1 phiếu xóa bỏ SB ... Cái đấy thấy không mang tính giải trí lại làm lag forum thêm chứ không được gì. Mọi người đã có box relax rồi mà :binhsua58:
bỏ cbox thì coi như mất đi cái hồn của mmo4vn

Tuy không tham gia cb nhưng có cái đó cũng hóng hớt được nhiều đều. Vote 1 phiếu khôi phục lại cb

haizzz ko có chỗ tạo bão giống như tui mắt chỗ làm rùi... thất nghiệp rùi...

---------- Post added at 06:58 PM ---------- Previous post was at 06:55 PM ----------

chú ý kiến j hả :m029:
Chú mún đảo chính hả:binhsua58:

Giờ nhận ra đc nhu cầu tám của mọi ng còn cao hơn nhu cầu kiếm tiền nữa ấy chứ :binhsua58:. Ko nói chiện đc với mọi người, nhớ quá đi thui. Gơn em :binhsua78:

family sú, hjxhjx, mất chồng roài e ju :(( :binhsua45:
Có người nhớ e kìa ^^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week

Most discussed of week