• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[takhanhlinh] Unban và mời BQT vào xem xét lại 1 cách rõ ràng

Status
Not open for further replies.

TKLGroup

Junior
Reactions
2,051
MR
0.009
Insuree Balance
0
ko nôn nóng như mọi ngưởi khác ! khi tớ đăng nhập 4r trở lại thì đã bị banned tớ vội vàng pm mod binh6699 để được unban và xin được giải quyết được vụ việc sau khi tìm hiểu xong . mình xin trình bày như sau : vụ này có liên quan đến daquybaoloc và hình như là mod nhatquangnguyen
và đây là topic đaquybaoloc lập ra để kiện mình http://mmo4vn.com/showthread.php?21545-Mat-1-2-va-3-ngay-de-tim-ra-1-thang-deu
về bên mình sai : thú nhận nick ilovemmo và takhanhlinh cùng 1 nhưng theo nội quy thì 1 trong 2 nick sẽ bị ban
bên mod sai : ko làm chủ đưa vấn đề và chỉ nghe theo chủ thớt , bằng chứng nào cụ thể để nói rằng mình scam và rõ ràng ai cũng biết rằng H-t ko đăng kí thế sao cậu ấy tin vậy . tớ post bài lên cũng mang tính tham khảo ai thích thì pm tớ sẵn sangf hợp tác để kiếm tiền . với 1 đoạn hội thoại đơn giản của yh và mình lúc đó cũng ko online đã kiến mọi nguwofi nghi nghowf mình là scam ko dám vào . thực sự khi topic này lập ra mình cũng chỉ nghĩ là tố cáo ai vì tiêu đề topic ko bảo mình vào xử lý và cũng ko nghe BQt thông báo gì về việc banned này
tóm lại mình ko muốn làm căng vấn đề nhưng mong bqt xem xét lại và unban cho mình vì hiện tại đang được mod binh unban để mình có cơ hội nói ra những điều trên để mọi người xem xét và BQt cũng vậy

thân

---------- Post added at 08:25 PM ---------- Previous post was at 08:17 PM ----------

BQT đâu hết rồi vào giải quyết dứt điểm nào ......................

---------- Post added at 08:29 PM ---------- Previous post was at 08:25 PM ----------

Mọi người vào giải quyết . mình off rồi khi on lên còn chuyện gì chất vấn mình sẽ trả lời ! thân

cái tên này vừa đánh mà vừa la làng làm cứ tưởng vô tội

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,996
171,047
Latest member
QH88MBA