Chat Tạm biệt các đồng chí - MMO4ME

duckdarker

Junior
Reactions
136
MR
1.259

Chuyện là hôm qua mình có nhắn đúng 1 câu trên group chat thôi, chứ cũng không spam gì nhiều mà chả hiểu sao bị banned vì lí do Spam
Do hôm qua mình vừa nhờ bác @quangmen93 checkout giúp 4 con domain .com mà rẻ bèo nên có ý định chia sẻ cho anh em chứ mình cũng có ăn chia hay dẫn link sell ref gì đâu? nên mình mới nhắn lên chatbox

Mình lười lên bài quá stablehost đang có chương trình mua 1 domain + host 1 năm chỉ có 1$ anh em nào có nhu cầu thì múc

Chia sẻ cũng bị banned quá buồn, tắt nguồn cảm xúc luôn, nên chúc anh em ở lại chơi vui vẻ, chắc sân chơi này không phù hợp với mình

Hôm qua có người report và mình thấy giống SPAM nên mình xử lý banned 1 ngày. Nếu nhầm lẫn thì cho mình gửi lời xin lỗi nhen.

Chuyện là hôm qua mình có nhắn đúng 1 câu trên group chat thôi, chứ cũng không spam gì nhiều mà chả hiểu sao bị banned vì lí do Spam
Do hôm qua mình vừa nhờ bác @quangmen93 checkout giúp 4 con domain .com mà rẻ bèo nên có ý định chia sẻ cho anh em chứ mình cũng có ăn chia hay dẫn link sell ref gì đâu? nên mình mới nhắn lên chatbox

Chia sẻ cũng bị banned quá buồn, tắt nguồn cảm xúc luôn, nên chúc anh em ở lại chơi vui vẻ, chắc sân chơi này không phù hợp với mình
ko sao hiểu nhầm thui ~~ ngon lành rồi :pepe_the_Frog_043: :pepe_the_Frog_043: :pepe_the_Frog_043:

@animax1991 giả bộ bane nhầm mình vài ngày rồi tặng quà xin lỗi với :popo_big_smile:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,321
170,450
Latest member
Gemshunter44

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom