Tại sao khi hun nhau người ta hay sờ mó thế nhẩy ??????

lúc hun nhau đầu tiền 2 tay sờ nhẹ nhẹ tay lướt êm diụ trên 2 đùi , từ từ nhẹ nhàng lên bụng , đến cao trào 2 tay êm ái phiêu lãng bên trên vòng 1 xoa xoa bên ngoài , đến khi bùng cháy dữ dội 2 tay thò vào trong cứ thế mà là lả lướt với đôi bàn tay nhào nặng bánh ú , rồi khi đến cực điểm núi lửa phun trào 2 tay chuyển về hướng bên dưới , cứ thế cứ thế từ từ đôi bàn tay sẽ tự cập nhật code lập trình kĩ năng con người => code sẽ hình thành ra Auto train trên khắp 4 vùng chiến thuật , rồi đợi kết quả Victoria nhé :)
ôi bác đóng phim JAV à =)) à nhầm VAV mới đúng =))
hôn là phải sờ (mặc dù chỗ công cộng thì nên hạn chế :)))

lúc hun nhau đầu tiền 2 tay sờ nhẹ nhẹ tay lướt êm diụ trên 2 đùi , từ từ nhẹ nhàng lên bụng , đến cao trào 2 tay êm ái phiêu lãng bên trên vòng 1 xoa xoa bên ngoài , đến khi bùng cháy dữ dội 2 tay thò vào trong cứ thế mà là lả lướt với đôi bàn tay nhào nặng bánh ú , rồi khi đến cực điểm núi lửa phun trào 2 tay chuyển về hướng bên dưới , cứ thế cứ thế từ từ đôi bàn tay sẽ tự cập nhật code lập trình kĩ năng con người => code sẽ hình thành ra Auto train trên khắp 4 vùng chiến thuật , rồi đợi kết quả Victoria nhé :)

ccao thủ lộ diện òi :p

chắc là vậy! ai như ông pro_offers_VN, hôn nhau thui mà đã nghĩ đến đóng phim rồi =)) thật là .... pro quá đi :binhsua24::binhsua24::binhsua24:

Haiz, hết chuyện để nói, sao ko hỏi cái cao hơn ý, vdu có tổng cộng bi nhiêu tư thế, hỏi cái này bthuong quá =))

chắc là vậy! ai như ông pro_offers_VN, hôn nhau thui mà đã nghĩ đến đóng phim rồi =)) thật là .... pro quá đi :binhsua24::binhsua24::binhsua24:

thời buổi giờ hốt đc đứa nào cứ hốt cậu , mình ko hốt thì thằng khác cũng hốt , thôi thì thuận theo ý trời , giúp mấy em 1 vé thông hành vào ngưỡng cửa cuộc đời :))

tư thế thì về mặt cơ bản chia ra làm: đứng, ngồi, nằm, quỳ! :D
mà sao không hỏi là có những chỗ nào đc hôn ấy =))
thời buổi giờ hốt đc đứa nào cứ hốt cậu , mình ko hốt thì thằng khác cũng hốt , thôi thì thuận theo ý trời , giúp mấy em 1 vé thông hành vào ngưỡng cửa cuộc đời :))
em vái bác làm sư phụ rồi bác truyền đạt cho em kinh nghiệm đi:binhsua21::binhsua21::binhsua21:

Last edited by a moderator:
=)) . pro là trai bao mà, sao ko rành dc. hình như ngoài đừng, ngồi, nằm quì còn có vài tư thế đặc thù khác thì fai. hờ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,504
Latest member
w88direct

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week