Introduce Tai nghe chỉ $0.05 cùng nhiều mặt hàng khác với Coupon $10 Paypal

Mới về 9 cái đồng hồ ntn ;)

mỗi cái có 0.05$ mang vào sang chảnh đẹp dễ sợ :3 bác nào có món gì đổi ko

http://en.jd.com/product/Save-8-10-...-Dress-mens-Leather-Strap-Watches_744824.html

đổi cái bút camera đi bác :v

Bình thường thôi, người ở bưu điện ký tên nhận hàng thôi mà, ông ở Gia Lai phải không, mai nó phát cho ông :D
Bác search mã bưu cục là ra địa chỉ bưu cục , rồi ra đó tới chỗ nhận bưu phẩm bác đọc mã tracking ra cho nó là biết , ntn là hàng bác bị nhận rồi nhé
thật ko các bác @@ e thì thường nhận xong check tracking nó mới ra như thế này @@ cứ tưởng có người cầm hàng của e luôn r @@

thật ko các bác @@ e thì thường nhận xong check tracking nó mới ra như thế này @@ cứ tưởng có người cầm hàng của e luôn r @@
Thì bị cầm hàng rồi gì nữa , ra bưu cục theo địa chỉ track mà lấy >.<

híc. Có mấy món hàng chắc ko về rồi
mãi track ko thấy

Mua không t bán cho, lấy $ gia hạn domain.
Chất lượng ảnh thì. WVGA, Video thì cho có, ghi âm tàm tạm.
cậu có ảnh , video không - mình cần chủ yếu là video còn ghi âm thì mình ko quan trọng lắm.

dã nhận e đồng hồ. nói chung là xấu =.=. Đc nó khuyễn mãi thêm cái móc khóa với dùng chữ: gift for you (chắc là gift Noel) :v :v

dã nhận e đồng hồ. nói chung là xấu =.=. Đc nó khuyễn mãi thêm cái móc khóa với dùng chữ: gift for you (chắc là gift Noel) :v :v
giống e cũng có móc khóa mà đh bác đẹp k ?

Mịa nó 1 tháng ko chạy Track là sao
2015-12-03 18:58
Longgang,Shenzhen,China / Shipment arrived at facility

có thím nào vào tài khoản bắt xác thực phone không? xác thực thì ok cơ mà mã nó gửi toàn ???????? thì làm như nào. vào lấy cái track mà éo được

có bị, dùng textplus xác nhận bt

Mình có mua 1 món ngày 30/12 đến giờ vẫn Order Status:Awaiting Shipment .
Bác nào biết viết mail với seller không chỉ với

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,360
170,484
Latest member
socaltreecareinc

Most viewed of week

Most viewed of week

Back